Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
mimi asbh kuna mtu humu kanitibuaa..nikang'ata kbs mdomo nikasema leo nalala naye mbele...bahati nzuri akaja pm akanituliza..eti ananiambia nimekimbia id..nyoko zake nikasema muulize melo wako km nimekimbia id..nikimbie kwakipi hasa..aifungue ht usk huu narudi km kawa nadamshi bibi wee.....watu wanakera sana ila mm nikishaona ww umeme kichwan haufiki vzr nakuignore kbs....
Mwenyewe kuna siku kuna mtu alinitibua. Nilishikwa hasira kama zote. Akaja pm dada yaishe nikasema poa. Wakati mwingine huwa wanatupima uvumilivu wetu ni kiasi gani mtu akikukosea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wa hivyo namuweka kwenye ignore list, sipendi kero mimi....mijitu ya hivyo ipo kuna mtu alinijibu neno chafu na hata sikua namjibu yeye....kuna mwingine nae soon anaingia katika list....mtu wa hivyo block asikupe kero

Halafu kwani kuwa single mother ni dhambi? Naona wanalipenda sana ilo neno.
Ignore list ndo dawa yao. Nikiona mtu kanifuata Mara ya kwanza ya pili ya tatu ya nne namtia kapuni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ni kweli mkuu... ht mm 2yrs back nimekuwa mtu wa kuomba misamaha tu mradi maisha yasonge[emoji4][emoji4] and am happy ...kuwekeana machuki chuki unafunga roho yako ht haiji...sitak kbs aisee ...yaan hujui atakayekusaidia huko mbelen..nina mifano mizuri sana iko siku nitaiweka hapa..
Vizuri si umeona unavyoishi kwa amani? Na kukusaidia ukimuomba samahani,usifanye ya kijuu juu,muombe samahani kutoka moyoni mwako. Hiyo samahani si kwa ajili yake tu,kwa ajili yako pia,kuponya nafsi yako. Na ukimuomba achilia kweli. MUNGU huwa anaona na kutenda nakuhakikishia. Nakuambia wapo watu katika biashara biashara hivi mtu anaingia tamaa anakuzurumu pesa kubwa. Nimewahi kuteseka sana. Lakini nikamsamehe kabisa na nikamuomba MUNGU amsamehe labda ilikuwa ni njia yake na yeye,huwezi amini pigo alilompa kwa muda ambao mimi nilikuwa nimeshasahau na biashara zangu zinasonga vizuri ajabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamme kila siled ananitukana eti nina manyonyo makubwa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji291]sijui yeye alinyonya makendele ya baba akeee [emoji23][emoji23][emoji23]
Wa hivyo namuweka kwenye ignore list, sipendi kero mimi....mijitu ya hivyo ipo kuna mtu alinijibu neno chafu na hata sikua namjibu yeye....kuna mwingine nae soon anaingia katika list....mtu wa hivyo block asikupe kero

Halafu kwani kuwa single mother ni dhambi? Naona wanalipenda sana ilo neno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahahahhah naumia wakati mwingine mtu analeta mambo ya kifala humu sababu tu mlishindwana PM Yani sababu tu i refused to open my legs for them.. wasilazimishe papuchi yangu inyambuluke kwa kila mtu sheeeeeeee
Hasira ndo zinatokea hapo utaitwa Malaya wewe kahaba wewe kama vile ushawahi hata kumpa hopes za mtakulana. Halafu mbona kukataliwa kawaida tu. Sisi wenyewe mtaani tunakataliwa na wanaume na hatuwachukii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu komaa huko huko mtaani, Umoja wa wanawake jamii forum (UWAJAFO) kauli mbiu yetu mwaka 2019 kujibu pm ya Mwanaume wa jamii forum Sawa na kubeba bomu kichwani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hakuna kujibu pm ya mtu kuanzia sasa.
Hapa sasa ndio mnaleta shida km hizi UWAJAFO wengine tunawapenda wa humuhumu msitukazie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom