Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Mwanzoni ninavyijiunga na huu mtandao nilikuwa sichukuliia maisha ya hapa jukwaani kivileee. Lakini bahati mbaya nikaja kujua kwamba kumbe kuna watu hapa Jamii Forums ndiyo wamefika na kila jambo wanalolisema huwa wanalimaanisha. Sasa asilimia 70% ya wengi wa wanaochukiwa humu ndani na kudhalilishana ni wale waliojitakia wenyewe kwa kukosa umakini au kuendekeza tabia za uswahili uswahili. Nasema ni heri mtu aje atukane wanaume wote tu au wanawake wote, lakini siyo aje aanze kukusakama wewe peke yako. Mara zote matusi ya hapa jukwaani huwa yanaanzia huko PM hasahasa baada ya kutongozana au kukutana uso kwa uso.
Missing you

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli kabisa, kuoa mwanamke single mother ni sawa na kununua kiwanja bila kupewa hati, mwanaume rijali mwenye akili timamu hawezi kuoa single mother.hata wewe mwenyewe huwezi kukubali mtoto wako wa kiume akioa single mother

Sent using Jamii Forums mobile app

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aiseee
 
Wengi wameumizwa kihisia
Aidha walitelekezwa na mama zao wakiwa watoto,ama waliumizwa na wapenzi wao waliowapenda na kuwaamini.

Wamejeruhiwa so wametengeneza chuki na kila mwanamke ama jinsia ya kike .Ni wagonjwa wa kiakil bila kujijua.Wasamehe na uwaombee huenda wakapona siku moja.

Wanadhihak wanawake na kuwadharau wanasahau ni kupitia hayo maumbile ya mwanamke walikuja duniani.Hata uyatukane maumbile ya mwanamke vipi ama umdhalilidhe vipi atabaki kuwa mwanamke na msaidizi wa muumba katika uumbaji.

Mungu alimuumba mwanamke ili akasaidie kazi ya uumbaji na jukumu hilo haliwezi badilika kamwe na umuhimu wa mwanamke utabaki enzi na dahari.

Wengi utawatambua kwa comments na mabandiko yao hapa jf,wanastahili kuonewa huruma na ikibidi kupatiwa msaada wa kisaikologia.

Sihitaji kuwataja wanajijua and nashauri its about time watafute msaada wa matibabu,tuna wataalamu wengi wa magonjwa hayo kwenye hospital zetu zote kubwa nchini Tanzania.

Mwisho niwape moyo wasichana na wanawake wenzangu msivunjike moyo.we we ni kiumbe wa pekee na uliletwa duniani kama mwanamke kwa sababu.Una nguvu kama malkia esta,kama Eva/hawa,Mariamu mama yake Yesu,Malkia wa Sheba na wanawake wote mashujaa wa enzi na enzi.Wewe ni dhahabu maneno hata kwenye kanga yapo.Hakuna mtu wala maneno machafu ya mtu ya kukushusha isipokuwa wewe mwenyewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umeongelea swala zito kwa wepesi hadi wajinga tutaelewa.

Pia hata namna yetu ya kuishi ndani ya mahusiani ni tatizo. Hatushindwi kumwambia mwanamke "Wewe njoo mimi nina nye** nataka nikuto***"

Kupiga wanawake ndiyo zetu yaani sisi ndiyo tupo hivyo. Tukitongoza tukikataliwa huyo mwanamke kataka ugomvi na hata salamu hapati tena.
[emoji23][emoji23]

Bora umewaambia wanaume wenzako

Na mkiachwa mkubali kua mmeachwa sio vikicharuka kutwa kutukana watoto wa watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Muache kutuumiza aisee
Mimi mpaka leo wanawake wanajihisi vibaya.nawajibu shit wakiongelea niwaoe.
Sometime tuko na washkaji anakuja demu ananipa Hi sijibu .yani in short hua mnaacha a huge scar mioyoni mwetu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi mnadhani ninyi hamtuumizi? Halafu unajisikiaje mtu anayekutreat kama shit kwa kosa la mtu mwingine ambae hata humjui

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haha mkuu kwahyo na papuchi zao umezipa kisogo?

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] hawap mkuu. NawAkula sema wakinipa hua nafanya komoa ili hata akiniacha nakua nishamchoka.
Kuna mmoja tulikua lodge usiku kucha nipo kwenye papuchi.anasema amechoka na ana usingizi ila mi sielewi kitu.tumelala saa kumi na moja asubuhi.kufika saa moja asubuhi nikamuomba tena cha mwisho akaanza kulia eti namchukulia kama kahaba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ecclestiastes 9:5 - 'The Dead Know Nothing'

Badala ya kukaa na kutafakar ni mabadiliko gan myafanye ili yawape Heshima humu........ Bado mnaendelea kujifariji ?

Ukiwa Singo mama, ni singo.mama tu..ukiwa Hujaolewa na Umri umeenda itabakia ivo tu..... Ukiwa Unatabia alizosema ndugu GuDume unazo tuu.
...after all mtu hawezi kutoka kusikojulikana kuja kusemea Tabia zako ambazo wewe mwenyewe hujawah kuzidsclose au kuzifanya.

Ivo basi,ni wazi kua Yanayosemwa humu yapo na uanatendeka sio visa vya kubuni wala kusadikika.

Msipende kusifiwa upande mzuri tu..ifike mahali, angalieni huo upande mnaouchukia kisha muutumie kama Fursa ya nyinyi kufanyaa mabadiliko..


Basi angekua ni mmoja basi tutasema anachuki nanyinyi za kibinafsi..LAKINI NI WENGI SANA, nakila siku yanakuja mapya....

Inamaana wote hao wanawachukia ??? Wamelelewa vibaya ???

Endelea kujifariji nakutiana upofu ambao utazidi kuwafanya msiondoe badiliko la mioyo yenu. Na kwanmaana iyo Tegemeen hayo kila siku kwakua watu ni walewale namaisha niyale yale

...mbona masingo mama wengi wanaolewa????? Nikwann Wahumu tu ndo msemwe???

Kuna singo maza mmoja, kaniPM minamba yake kwa ID hii, sijakaa kidogo ID ingine inaniPM kwenye ID yangu ingine tena anajitongozesha uko na namba akaaacha mbaya zaidi anasema " Mimi najua una mtu ila utanipa pesa kidogo kisha tutombanee"

Huyu wa aina hiii unamuweka kundi gani??? Dem una ID nyingi, unazunguka humu kutafuta Ujinga tuuuu mpaka unajigonga mara mbili kwa mtu??? ( mpaka sasa anajua sijajua, ila ukimya wangu umeshampa jibu).



SIKILIZENI, HATA MKIJIFANYA HAMUELEWI ,OOHOOOO SIJUI NN, UKWELI UTABAKI KUA UKWELI NA UTASEMWA TU INGAWA UTASEMWA NA WATU WACHACHE WASOTAFUTWA KUPENDWA !!!
 
Mwanzoni ninavyijiunga na huu mtandao nilikuwa sichukuliia maisha ya hapa jukwaani kivileee. Lakini bahati mbaya nikaja kujua kwamba kumbe kuna watu hapa Jamii Forums ndiyo wamefika na kila jambo wanalolisema huwa wanalimaanisha. Sasa asilimia 70% ya wengi wa wanaochukiwa humu ndani na kudhalilishana ni wale waliojitakia wenyewe kwa kukosa umakini au kuendekeza tabia za uswahili uswahili. Nasema ni heri mtu aje atukane wanaume wote tu au wanawake wote, lakini siyo aje aanze kukusakama wewe peke yako. Mara zote matusi ya hapa jukwaani huwa yanaanzia huko PM hasahasa baada ya kutongozana au kukutana uso kwa uso.

ndio maana nilishawahi kushauri PM zifungwe tu,lol...kwa kweli saa nyingine yanayoendelea humu mpaka unajiuliza kuna watu au mazimwi tu ndio yanatype? 😀😀😀😀,nina mapungufu yangu ila huku kuna watu huku wako heartless.....wamefanya watu genuine kukosa chance ya kuform relationship humu,kila mtu anakaa juu juu tu,kuhofiwa kutundikwa hapa jamvini… 😀😀😀
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom