Just Distinctions
JF-Expert Member
- May 5, 2016
- 3,322
- 6,998
Siri ni kujituma, kuepuka dhulma, kufanya yaliyo halali, kuwekeza na kulinda ulichonacho
Mengineyo ni kuachana nayo tu
Mengineyo ni kuachana nayo tu
nimekupa like1. Mwogope Mungu
2. Kuna madili ya bangi na madini jiingize
3. Epuka matumizi yasiyo sahihi
Ukweli huu unaniumiza mno nikiutafakari!.Ili ufaulu lazima ufeli kwanza.
Hakuna shortcut bro.
Sasa mbona watu wa namna hiyo ndiyo walalahoi? Wengi niwajuao ni walalahoi. Kauli yako ina ukweli wa 20%. Wengi wanaojituma kwa kufanya kazi kwa bidii ndiyo masikini.Siri ni kujituma, kuepuka dhulma, kufanya yaliyo halali, kuwekeza na kulinda ulichonacho
Mengineyo ni kuachana nayo tu
Kasema huwezi kuwa tajiri ukajenga ghorofa kwa kuuza karanga au mkaa,Mkuu sijakuelewa hapo. Ukimaanisha?...
Daaah! Sasa kwa nini wasimwage hayo maarifa kwenye vitabu watu wanunue wasome?Kasema huwezi kuwa tajiri ukajenga ghorofa kwa kuuza karanga au mkaa,
Sasa we jichanganye tu.
Hakuna usomi kwenye uchawiHujaelewa kabisa huenda. Uchawi maana yake nini na umethibitishaje miye ni mchawi na sijaridhika? Tetea hoja yako kisomi.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] asubiri waangalie huba na kitimtimMkuu subiri watoto wa shemeji/dada yako wamalize kuangalia TV waende kulala utandike godoro chini hapo sebuleni
Utajiri ni siri.Daaah! Sasa kwa nini wasimwage hayo maarifa kwenye vitabu watu wanunue wasome?
Noma sana!Mkuu subiri watoto wa shemeji/dada yako wamalize kuangalia TV waende kulala utandike godoro chini hapo sebuleni
Ndiyo hapa tunapata jibu kuwa, haya mambo yapo programmed na watu wachache, na kwa makusudi kabisa. Na wish watu wengi wangejua ukweli huu ili wajue mchawi wao si wa mbali, ni binadamu wenzetu.Utajiri ni siri.
Siri zikimwaga maana yake hakutakuwa na maskini, na Masikini wasipokuwepo, ni hatari.
Hujaelewa kabisa. Huenda wewe ukawa mchawi.fanya kazi ndugu acha habari za ushirikina
Acha tunayoijua siri tuitumie. Kila nikijiangalia sometimes hua Nashangaa pesa napata wapi,dili hizo hizo ila Nashangaa Nina millioni nimepewa. Ukiijua siri pesa zinakutembelea tu.Sasa mbona watu wa namna hiyo ndiyo walalahoi? Wengi niwajuao ni walalahoi. Kauli yako ina ukweli wa 20%. Wengi wanaojituma kwa kufanya kazi kwa bidii ndiyo masikini.
Na ndicho nilicholenga. Kauli za 'jitume' hazina ukweli kwa hata 30%. Angalia wanaojituma wengi na ufananishe maisha yao. Shida tupu na dhiki!Acha tunayoijua siri tuitumie. Kila nikijiangalia sometimes hua Nashangaa pesa napata wapi,dili hizo hizo ila Nashangaa Nina millioni nimepewa. Ukiijua siri pesa zinakutembelea tu.