Tutazunguka sana, ila ukweli umefichwa hapa

Tutazunguka sana, ila ukweli umefichwa hapa

Shida huwa mna andika jwa husia Sana, ila utajiri ni kuwa na vyanzo vya mapato imara
👉Yajue mahitaji ya jamii, kusha tengeneza mfumo unufaike.
👉Know how to delegate (kasome ujue ni nini kibiashara)
👉Tz cheap labour wame jaa mzee

01- muuza maji ya kikombe 100, trust me mkuu, huyu Jamaa nili mkuta ana uza maji ya bomba shilingi 100 pale stendi.
👉Tena ana madumu Kama 20, halafu yote Yana Isha mzee.

02, muuza vitumbua, huyu hachomi Wala kukaanga hivyo vitumbua.
👉Ana vijana kama wa5, ambao hufanya kazi hiyo, na Kwenda kuzungusha mtaani.
👉Tufanye Kijana mmoja amletee faida ya 5k, kwa watano SI laki 7 na ushee mzee😀.

03- myyza ice cream za 100, ndio wale majamaa wanao zunguka na madeli kwa kutumia baiskeli.
👉Jua Kuna mtu kausoma mchezo, na kuamua kutumia Fursa.
 
Upo Sahihi naongezea kidogo na hizo Siri ni za Ulimwengu wa Roho ( Nuru na Giza) maana ukiuweza kuujua huo unavofanya kazi Hakika Utamiliki na kutawala.

Ulimwengu wa Roho ndo umebeba kila kitu. Ndo maana kwa wanaojua kidogo 0.0000000001% kwamba hakuna unachokifanya mwilini huo ulimwengu usijue.

Ndo maana tunasema huwezi kumdanganya Mungu sababu anajua ya Sirini, kwahiyo hata shetani ana access ya kuyajua mambo yako ya Sirini nae humdanganyi ila kawekewa mipaka na Mungu katika utekelezaji. Maana Binadamu ni wa thamani sana mbele za Mungu.

Ukiweza kuujua ulimwengu wa Roho( pande mbili Nuru na Giza) unavofanya kazi japo kwa asilimia ndogo ndogo sana Utamiliki na Kutawala.

Kuwa Tajiri sio lazima uumie sana, uteseke sana..
Nakuambia Utateseka mpaka unaingia kaburini usipoishi kwenye hizo siri za ulimwengu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom