Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa

Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa

- yaaani huyu mzee huwa ananishangaza sana, yaani chama hakina wanachama kabisa zanzibar wala songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi ughaibuni na sasa eti atawaajiri makatibu kila mkoa, yaani hawa chadema na huyu mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka ccm, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le mutuz!!


mpanda ngazi siku zote hushuka,,muda wenu wa kushuka umefika hamtaki kushuka
sasa tutawashusha kwa lazima kwa sanduku la kura
kutesa kwa zamu na zamu yetu ishafika

mafanikio ya kukubalika na watz ndio kipimo cha mwelekeo ulio bora,na mafanikio ya zomea zomea zinazoendelea huko muendako ndio ishara tosha ya kushushwa kwenyewe

mumeingiwa na husda na chuki kwa wananchi kuonesha nia ya dhati ya kuipa kisogo chama chenu chenye dhulma na ufisadi

mafaniko ya wenzenu msichukie kaeni chini mfikirie mlipojikwaa...

Siku zote atakaekuzika humjui,,ni bora ninyi mkashukuru mungu kwa sababu mshajua atakaewazika ni nani..
 
- Kwani na wewe ni Chadema mkuu? ha! ha! ha! ha! toka lini? Afu mtu mwenye akili kama wewe kulikoni kusoma na kujibu hoja ya mjinga kama mimi? is that right? ha! ha1 ha! ha! ha! yaani huko unahangika na Tawi la CCM huku JF unajifanya Chadema, ndio maana hilo lichama halitakuja kushinda uchaguzi wowowte maana limejaza wanachama kama wewe manduma kuwili na wenye sura mbili mbili!!

Le Mutuz!!

Huwa nikikusoma ujinga unaoandika Namlilia Marehemu Ipyana Malecela(RIP).
Hakika Mzee Malecela alimpoteza mwana wa kweli wa kiume.Ipyana alikuwa na akili na hekima hakuna mfano.Mungu amrehemu.
 
- he! he! he! he! wewe kijana wait a minute, unasema Chadema kumbe mmeathirika na kushindwa uchaguzi wa Rais toka muanzishwe? okeeee! so unasema ni bora kuongozwa na nyumbu kuliko Chadema wanaoshindwa kila uchaguzi kuanzia wa Rais na sasa mpaka wa madiwani? ha1 ha1 unaona mtumzima unavyojivua nguo?

Le Mutuz!1

Mkuu kusema Kweli Unalazimisha Siasa na Si kwamba wazazi wakiwa wanasiasa na wewe uwe mwanasiasa, ni kweli kwamba inatokeaga sehemu nyingi fano USA, Bushi, Indonesia na kazaila but ukiona huwezi unaacha.

wewe siasa huwezi na sidhani kama unaweza simama jukwaani kuongea ndo maana unaishia kuomba kura kumbini, na hata Udiwani huwezi pata wewe labda kwa kuibiwa kura na Polisi,

So mkuu acha kulazimisha mambo, wewe kwenye siasa kinacho kuinua ni jina la Baba yako , na kwa sasa naye ndo hivyo tena alisha futika kwenye siasa za Bongo,
 
Mkuu najua sio vizuri kuingilia nasaba za koo za watu ila kwa vile huyu katuchosha na anamwaibisha JSM hebu tujiulize;
Akina Mwale ukiwaangalia wana akili na hekima za kufanana na mzee wao kulikoni huyu bonge?
Au ndiyo yale ya wahenga kuwa kitanda hakizai haramu? Maana wakati mwingine wazee wetu wanakuwa busy sana na safari nyingi kisha mashamba boys wakati mwingine wanapata bahati ya mwaliko wa kutandika kitanda. He he he! Utakuwa umenielewa mkuu
Sometimes you wonder, tungepata uwakilishi wa aina gani EA out of this guy.
 
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!
Kuna mzee mmoja mtani tulikuwa tunamtita babu jinga, kumbe hadi kizazi cha nne. Hamuna mukichwa lakini kelele kibao. Jaribu pembe za ndovu, au kuuza chips.
 
All the best CDM, japo kuna mapimbi kama Le Mutuz, nahisi huyu jamaa angezaliwa familia maskni angekuwa mchuuzi wa dagaa, hana akili kabisa, ni kilaza sana huyu jamaa!
 
songea unayeongelea ni ipi? Ya tanzania au! Madiwani wote wa city/town center songea ni wa cdm! Mkuu kama ni uwongo hapo umetumia wa magamba. Ccm imeshikwa kotekote si magharibi,kusini ,kaskazini hata mashariki. Kama ni kuiga au kukopi ccm ni balaa, eti kinana ana muiga dk slaa kuhusu kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi. Naamini ccm itazikwa muda si mrefu!

Malecela amuulize Daktari Nchimbi nini alikifanya 2010. Ingekuwa Mungu anamuondoa mtu msema uongo papo kwa papo kama vile Anania na Safira naamini mbunge wa Songea mjini angekuwa na kauli tofauti na ya sasa. Huu ni ukweli usiopingika.
 
Too low for malecela's sijui hii familia mmekumbwa na maswahiba gani.nadhani ccm imegundua madhaifu yenu na umeamua kuwatosa.

By the way pole kwa msiba wa ndugu yako uliotokea hivi karibuni.
lakini kuna taarifa Kuwa wewe ni shogga Ndiyo maana Ccm Kila uchaguzi wanakupiga chini Kwani wanaogopa kashifa Samahani lakini unaweza nidhibitishia Kwani ni haramu Kwangu kuchat na mashogga na inawezekana humu jamii Watu Wengi walikuwa awakujui hiyo tabia yako pole sana mzee malecela Ndiyo mambo ya America hata Obama karuhusu juzi tu mashogga USA rukusa je kwa Ccm je majitu ya nakwenda nje yanakuja kuwaaibisha wazazi
 
lakini kuna taarifa Kuwa wewe ni shogga Ndiyo maana Ccm Kila uchaguzi wanakupiga chini Kwani wanaogopa kashifa Samahani lakini unaweza nidhibitishia Kwani ni haramu Kwangu kuchat na mashogga na inawezekana humu jamii Watu Wengi walikuwa awakujui hiyo tabla yako pole sana mzee malecela Ndiyo mambo ya America hata Obama karuhusu juzi tu mashogga USA rukusa je kwa Ccm je

Kwi....kwi...kwiiiii...tehe.....teheee.....!
 
Hiki kichwa nakikubali sana, natamani kingekuwa huku kwenye jembe na nyundo. Hakika mawazo yake yangechangia maendeleo kwa kiasi kikubwa sana, sasa tatizo kipo kwenye upinzani na mawazo yake mazuri huyeyuka kama barafu juani.:argue:
 
Kazi imeanza ndio uzuri wa Dr.hana longolongo kama magamba,eti nimeyasikia magamba(Kinana na Nape) eti yanaiagiza serikali.maigizo haya sijui yataisha lini.

Wanaturudisha kwenye zama za Chama kushika hatamu....!!!!!
 
Excellent job planned! Keep it up Dr Wilbrod Slaa.
 
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!
Na wewe wakati mwingine kama huna point pita tu bila, huna mora authority ya aina yoyote kuanzia kwa ukoo wako kukejeli ukombozi wa nchi hii.Ama unafikiri utaonekana kwa DHAIFU kuwa unafanya kazi ya chama vizuri ukajaze nafasi ya TAMBWE HIZA pale Lumumba.Wewe ni wa kushindwa na ndg yako HIZA TAMBWE tangu mwazo msalimie alitumiwa na MAKAMBA KAMA NDOM AKATUPWA ANAKULA MLENDA TU PALE TEMEKE
 
Back
Top Bottom