Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa

Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa

Ujinga nao pia ni sifa nzuri tu.

- Kwani na wewe ni Chadema mkuu? ha! ha! ha! ha! toka lini? Afu mtu mwenye akili kama wewe kulikoni kusoma na kujibu hoja ya mjinga kama mimi? is that right? ha! ha1 ha! ha! ha! yaani huko unahangika na Tawi la CCM huku JF unajifanya Chadema, ndio maana hilo lichama halitakuja kushinda uchaguzi wowowte maana limejaza wanachama kama wewe manduma kuwili na wenye sura mbili mbili!!

Le Mutuz!!
 
Athari za kushindwa chaguzi unazoshirki ndo tatizo lako, eti nawe ndo uwe kiongozi ni hasara tupu kheri uongozwe na nyumbu kuliko weye.

- he! he! he! he! wewe kijana wait a minute, unasema Chadema kumbe mmeathirika na kushindwa uchaguzi wa Rais toka muanzishwe? okeeee! so unasema ni bora kuongozwa na nyumbu kuliko Chadema wanaoshindwa kila uchaguzi kuanzia wa Rais na sasa mpaka wa madiwani? ha1 ha1 unaona mtumzima unavyojivua nguo?

Le Mutuz!1
 
- Kwani na wewe ni Chadema mkuu? ha! ha! ha! ha! toka lini? Afu mtu mwenye akili kama wewe kulikoni kusoma na kujibu hoja ya mjinga kama mimi? is that right? ha! ha1 ha! ha! ha! yaani huko unahangika na Tawi la CCM huku JF unajifanya Chadema, ndio maana hilo lichama halitakuja kushinda uchaguzi wowowte maana limejaza wanachama kama wewe manduma kuwili na wenye sura mbili mbili!!

Le Mutuz!!


Hukunipata Vyema Billy. Rejea mtiririko wa mjadala.
 
Katibu mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amesema chama chake kimeamua kupanga mikakati madhubuti ya kujiimarisha ndani ya chama.

Kiongozi huyo mashuhuri nchini aliyasema hayo alipokuwa akifungua mkutano wa baraza la Ushauri Mkoa wa Kagera lililofanyika Karagwe na kuhudhuriwa na viongozi wa majimbo yote ya mkoa wa Kagera.

Dr Slaa alisema moja ya mikakati ya chama chake ni kuajiri Makatibu wa Chama kote nchini.Pia Kiongozi huyo makini nchini alisema mikakati mingine ni kugawa Pikipiki kila Kata kwa ajili ya shughuli za chama na pia kujenga ofisi za kudumu kote nchini na zenye hadhi.

Kiongozi huyo anayetenda kwa mujibu wa maneno yake amewahakikishia viongozi hao wa chama kwamba atahakikisha mambo yote hayo yatasimamiwa kwa ukamilifu.

Source:Tanzania Daima

Nilikuwa nafikiri tayari Chadema wana makatibu wa wilaya na mikoa, kumbe muda wote huo na maandamano kila siku kumbe hata katibu wa wilaya hakuna?. Sasa kadi za chama zinauzwaje huko wilayani na mikoani kama hata ofisi hakuna?. Kuna ofisi za Chadema UK na NY, kumbe hakuna ofisi za chadema Chalinze?, lazima kuna tatizo ndani ya Chadema.
 
- Look here onmimi nimegombea na kushida so sasa ni kiongzi wa Taifa in just miezi kumi tu, nyie Chadema miaka 25 kila mkigombea mnapigwa chini Urais na wananchi, sasa hata udiwani nao mnapigwa chini tena kwa kipigo cha mbwa, sasa wananchi wa Tanzania tuwasaidaje? si mjipime tu muwache siasa maana zina wenyewe hizo!! nyie hamziwezi tena!! ha! ha!

Le Mutuz!!

Kuwa kiongozi wa kitaifa ni kitu kimoja lakini cha maana tunataka kuona unafanya nini kwa taifa na kwa watanzania waliokupa nafasi hiyo. Hukupata nafasi hiyo ili ukae high table, kila mtu ana high table nyumbani kwake. Tunataka utendaji uliotukuka na siyo bla bla bla kila siku.
 
Hapa ndipo huwa napapendea CHEDEMA....ni chaka kikimya lakini makini sana........
 
Kuwa kiongozi wa kitaifa ni kitu kimoja lakini cha maana tunataka kuona unafanya nini kwa taifa na kwa watanzania waliokupa nafasi hiyo. Hukupata nafasi hiyo ili ukae high table, kila mtu ana high table nyumbani kwake. Tunataka utendaji uliotukuka na siyo bla bla bla kila siku.

- Unahitaji kuwa bongo kuona ninayowafanyia wajumbe 600 wa Taifa walionipa kura zao!! sio kupiga piga blah! blah! kwa mbali huko!!

Le Mutuz!!
 
Labda uwafanyie hao wajumbe 600 toka kaya yenu na sidhani kama mtafika kamwe!


- Unahitaji kuwa bongo kuona ninayowafanyia wajumbe 600 wa Taifa walionipa kura zao!! sio kupiga piga blah! blah! kwa mbali huko!!

Le Mutuz!!
 
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!

Kumbe ndio maana wewe kila uchaguzi ukitia mguu chali maana hujui strategy za kisiasa! Zanzibar kuna wapiga kura wangapi? Ni busara kuweka nguvu kwenye wapiga kura wengi au kidogo? Pia muungano ni kiini macho(Lissu) sooner than later the union will remain the history kna haja gani kuwekeza huko??Pia chama lazima kijatanue nje kupata marafiki na kujiweka pia kwenye siasa za kimataifa! uwezo wako wa kufikiri na mbinu zako za kisiasa ni finyu mno huwezi kumsogelee Dr. Slaa hata sekunde, wewe unafanana na John Malecela na Ana Kilango kimikakati!
 
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!

Sasa kama unaona anakosea si ndiyo vizuri kwenu ?
 
we ulikuwa ulaya kwa kodi zetu miaka kibao leo umerudi unajifanya unajua!ww songea umeenda lini na huo utafiti umefanya lini,kwa taarifa yako kwasasa ivi hakuna sehemu ambayo chadema haina wanachama,mwanzoni wakati unarudi nilizani kidogo uko tofauti na magamba wenzio kumbe mnarithi kila kitu.
 
ndugu yangu 'Le Mutuzi' usiwe mwepesi wa kujibu kila kitu,inaonesha una papara na replies zako ziko ilogical enough.
 
- Lets say akili
zako hazina tatizo! ha! ha! ha! ha!, unasema kata zipi hizo wakati
takwimu za Taifa zipo wazi kwamba Chadema mmeshindwa kwa Viti 22 kati ya
27, nenda uulizie tena habari ndio iyo!!

Le Mutuz!!
Hivi hujui katika huu uchaguzi CCM ilipoteza kata zake 4 ilizopata 2010, Chadema ikaongeza 3 na CUF1?
 
we ulikuwa ulaya kwa kodi zetu miaka kibao leo umerudi unajifanya unajua!ww songea umeenda lini na huo utafiti umefanya lini,kwa taarifa yako kwasasa ivi hakuna sehemu ambayo chadema haina wanachama,mwanzoni wakati unarudi nilizani kidogo uko tofauti na magamba wenzio kumbe mnarithi kila kitu.
 
Back
Top Bottom