Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
Katibu mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amesema chama chake kimeamua kupanga mikakati madhubuti ya kujiimarisha ndani ya chama.

Kiongozi huyo mashuhuri nchini aliyasema hayo alipokuwa akifungua mkutano wa baraza la Ushauri Mkoa wa Kagera lililofanyika Karagwe na kuhudhuriwa na viongozi wa majimbo yote ya mkoa wa Kagera.

Dr Slaa alisema moja ya mikakati ya chama chake ni kuajiri Makatibu wa Chama kote nchini.Pia Kiongozi huyo makini nchini alisema mikakati mingine ni kugawa Pikipiki kila Kata kwa ajili ya shughuli za chama na pia kujenga ofisi za kudumu kote nchini na zenye hadhi.

Kiongozi huyo anayetenda kwa mujibu wa maneno yake amewahakikishia viongozi hao wa chama kwamba atahakikisha mambo yote hayo yatasimamiwa kwa ukamilifu.

Source: Tanzania Daima
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,387
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,387 2,000
Yes! Namkubali Slaa kwa political strategies zake,

tupo pamoja sana.
 
L

Laizer Ole Naibio

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
93
Points
0
L

Laizer Ole Naibio

Member
Joined Apr 2, 2012
93 0
Kwani lazima watutangazie sisi mikakati yao? Si wafanye kimya kimya? CCM wakiwadaka itakuwaje?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Kazi imeanza ndio uzuri wa Dr.hana longolongo kama magamba,eti nimeyasikia magamba(Kinana na Nape) eti yanaiagiza serikali.maigizo haya sijui yataisha lini.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Kwani lazima watutangazie sisi mikakati yao? Si wafanye kimya kimya? CCM wakiwadaka itakuwaje?
Acha uchakubimbi Slaa kaongelea kwenye mkutano wao Wa ndani na mwandishi kaandika na hajasemea kwenye jukwaa nje sasa kipi kigumu kwako kuelewa hapo?
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Points
1,195
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 1,195
Tanzania hatuendelei kwa sababu pesa zetu zote zinaishia kwenye mambo ya siasa!
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Points
170
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 170
Katibu mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amesema chama chake kimeamua kupanga mikakati madhubuti ya kujiimarisha ndani ya chama.

Kiongozi huyo mashuhuri nchini aliyasema hayo alipokuwa akifungua mkutano wa baraza la Ushauri Mkoa wa Kagera lililofanyika Karagwe na kuhudhuriwa na viongozi wa majimbo yote ya mkoa wa Kagera.

Dr Slaa alisema moja ya mikakati ya chama chake ni kuajiri Makatibu wa Chama kote nchini.Pia Kiongozi huyo makini nchini alisema mikakati mingine ni kugawa Pikipiki kila Kata kwa ajili ya shughuli za chama na pia kujenga ofisi za kudumu kote nchini na zenye hadhi.

Kiongozi huyo anayetenda kwa mujibu wa maneno yake amewahakikishia viongozi hao wa chama kwamba atahakikisha mambo yote hayo yatasimamiwa kwa ukamilifu.

Source:Tanzania Daima
Kimsingi chadema wanahitaji kutekeleza hiyo mikakati mapema sana. Kuajiri makatibu wa chama wa Wilaya na Mikoa, na kujenga ofisi za chama kutasaidia kujiimarisha na kuongeza nguvu zaidi hasa vijijini. Viva CDM, go for these strategies ASAP!
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Verified Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Points
2,000
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Verified Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 2,000
Katibu mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amesema chama chake kimeamua kupanga mikakati madhubuti ya kujiimarisha ndani ya chama.

Kiongozi huyo mashuhuri nchini aliyasema hayo alipokuwa akifungua mkutano wa baraza la Ushauri Mkoa wa Kagera lililofanyika Karagwe na kuhudhuriwa na viongozi wa majimbo yote ya mkoa wa Kagera.

Dr Slaa alisema moja ya mikakati ya chama chake ni kuajiri Makatibu wa Chama kote nchini.Pia Kiongozi huyo makini nchini alisema mikakati mingine ni kugawa Pikipiki kila Kata kwa ajili ya shughuli za chama na pia kujenga ofisi za kudumu kote nchini na zenye hadhi.

Kiongozi huyo anayetenda kwa mujibu wa maneno yake amewahakikishia viongozi hao wa chama kwamba atahakikisha mambo yote hayo yatasimamiwa kwa ukamilifu.

Source:Tanzania Daima

- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,433
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,433 2,000
Tanzania hatuendelei kwa sababu pesa zetu zote zinaishia kwenye mambo ya siasa!
Mkuu wewe ni sawa na wale Viumbe wanao Kuwa kwenye Msafara Wa Mamba, unapinga usicho Jua, SIASA inahitaji Pesa, hata Huko kwa walami huoni kwenye Kampeni zinatumika Bilioni za Pesa?
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!
Maneno yako unayotoa hapa JF yanakuonyesha wewe ni mtu wa hovyo kabisa usiye na maana yoyote.Ni matusi makubwa kwa Mzee Malecela kuwa na mtoto kama wewe.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,433
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,433 2,000
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!
Mkuu Mama Mdogo anahesabu Siku Pale SAME, waiti 2015 ndo utajua kama CDM wanafanya masihala, nakuhakikishia Mama Mdogo harudi kamwe Mjengoni na Ndo itakuwa mwisho wa Jina la Malecela, Haina haja ya Kukaa kubishana tusubiri tuone
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
- Yaaani huyu Mzee huwa ananishangaza sana, yaani Chama hakina wanachama kabisa Zanzibar wala Songea, lakini yeye anakimbilia kufungua matawi Ughaibuni na sasa eti atawaajiri Makatibu kila Mkoa, yaani hawa Chadema na huyu Mzeee hawana jipya lao, kila siku kuiga toka CCM, sasa nimeamini kwamba kinyago ulichokichonga mwenyewe hakiwezi kukutisha!!

Le Mutuz!!
songea unayeongelea ni ipi? Ya tanzania au! Madiwani wote wa city/town center songea ni wa cdm! Mkuu kama ni uwongo hapo umetumia wa magamba. Ccm imeshikwa kotekote si magharibi,kusini ,kaskazini hata mashariki. Kama ni kuiga au kukopi ccm ni balaa, eti kinana ana muiga dk slaa kuhusu kupunguza gharama za vifaa vya ujenzi. Naamini ccm itazikwa muda si mrefu!
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
6,042
Points
2,000
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
6,042 2,000
Kwani lazima watutangazie sisi mikakati yao? Si wafanye kimya kimya? CCM wakiwadaka itakuwaje?
wewe unaonekana ulikua unachunga ng'ombe zamani,elimu ya kufuta ujinga ilikupitia mgongoni.Hivi unaweza kutufafanulia ulitaka dr slaa ayasemee wapi hayo aliyoyasema? Au we ni nyoka wa Nape sometimes unakurupuka unaandika kitu hata hujui uanzie wapi..
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,504
Top