Tuseme ukweli: Kukiwa na dharura ya mchango kwa haraka, wewe na ndugu zako mnaweza kukusanya kiasi gani mkichangishana?

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
8,379
2,000
Katika maisha ya binadamu mara zote kimbilio kuu huwa ni ndugu katika kutatua jambo la dharura!

Kwa unavyowajua ndugu zako, wewe na ndugu zako kukiwa na jambo la dharula na mkaamua kuchangishana hapo kama wana ndugu ndani ya siku moja au mbili mnaweza kupata top top Tsh ngapi ile Maximum kabisa hata tukiwapatia Maiki mseme mlichopata kitakuwa ngapi?

(Wewe na ndugu zako pasipo kuhama ukoo tafadhali)
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,734
2,000
Hata sijui, hili swali fikirishi. Yaani Mungu atusimamie. Binafsi sina hela hapa na inayopatikana inasambaratika na kugawanyika kabla hata, sijaitia mikononi. Tukipata 30-50, itakuwa kweli sisi ukoo wa wanaume!

Everyday is Saturday............................... :cool:
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,734
2,000
Eti wananipigia simu na kuniita Mimi kijana wao! Kijana wao na hawajui nimekula Nini Hadi umri huu, nisomaje, nimepitia mangapi mtaani. Nawangalia tu
Bahati mbaya ndugu wa kuzaliwa nao, hatuwezi kuwachagua. Ingekuwa hivyo mie binafsi wapo ambao, ningewakataa.

Everyday is Saturday............................... :cool:
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
11,152
2,000
Hata sijui, hili swali fikirishi. Yaani Mungu atusimamie. Binafsi sina hela hapa na inayopatikana inasambaratika na kugawanyika kabla hata, sijaitia mikononi. Tukipata 30-50, itakuwa kweli sisi ukoo wa wanaume!

Everyday is Saturday............................... :cool:
Kwani bundle unatumia sh ngapi kwa wiki?

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom