technically
JF-Expert Member
- Jul 3, 2016
- 13,717
- 58,887
Leo nimekuwa Tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.
Ni huzuni Sana
Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha
Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025
Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa
Rest in peace brow tutaonana badae
Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
Ni huzuni Sana
Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha
Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025
Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa
Rest in peace brow tutaonana badae
Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.