PostGE2025 Tunduma kila nyumba Leo wameomboleza

PostGE2025 Tunduma kila nyumba Leo wameomboleza

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Jirani yangu alipigwa risasi pale Kibamba CCM akiwa anarudi kutoka kazini jioni, haijawahi kuwa rahisi tena kwangu kuona mauwaji yale. ila ikitokea fursa siku mtu ukapata muda wa kukutana na Polisi au mwana CCM sehemu NZURI nitawawakilisha marehemu wote wa 29/October 2026 kwa 100%
Kila la kheir
 
Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.

Ni huzuni Sana

Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha

Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025

Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa

Rest in peace brow tutaonana badae

Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
Pole sana kwa mapito mkuu Mungu akupambanie.
Apumzike kwa amani brotha.
 
Pole sana kwa kumpiteza ndugu yako, na ndugu yetu, maana ni mwanadamu mwenzetu. Mungu wa haki na mfariji wa wenye kumtumainia akujalie faraja yake. Tunamwomba Mungu wa haki, hasira yake ikawake juu ya wauaji, na laana ya damu ya marehemu ikawe juu yao na wazao wao. Tunamwomba Mungu atuondolee watawala ibilisi ili Taifa letu lirudi kwenye upendo wa Mungu, ambapo uhai wa mwanadamu utapata thamani kama Mungu apendavyo.
 
Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.

Ni huzuni Sana

Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha

Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025

Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa

Rest in peace brow tutaonana badae

Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.

View: https://www.facebook.com/reel/3160392830827682
 
Dah 80% ni idadi kubwa sana ndio maana chande na tume yake ni wakupuuzwa kabisa kwa makadilio ni zaidi ya watu +100,000 walipoteza maisha,
Poleni sana wote mliofikwa na dhahama hii kubwa Mungu awape nguvu, nina hakika kila mtu atalipa kutokana na matendo yake na mufa sio mrefu hukumu itapatikana
 
Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.

Ni huzuni Sana

Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha

Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025

Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa

Rest in peace brow tutaonana badae

Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
amri ilitolewa mwisho saa 12 jioni saa moja alienda kufanya nini ATM au ndo alikuwa anapima kima cha maji

? tunduma walikuwa watu wangapi? tena wao si ndo waliua askari na kuchoma kituo sasa wangeachwage?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom