Pole sana. Una la kujifunza kutoka kwa kakaako. Siku na wewe ukisikia "Amri halali" itekeleze kwanza, hoji baadae!Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.
Ni huzuni Sana
Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha
Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025
Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa
Rest in peace brow tutaonana badae
Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
Labda atuambie mwenyewe kutema matapishi kwenye huu uzi maana yake nini ana mimba? MAPITO Mwanza una mimba changa?Lolote linawezekana! Au we unaonaje?
Unamaana gani unaposema amri halali yaan risasi inatua kichwani hio ndio amri halali ya kupiga watu risasi? Una akili wewe?Pole sana. Una la kujifunza kutoka kwa kakaako. Siku na wewe ukisikia "Amri halali" itekeleze kwanza, hoji baadae!
Just fuata "Amri halali" hoji baadae.Unamaana gani unaposema amri halali yaan risasi inatua kichwani hio ndio amri halali ya kupiga watu risasi? Una akili wewe?
Wajifunze waache upumbavu, kwanza wengi hapo ni wahamiaji toka Congo na Zambia walitaka kutuharibia nchi yetu, walitegemea serikali iwachekee wafanye nchi km Congo? Na hata mkirudia mtamalizwaLeo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.
Ni huzuni Sana
Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha
Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025
Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa
Rest in peace brow tutaonana badae
Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
Leo naona umeamka na michawa yote😅Unamaana gani unaposema amri halali yaan risasi inatua kichwani hio ndio amri halali ya kupiga watu risasi? Una akili wewe?
Acha ufala amri halali ndio kupigwa risasi ya kichwa?Just fuata "Amri halali" hoji baadae.
Hawa leo naruka na yoyote na ninapiga mulemule ambamo najua midomo yao inashikwa na ganzi wanashindwa kujibu hadi kigugumizi kinawabanaLeo naona umeamka na michawa yote😅
Kikiwaka hakuna alie salama Ile Hali ni ya kuomba isijirudieWajifunze waache upumbavu, kwanza wengi hapo ni wahamiaji toka Congo na Zambia walitaka kutuharibia nchi yetu, walitegemea serikali iwachekee wafanye nchi km Congo? Na hata mkirudia mtamalizwa
80%Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.
Ni huzuni Sana
Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha
Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025
Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa
Rest in peace brow tutaonana badae
Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
Msirudie Kwa kweli, maandamano yawe ya amani sio kama yaleKikiwaka hakuna alie salama Ile Hali ni ya kuomba isijirudie
Safi! Leo niko na wewe kwenye hili🤝🏽Hawa leo naruka na yoyote na ninapiga mulemule ambamo najua midomo yao inashikwa na ganzi wanashindwa kujibu hadi kigugumizi kinawabana
Jirani yangu alipigwa risasi pale Kibamba CCM akiwa anarudi kutoka kazini jioni, haijawahi kuwa rahisi tena kwangu kuona mauwaji yale. ila ikitokea fursa siku mtu ukapata muda wa kukutana na Polisi au mwana CCM sehemu NZURI nitawawakilisha marehemu wote wa 29/October 2026 kwa 100%Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.
Ni huzuni Sana
Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha
Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025
Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa
Rest in peace brow tutaonana badae
Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
matako yako wewePole sana. Una la kujifunza kutoka kwa kakaako. Siku na wewe ukisikia "Amri halali" itekeleze kwanza, hoji baadae!
Mh, ulikuwepo?!!!Ni kweli