PostGE2025 Tunduma kila nyumba Leo wameomboleza

PostGE2025 Tunduma kila nyumba Leo wameomboleza

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Dah 80% ni idadi kubwa sana ndio maana chande na tume yake ni wakupuuzwa kabisa kwa makadilio ni zaidi ya watu +100,000 walipoteza maisha,
Poleni sana wote mliofikwa na dhahama hii kubwa Mungu awape nguvu, nina hakika kila mtu atalipa kutokana na matendo yake na mufa sio mrefu hukumu itapatikana
gaza miaka 3 ya mabomu mazito na watu kuangukiwa na maghorofa ni watu 78,000 tu wewe siku 3 za risasi moja moja bila bomu unasema watu laki? kweli lowassa alikuwa sahihi kusema elimu elimu elimu walikufa kama 600 tu ila walitakiwa wafe anagalau 3000 hivi ili majizi yapungue
 
Mkuu MAPITO Mwanza umewekaje “sick 🤮” kwenye huu uzi?tunatofautiana mawazo but hapa mtu anazungumzia kumpoteza ndugu yake.

Au umevaa gwanda la Tlaatlaah/mwashambwa maana siyo kawaida yako
Naomba nisamehewe sana mkuu hapo nimepitiwa na Dhani ni usingizi ulinipitia nipo chini ya miguu ya wapenda mabadiriko wote
 
Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.

Ni huzuni Sana

Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha

Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025

Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa

Rest in peace brow tutaonana badae

Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.

inauma sana. hasa kwa wale waliowauwa wakiwa kwenye mihangaiko yao. Binafsi niliponea chupu chupu.
 
Leo nimekuwa tunduma kila nyumba wanaomboleza mtu mmoja au wawili waliouwawa October 29 2025.

Ni huzuni Sana

Mimi binafsi kaka yangu kaniachia majukumu yake kutunza familia yake watoto 2 nasomesha

Alipigwa risasi alitoka ATM kutoa pesa mida ya saa 1 jioni kibo complex tegeta tarehe 29/10/2025

Hii siku sitokaa nisahau nilijua ni Mimi tu kumbe 80% ya watanzania ndugu zao waliuwawa

Rest in peace brow tutaonana badae

Leo nilikuwa tunduma lkn nimeshindwa kabisa kufanya kazi yeyote siku nzima.
Halafu anadai kaua 518 tuu.
 
gaza miaka 3 ya mabomu mazito na watu kuangukiwa na maghorofa ni watu 78,000 tu wewe siku 3 za risasi moja moja bila bomu unasema watu laki? kweli lowassa alikuwa sahihi kusema elimu elimu elimu walikufa kama 600 tu ila walitakiwa wafe anagalau 3000 hivi ili majizi
Mjinga wewe hivi unajua gaza na israel yote kwa eneo na idadi ya watu hawafiki idadi ya wilaya moja tu ya kinondoni sasa hapa tunaongelea mikoa na wilaya zaidi ya 20 watu waliokufa, na huko gaza mpaka sasa hakuna amri ya kutotoka nje na wala watu hawapigwi risasi hovyo kama mlivyofanya nyinyi
Ila ipo siku hizo pumbu zako na ****** wako utawaka moto na siku zinakimbia kwa kasi sana
 
Wajifunze waache upumbavu, kwanza wengi hapo ni wahamiaji toka Congo na Zambia walitaka kutuharibia nchi yetu, walitegemea serikali iwachekee wafanye nchi km Congo? Na hata mkirudia mtamalizwa
Ushafika tunduma wewe, au uchawa umekujaa acha kupotosha watu, tumia akili, siku utapigwa risasi wewe mbw* koko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom