Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Steve anaonekana ana base kwa MAGUFULI ila Lissu noma anakwepa mazuri anataja mabaya
20190120_220212.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Magu anaita wale wa Barrick wanaume! Mwanaume huyo hapo, anajibu maswali ya mtangazaji mzoefu ambaye mezani kajiandaa na makaratasi kibao.
Tuwe wakweli katika top cream ya uongozi wetu nani anaweza kukabiliana na hard talk? Jee ni magu? Samia au Majaliwa? Nani sasa? Mambo ya ndani Lugola au IGP? Labda Mahiga? Hata yeye tukumbuke hiyo ni hard talk.

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahaa nimecheka sana mkuu.
wazee wa ndiyoooooo
 
Hapa ninahasira sana
Lissu na wapambe wako nakuuliza ni faida gani umeipata kuichafua Tanzania hii na kumchafua Rais Magufuli?
Kweli umeshindwa kuelezea hata jema moja alilofanya huyu Rais?kweli tunamponda magufuli lakini sio huko mnakoenda huo sii utamaduni wetu watanzania.
Utamaduni wenu ni kumiminiana risasi na kususiana kwenye matibabu?
 
Hahahaha
Mbona amesha jipaka kila mahali walahi
Mwenye Enzi Mungu mwenyewe amesha mchoma kabisa walahi
Tundulissu msaliti kwishney walahi
Mungu bado anahitaji Tundu Lissu awe hai kwa risasi zile ungepigwa wewe moja tu ya makalio sasa hivi tushakusahau duniani
 
Hapa ninahasira sana
Lissu na wapambe wako nakuuliza ni faida gani umeipata kuichafua Tanzania hii na kumchafua Rais Magufuli?
Kweli umeshindwa kuelezea hata jema moja alilofanya huyu Rais?kweli tunamponda magufuli lakini sio huko mnakoenda huo sii utamaduni wetu watanzania.
Kwa hiyo waendelee kuimba mapambio huku wanaumia?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa vyovyote vile usingefurahia jinsi Jiwe anawekwa hadharani kama alivyofanya Lissu dakika chache zilizopita. Na bado mapambano bado yanaendelea, muda si mrefu tutaelewana tu.
Arudi bungeni na sio kuendelea kuongopa, kwahiyo turufu yake ni ushoga?
 
Nimemsikiliza Tundu Lissu akikata nyanga huko BBC.
Aisee huyu jamaa ni kichwa, ni hazina ya Taifa.
Nimefurahi jinsi alivyokuwa akimwaga mapoint huku akitumia kiingereza safi kabisa utadhani kazaliwa na kukulia kwa Malkia.

Baadhi ya maswali ya Mitego ni kwamba yeye kama kiongozi wa upinzani je yuko Tayari kuondoa sera za kupinga mashonga?.Hili swali lilikuwa la mtego mno maana angeharibu hapa wazungu wangemuona pimbi.

Lissu nikaona anareflect, anavuta pumzi kisha akamjibu WHAT IS IN THE BEDROOM REMAINS IN THE BEDROOM!. Dah yule Steven Surkur akaona keshamalizwa, akang'ang'ania swali lake hilohilo Lissu akawa ameshammaliza

Steven Sutkur akamuuliza tena swali la Mtego kwamba Je wewe uko tayari kurudi bongo na kupambana kumuondoa Jiwe madarakani, Lissu akasema any moment Daktari wake akimruhusu na kumwambia yuko fiti kuendelea na Majukumu atarudi bongo na pia akasema kama chama chake kitamuamini na wananchi kumuunga mkono yuko Tayari kulifyekelea mbali Jiwe

Kisha Jamaa akamuuliza Je huogopi kurudi nyumbani kwa usalama wake?. Lissu akamwambia Serikali ya Jiwe itakuwa na jukumu la kumhakikishia ulinzi wake kwa sababu ana haki hiyo na pia serikali ya Jiwe itakuwa na jukumu la kuionyesha dunia kuwa kweli imetimiza jukumu lake!

Aisee!. Hiki kichwa ni hatari, Lissu nje ya nchi ni hatari kwa Siasa za Jiwe kuliko kubaki humuhumu ndani kwa kipindi hiki. Mimi nasema hivi aendelee kukandamiza kutokea hukohuko!!
 
Anawashwa washwa
Inabidi akunwe.. hako ka MP kakitoe

Mbona hajiiti mgonjwa tena?

Baada:
Kaa huko huko na ukimbizi
Ukirudi hata kura ya udiwani hatukupi

Leo Lissu katoka kituko.. kweli hana akili.. Mzungu kakuumbua ukijiangalia tena utalia. Umetoka kituko eeeeeh Lissu 💀💀💀

Hukuwa na akili za kuongea kwenye Hardtalk.. hongera kwa Mzungu kwa kuongea mazuri aliyoyasikia na wewe hata kaneno ka wananchi hukutoa.. kisa tupo lako tu.

La ushoga hilo... mmmmh!! Eeeeh jiongeleeee pia umeulizwa wewe.. eeeh ungejibu wewe kiwewe.. lissu bomu.. uraisi hupati ng'oooo

La wanafunzi.. Lissu wewe hata upinzani haukufai.. ni bomu tu wewe

Unaomba nini.. eeeh husipopewa hutarudi.. umejaa upupwu.. liongo la karne..

Kituko umetoka.. tamaa mbaya.. umejiumbua.. ukome🤣🤣🤣
Naona hata kingereza kinakupiga chenga unashindwa kujibu hoja za baba yako hapo
Unaweza kurudia kusoma ulichoandika ujione ulivyo wasted sperm and egg
 
The truth is..Lissu is being grilled here, he thinks he has a point, but he is just moving around the bush with no evidence, he tries to reject everything with no critical evidence..thats where I like the interviewer..give concrete evidence not just words like a parrot..[emoji847][emoji847][emoji847]
umeona kama mimi lakini kihalisia ni ngumu sana kuwa na evidence ya hizi habari lakini ndio ukweli wenyewe kwamba nchi inaendeshwa kihuni.

hawa wazungu wako smart sana muuliza maswali alijipanga vizuri kumgonga lissu nyundo za maana na lissu kajitahidi sana.

na swali la mwisho kuhusu ushoga na mimba ndio lilikua key ya interview nzima.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tundu Lissu just killed it,I'm scared bro,The genie is out of the bottle.
Yani kaongelea hadi swala la Kibiti
 
Nimemsikiliza Tundu Lissu akikata nyanga huko BBC.
Aisee huyu jamaa ni kichwa, ni hazina ya Taifa.
Nimefurahi jinsi alivyokuwa akimwaga mapoint huku akitumia kiingereza safi kabisa utadhani kazaliwa na kukulia kwa Malkia.

Baadhi ya maswali ya Mitego ni kwamba yeye kama kiongozi wa upinzani je yuko Tayari kuondoa sera za kupinga mashonga?.Hili swali lilikuwa la mtego mno maana angeharibu hapa wazungu wangemuona pimbi.

Lissu nikaona anareflect, anavuta pumzi kisha akamjibu WHAT IS IN THE BEDROOM REMAINS IN THE BEDROOM!. Dah yule Steven Surkur akaona keshamalizwa, akang'ang'ania swali lake hilohilo Lissu akawa ameshammaliza

Steven Sutkur akamuuliza tena swali la Mtego kwamba Je wewe uko tayari kurudi bongo na kupambana kumuondoa Jiwe madarakani, Lissu akasema any moment Daktari wake akimruhusu na kumwambia yuko fiti kuendelea na Majukumu atarudi bongo na pia akasema kama chama chake kitamuamini na wananchi kumuunga mkono yuko Tayari kulifyekelea mbali Jiwe

Kisha Jamaa akamuuliza Je huogopi kurudi nyumbani kwa usalama wake?. Lissu akamwambia Serikali ya Jiwe itakuwa na jukumu la kumhakikishia ulinzi wake kwa sababu ana haki hiyo na pia serikali ya Jiwe itakuwa na jukumu la kuionyesha dunia kuwa kweli imetimiza jukumu lake!

Aisee!. Hiki kichwa ni hatari, Lissu nje ya nchi ni hatari kwa Siasa za Jiwe kuliko kubaki humuhumu ndani kwa kipindi hiki. Mimi nasema hivi aendelee kukandamiza kutokea hukohuko!!
He was very articulate hiting the point in tune with the question!
 
Back
Top Bottom