Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Lissu mwachieni tu maana mungu ameinusuru nafsi yake Tena maadui wanainuka kisa kuongea yaliyomkuta ,serikali yapaswa kufanya kazi sio kumwangalia Leo lissu ameongea Nini?
Duuh
Basi tuombe serikali nayo ipate interview ya pili maana ya kwanza tu nayo tuwasikie nao wanasemaje??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nadhani wewe yangekupata yaliyompata ungekuwa mara dufu yake.
Ni dhahili afanyacho kama wahusika hawatachukua hatua impact yake itakuwa kubwa sana huko tuendako. Waswahili wanamsemo usitukane mamba kabla hujavuka mto
 
..nadhani wengi humu wamezoea kuangalia interviews zinazoongozwa na waandishi wa habari wa Tz.

..waandishi wa habari ya nje ni lazima wakutingishe-tingishe ili kuona kama hicho unachowaambia ni kitu unachokiamini kwa dhati kabisa-kabisa.

..yule mtangazaji alijaribu kumbabaisha TL ili amuone kama yuko madhubuti. Na kilichokiona ni kwamba TL hakutetereka. Zaidi hakupandwa na jazba.

..Nakumbuka Raisi Mkapa alikwenda kwenye Hardtalk na alipandwa na jazba kwelikweli.

..Jiwe aliulizwa swali moja akiwa Uganda ikabidi Mzee Museveni amsaidie kuli-simplify na kumtafsiria swali.

..Kwa maoni yangu TL amethibitisha kwamba anaweza ku-handle vyombo vya habari vya ndani na nje ya nchi.
Kuhandle vyombo vya habari sio kuhandle nchi.
Hardtalk imemvua jamaa yenu nguo.
Clear like crystal, hafai kuwa kiongozi wa hii nchi, sababu kwanza ataenda kinyume na mila na desturi za nchi yetu kwa kuruhusu ushoga, pili ni mwongo, anatuhumuje serikali kutaka kumuua at the same time anaomba wamlinde

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pamoja na kuwa na ufahamu wa mazuri aliyoyatenda hawezi zungumzia mana anaamini serikali ndiyo ilitaka kumtoa uhai (Ndivo anavoamini). Sasa swali Daktari akimtibu mkeo ugonjwa sugu na akaamua kukuangamiza wewe utamsifia daktari au utamponda??
 
Mzee wa miga anataka kuwapiga ela wazungu tu, chama chake hata ofisi hakina kimepanga kwenye frame! Huku atakuta mswaada wa siasa ushaisha ishakuwa sheria kabisa. Huhuhu. Itaweka hiyo hard talk kwenye flash tu na haitakuwa na ufanisi wowote
Mawwzo yako yanaonekana yanatokea kwenye tigo yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii haiwezekani
Kuisema nchi yako kwa mabeberu sio jambo zuri hata kidogo!
Lissu rudi nyumbani kama umeamua bado utakaa kwenye siasa!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
amejitahidi kwa levo za kibongo lakini nawaza hapa ingawa sio kitu kizuri ila mtanzania anaetaka uongozi kama urais kwa nchi kama Tanzania sio vizuri sana kujipeleka kwenye vipindi kama hivi make lazima kuna vitu utaulizwa na majibu yako wapinzani wako watayatumia kukupiga kwenye kampeni.. na kwa mtazamo wangu kwa aina ya uelewa walonayo wapigakura wetu hili jibu kuhusu ushoga litamcost pakubwa.
Majibu ya MAHIGA yalipinga USHOGA au yalipingana na wanaokataza USHOGA.

Mbona CCM, JIWE na MAHIGA hamjaungana na BASHITE kufanya kampeni yenu iwe endelevu ??
 
Kuna mazuri ya uongozi wa sasa na mabaya yake, naona anakwepa
Kuzungumzia
Mazuri. Ndio wanasiasa walivo
 
Back
Top Bottom