Veteran Sailor
JF-Expert Member
- May 28, 2025
- 2,011
- 4,305
Tatizo hatulogi watu ambao hawana kazi katika ulimwengu wa kiroho.Wakiweza waambie na mimi nina dau
Tatizo hatulogi watu ambao hawana kazi katika ulimwengu wa kiroho.Wakiweza waambie na mimi nina dau
Lakini ni baada ya kua umepata faida c ndio mkuu?Mtaalamu alinichanjia kile alichokiita dawa ya mvuto. Niliona mambo yakibadilika haraka, watu walinifuata, biashara ikawa na wateja wengi, na kila nilichofanya kilionekana kukubalika. Lakini kadri muda ulivyokwenda, niligundua kuwa amani ya kweli haikuwa ndani yangu.
Nilipoamua kuacha njia hizo na kumfuata Yesu Kristo, ndipo nilipoanza kuelewa kuwa kibali cha kweli hakitokani na dawa wala nguvu za siri, bali kwa Mungu. Leo nachagua kumtegemea Yesu kuliko kitu kingine chochote, kwa sababu amani, furaha na baraka za kweli zinatoka kwake.
Ukweli mtupuTatizo hatulogi watu ambao hawana kazi katika ulimwengu wa kiroho.
Hii naijua ila ina mashariti magumu wasukuma tunaita(kuhungilwa)Kuna dawa nzuri ya kuhamisha mazao toka mashamba jirani kuja kwako lakini pia ya kuhamisha mifugo ..mambo ni 🔥
😭😂Nina dawa 1 hiyo nikiweka tu nawaona mnaadui zangu kama vile naangalia TV.... Ukija wewe kama wewe lazima nikukule ila ukija na sura ya mnyama nakuua vibaya hadi naona kinyaa kula nyama
Nipasiee hioo mkuu🤲Wale wanaohitaji ya mvuto wa mapenzi au unataka uwe na ujasiri kwenye usaili wa kazi zama PM nilishawai wapa watu kama 3 saivi wapo kwenye mfumo
Upo Dsm?Nipasiee hioo mkuu🤲
Sambaza dawa kakaUpo Dsm?
HayajakukutaHesabu 23:23
“Hakuna uchawi juu ya Yakobo, wala hapana uganga juu ya Israeli; sasa itasemwa juu ya Yakobo na juu ya Israeli, Mungu ametenda nini!”
Sio vyote ni vya kuchoma motoKwanini uuze na siyo kuchoma au kutoa bure?
Yamenikuta sana tu. Maombi na sala ndio silaha.Hayajakukuta
Sasa nimejua vyema dhamila yakoMimi mwenyewe jana nimetoka kwa sangoma,nilipewa dawa nimfanyizie boss ili aniachie gari lake moja.
Yesu ni nani mpaka umtegemee?Mtaalamu alinichanjia kile alichokiita dawa ya mvuto. Niliona mambo yakibadilika haraka, watu walinifuata, biashara ikawa na wateja wengi, na kila nilichofanya kilionekana kukubalika. Lakini kadri muda ulivyokwenda, niligundua kuwa amani ya kweli haikuwa ndani yangu.
Nilipoamua kuacha njia hizo na kumfuata Yesu Kristo, ndipo nilipoanza kuelewa kuwa kibali cha kweli hakitokani na dawa wala nguvu za siri, bali kwa Mungu. Leo nachagua kumtegemea Yesu kuliko kitu kingine chochote, kwa sababu amani, furaha na baraka za kweli zinatoka kwake.
nitakuloga. AsamalekoSasa nimejua vyema dhamila yako