Tumepanda Airbus 380 kwa ngazi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumepanda Airbus 380 kwa ngazi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Synthesizer, Oct 26, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 4,014
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Wakuu nilikuwa Ujerumani ikabidi tpandishwe Airbus 380, ile ndege ya double decker kwa ngazi. Nadhani kulikuwa nahitilafu kwenye zile bridges za kupandia

    Airbus2.jpg

    Airbus1.jpg Airbus3.jpg
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Pole ndugu siku nyingine usafiri na ngazi yako mwenyewe!
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thibitisha kama ulikuwepo hapo!
     
  4. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba tumwamini tu..huyu ni mdau au unataka hadi a-scan copy ya ticket yake?...hapana bado hatujafika huko.
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Du mbona safi tu wewe panda tu hiyo Ndege utafika sisi huku Bongo ndio tunazitumiaga
    mm nilifikiri ni ngazi km zile za Tanesco au Posta na Simu
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujawahi kusafiri nn? Kuna ajabu yoyote yeye kuwa mmoja wa abiria katika hiyo ndege?
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inategemea mlikuwa uwanja gani. Kuna baadhi ya viwanja si vikubwa hivyo hata gates za kuingilia ndani ya ndege huwa ni chache. Hiyo husababisha baadhi ya ndege kupandisha abiria katika mtindo huo kwenye picha. Bado kuna sababu nyingine nyingi kama vile delay ya flight husika, nk. Hata hivyo ni kitu cha kawaida kabisa hicho.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Bwa ha ha ha ..dogo unafikiri wote humu JF tunasoma UDOM?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Ushamba mzigo mweeee
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,605
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh kwi kwi kwi nadhani umemshushia hasira zote,next time atajifunza,huku kuna watu wa aina zote mpaka Rais anatambua uwepo wa JF.
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mleta mada siku nyingine wakikuletea mingazi yao ANDAMANA.
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwacheni mtoa mada athibitishe. Mbona mimi juzi juzi nimepanda Jumbo Concorde pale France, mnabisha niwathibitishie
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    thibitisha kama wewe siyo chizi..hahahaha
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kwani yeye ni chadema..hahaha
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chizi chizika hahahahahahahaha!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa nimeipenda hii
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Hakyanani jf!
    Yaani nimekoma!
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Sijajua imekuaje, but huo utaratibu mbona unatumika sana kwenye busy airports around the world toka nimeanza kusafiri sijawahi kupanda ndege kwa bridges kwenye airport za connections always ni kwa ngazi za vigari... Mara nyingi unapoanzia safari ndo unapita kwenye bridges as zinaunganishwa kutoka kwenye check in... But connections ni mwendo wa ngazi tu baada ya kupandishwa shutle as ndege unaifata mbali
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,947
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    kila mpanda ngazi hushuka.............bado uko juu?
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,892
    Likes Received: 2,165
    Trophy Points: 280
    Wivu huo amavubi
     
Loading...