Tumepanda Airbus 380 kwa ngazi!

Tumepanda Airbus 380 kwa ngazi!

Synthesizer

Platinum Member
Joined
Feb 15, 2010
Posts
15,389
Reaction score
29,501
Wakuu nilikuwa Ujerumani ikabidi tpandishwe Airbus 380, ile ndege ya double decker kwa ngazi. Nadhani kulikuwa nahitilafu kwenye zile bridges za kupandia

Airbus2.jpg

Airbus1.jpgAirbus3.jpg
 
Du mbona safi tu wewe panda tu hiyo Ndege utafika sisi huku Bongo ndio tunazitumiaga
mm nilifikiri ni ngazi km zile za Tanesco au Posta na Simu
 
Wakuu nilikuwa Ujerumani ikabidi tpandishwe Airbus 380, ile ndege ya double decker kwa ngazi. Nadhani kulikuwa nahitilafu kwenye zile bridges za kupandia

View attachment 69442

View attachment 69443View attachment 69441
Inategemea mlikuwa uwanja gani. Kuna baadhi ya viwanja si vikubwa hivyo hata gates za kuingilia ndani ya ndege huwa ni chache. Hiyo husababisha baadhi ya ndege kupandisha abiria katika mtindo huo kwenye picha. Bado kuna sababu nyingine nyingi kama vile delay ya flight husika, nk. Hata hivyo ni kitu cha kawaida kabisa hicho.
 
Bwa ha ha ha ..dogo unafikiri wote humu JF tunasoma UDOM?

Teh teh teh kwi kwi kwi nadhani umemshushia hasira zote,next time atajifunza,huku kuna watu wa aina zote mpaka Rais anatambua uwepo wa JF.
 
mleta mada siku nyingine wakikuletea mingazi yao ANDAMANA.
 
Mkuu hujawahi kusafiri nn? Kuna ajabu yoyote yeye kuwa mmoja wa abiria katika hiyo ndege?

Mwacheni mtoa mada athibitishe. Mbona mimi juzi juzi nimepanda Jumbo Concorde pale France, mnabisha niwathibitishie
 
Sijajua imekuaje, but huo utaratibu mbona unatumika sana kwenye busy airports around the world toka nimeanza kusafiri sijawahi kupanda ndege kwa bridges kwenye airport za connections always ni kwa ngazi za vigari... Mara nyingi unapoanzia safari ndo unapita kwenye bridges as zinaunganishwa kutoka kwenye check in... But connections ni mwendo wa ngazi tu baada ya kupandishwa shutle as ndege unaifata mbali
 
kila mpanda ngazi hushuka.............bado uko juu?
 
Back
Top Bottom