Tumepanda Airbus 380 kwa ngazi!

Tumepanda Airbus 380 kwa ngazi!

Ulitaka mpande kwa kamba?

Sioni cha ajabu hapo. Ukiwa mfanya biashara unayesafiri hayo utakutana nayo kila leo hususan kwenye viwanja vilivyo bize. DOHA IA ni mfano mzuri. Ndege 6 zinashusha abiria pa1, na kuna gati 3 tu unategemea watawasubirisha kushuka au kupanda zaidi ya kuwaletea ngazi?

Na hata si ubize tu wa uwanja tu, Dulles IAD Washington unafanya the same japo si uwanja ulioko bize. Msijedhani ngazi ipo Tanzania tu, wenzetu wanazo kibao, ni magari yenye ukubwa mbali mbali kulingana na ukubwa wa ndege
 
Mwacheni mtoa mada athibitishe. Mbona mimi juzi juzi nimepanda Jumbo Concorde pale France, mnabisha niwathibitishie


Duh! hiyo "Jumbo Concorde" uliyopanda itakuwa Made in Mzinga pale Kibaha, Tanzania kwani Concorde ya mwisho ku-fly ilikuwa mwaka 2003!
 
jumbo kwamnza ni mtambo wa kuchorongea miamba.

Sasa mnapanda kufanya nini?

Duh! hiyo "Jumbo Concorde" uliyopanda itakuwa Made in Mzinga pale Kibaha, Tanzania kwani Concorde ya mwisho ku-fly ilikuwa mwaka 2003!
 
umeukata mkuu , kupanda Airbus 380 tena ukiwa Ujerumani !
 
Sijajua imekuaje, but huo utaratibu mbona unatumika sana kwenye busy airports around the world toka nimeanza kusafiri sijawahi kupanda ndege kwa bridges kwenye airport za connections always ni kwa ngazi za vigari... Mara nyingi unapoanzia safari ndo unapita kwenye bridges as zinaunganishwa kutoka kwenye check in... But connections ni mwendo wa ngazi tu baada ya kupandishwa shutle as ndege unaifata mbali

aisee, nahisi we utakua unatumia sana oman air. ndo mchezo wao. emirates hamnaga hiyo biashara ale dubai
 
Inategemea mlikuwa uwanja gani. Kuna baadhi ya viwanja si vikubwa hivyo hata gates za kuingilia ndani ya ndege huwa ni chache. Hiyo husababisha baadhi ya ndege kupandisha abiria katika mtindo huo kwenye picha. Bado kuna sababu nyingine nyingi kama vile delay ya flight husika, nk. Hata hivyo ni kitu cha kawaida kabisa hicho.

Tulikuwa uwanja wa Frankfurt. Labda ambacho sikusema ni kwamba tulikuwa tumepack pembeni ya air bridges zinazotumika kwa ajili ya Airbus A380. Ni kwamba hazikutumika.

Na pia Airbus A380 inachukua abiria kama 600 hivi, kwa hiyo kupanda kwa ngazi inachukua muda sana, ilibidi safari ichelewe karibu saa nzima. Fikiria abiria walio deki ya juu inabidi wapande kwanza level ya chini kisha waende juu.

Labda ilikuwa ni majaribio kuona kama inawezekana Airbus A380 kupakia abiria kwa ngazi!

Kwa wanaosema nithibitishe, sioni kwa nini nifanye hivyo. Na nitathibitishaje ikiwa hunifahamu kwa sura na jina kamili?
 
Tulikuwa uwanja wa Frankfurt. Labda ambacho sikusema ni kwamba tulikuwa tumepack pembeni ya air bridges zinazotumika kwa ajili ya Airbus A380. Ni kwamba hazikutumika.

Na pia Airbus A380 inachukua abiria kama 600 hivi, kwa hiyo kupanda kwa ngazi inachukua muda sana, ilibidi safari ichelewe karibu saa nzima. Fikiria abiria walio deki ya juu inabidi wapande kwanza level ya chini kisha waende juu.

Labda ilikuwa ni majaribio kuona kama inawezekana Airbus A380 kupakia abiria kwa ngazi!

Kwa wanaosema nithibitishe, sioni kwa nini nifanye hivyo. Na nitathibitishaje ikiwa hunifahamu kwa sura na jina kamili?

Apia na ulambe mchanga
 
ulienda ujerumani kufanya nini hadi ukapanda ndege kwa ngazi? ulibahatika kula kitimoto huko?nasikia angani huwa kuna vituo vya kuchimba dawa ila baridi ni -65 centigrade! is this okay!
 
Back
Top Bottom