Tukumbushie kidogo misosi ya kwetu

Tukumbushie kidogo misosi ya kwetu

Imbalaga(ndizi) na Ikisambula(kisamvu )au Ilyanyungu(mboga ya maboga) unapokula lazima uhakikishe una mkombe wa maji ya kunywa wa lita 2 ,kwani imbalaga hizo zaidi ya chumvi na maji haziwekwi kitu chochote zinakuwa ngumu kama nondo du kwa hiyo zinakaba koo, kabali za watoto wa Kwa Mtogole ni cha mtoto kwa imbalaga zinavyokaba koo
 
ugali unga wa kikobhole na nguniani iliyotiwa kipome hapo mimi mguu juu
 
Ugali na harufu ya soksi ukiangalia picha ya samaki.
 
Ugali wa unga wa Mahindi na Kisamvu cha karanga za kusikinwa, ikiambatana na Samaki Fresh wa kuchemsha (ikiwa na limao, saum, carrot, bilinganya na pilipili)
 
Hapo ndo penye bana upate na ugali kwa usipa du mwanangu hapo hatoki mtu!
Samaki aina ya mbasa na mayai yake,ndizi za kuchoma na maparachichi.(hiyo ni full breakfast)
 
Hapa ni tukuju kwa prof.
Imbalaga(ndizi) na Ikisambula(kisamvu )au Ilyanyungu(mboga ya maboga) unapokula lazima uhakikishe una mkombe wa maji ya kunywa wa lita 2 ,kwani imbalaga hizo zaidi ya chumvi na maji haziwekwi kitu chochote zinakuwa ngumu kama nondo du kwa hiyo zinakaba koo, kabali za watoto wa Kwa Mtogole ni cha mtoto kwa imbalaga zinavyokaba koo
 
Nikiwa Mbeya nipe MBALAGA Nikiwa Iringa MKUNUNGU.
 
Back
Top Bottom