πŸ˜‚ MAISHA YA CHUO HAYAITAJI UJINGA!

πŸ˜‚ MAISHA YA CHUO HAYAITAJI UJINGA!

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,591
Reaction score
56,820
BOOM LIIKIINGIA TU! πŸ’Έ

Wiki ya kwanza: Unakula kuku πŸ—πŸ˜‚
Unaagiza bila kuangalia bei. Mambo safi!

Wiki ya pili: Unakula products za kuku β€” chips mayai, mayai ya kuchemsha n.k. 🀣

Wiki ya tatu: Unaanza kula chakula cha kuku β€” mahindi, makande, ndengu, maharage. πŸ˜‚

Wiki ya nne na kuendelea: Unakuwa kuku mwenyewe πŸ”πŸ€£
Unazurura hostel za watu, unauliza β€œMkuu, umepika?” na ukikosa unakopa hela ya chips! πŸ˜‚πŸ˜‚

Lakini ukweli ni huu: BOOM si pesa ya starehe pekee. Kuna maisha baada ya chuo.

Lipa muhimu kwanza, weka hata akiba kidogo, epuka madeni ya anasa na usishindane na watu kwenye starehe.

Usije ukamaliza chuo na degree mkononi, lakini deni la BOOM kichwani! 🀣🀣

Wanachuo, BOOM likiingia mfikirie na kesho. Huku campus tunasoma, si kushindana nani atamaliza pesa haraka! πŸ˜‚πŸŽ“

Swali:

BOOM likiingia kwako, huwa linaishi siku ngapi kabla halijaanza kukusalimia kwa mbali? πŸ˜‚πŸ˜‚
 
BOOM LIIKIINGIA TU! πŸ’Έ

Wiki ya kwanza: Unakula kuku πŸ—πŸ˜‚
Unaagiza bila kuangalia bei. Mambo safi!

Wiki ya pili: Unakula products za kuku β€” chips mayai, mayai ya kuchemsha n.k. 🀣

Wiki ya tatu: Unaanza kula chakula cha kuku β€” mahindi, makande, ndengu, maharage. πŸ˜‚

Wiki ya nne na kuendelea: Unakuwa kuku mwenyewe πŸ”πŸ€£
Unazurura hostel za watu, unauliza β€œMkuu, umepika?” na ukikosa unakopa hela ya chips! πŸ˜‚πŸ˜‚

Lakini ukweli ni huu: BOOM si pesa ya starehe pekee. Kuna maisha baada ya chuo.

Lipa muhimu kwanza, weka hata akiba kidogo, epuka madeni ya anasa na usishindane na watu kwenye starehe.

Usije ukamaliza chuo na degree mkononi, lakini deni la BOOM kichwani! 🀣🀣

Wanachuo, BOOM likiingia mfikirie na kesho. Huku campus tunasoma, si kushindana nani atamaliza pesa haraka! πŸ˜‚πŸŽ“

Swali:

BOOM likiingia kwako, huwa linaishi siku ngapi kabla halijaanza kukusalimia kwa mbali? πŸ˜‚πŸ˜‚
Mkuu Bado unasoma?
 
BOOM LIIKIINGIA TU! πŸ’Έ

Wiki ya kwanza: Unakula kuku πŸ—πŸ˜‚
Unaagiza bila kuangalia bei. Mambo safi!

Wiki ya pili: Unakula products za kuku β€” chips mayai, mayai ya kuchemsha n.k. 🀣

Wiki ya tatu: Unaanza kula chakula cha kuku β€” mahindi, makande, ndengu, maharage. πŸ˜‚

Wiki ya nne na kuendelea: Unakuwa kuku mwenyewe πŸ”πŸ€£
Unazurura hostel za watu, unauliza β€œMkuu, umepika?” na ukikosa unakopa hela ya chips! πŸ˜‚πŸ˜‚

Lakini ukweli ni huu: BOOM si pesa ya starehe pekee. Kuna maisha baada ya chuo.

Lipa muhimu kwanza, weka hata akiba kidogo, epuka madeni ya anasa na usishindane na watu kwenye starehe.

Usije ukamaliza chuo na degree mkononi, lakini deni la BOOM kichwani! 🀣🀣

Wanachuo, BOOM likiingia mfikirie na kesho. Huku campus tunasoma, si kushindana nani atamaliza pesa haraka! πŸ˜‚πŸŽ“

Swali:

BOOM likiingia kwako, huwa linaishi siku ngapi kabla halijaanza kukusalimia kwa mbali? πŸ˜‚πŸ˜‚
Waache vijana wautumie ujana wao vizuri, wameteseka sana kuanzia nursery mpaka form 6, wacha wajipoze, kidogo.

Huwezi kujenga kwa pesa ya boom.
 
Nilifanya unyambilisi,napewa Ada na mazazi then chuo nimepata mkopo 100%

Nilifanikiwa kuwa na jiko la chips chuoni then nikapata jingine mtaani
Mm kidogo kama ww.
Udom pale.
Mkopo ulikuwa 100% alafu wazaz wanajua ni 40%.πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

nilifanya biashara ya nguo za mitumba ..ikafanikiwa kwa muda, ila sasa nikabanana na mitihani. Na kuna mwamba nilimuamini na kumuagizia aninunulie mzigo wa 600k - Dar. Mnaz mmoja. Balo 3. Akanipakizia fresh tu, kumbe Akaniletea maronya. 😊😊😊

Siku nafungua ndio nikajua kuwa kumbe kuzimia na kutoka jasho jingi kila mtu ameumbiwa navyo.
 
πŸ˜‚πŸ˜‚ Kabisa mkuu! Linatua kwa kishindo, linapiga mlipuko wa wiki moja, halafu kinachobaki ni moshi na madeni! πŸ€£πŸ’£ ::
Boom likiisha mihogo iliyochemshwa inatafunwa pasina chembe ya huruma maeneo ya vyuoni πŸ˜‚
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom