Tukumbushie kidogo misosi ya kwetu

Tukumbushie kidogo misosi ya kwetu

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
31,880
Reaction score
13,872
Mi ukiniwekea ugali wa muhogo na mlenda nishushie na togwa,mbona unakuwa umenikumbusha mbali.
 
Mi ukiniwekea ugali wa muhogo na mlenda nishushie na togwa,mbona unakuwa umenikumbusha mbali.

Ugali wa Muhogo na samaki aina ya ng'onda aliyeungwa kwa nazi..............hii nilikula kule pande za Kipatimo Kilwa..........
 
Ugali wa Muhogo na samaki aina ya ng'onda aliyeungwa kwa nazi..............hii nilikula kule pande za Kipatimo Kilwa..........
Mkuu hii imenikuna mbaya.Wacha kabisa.
 
Ugali wa udaga kwa kibambala chukuchuku (chumvi, limao na pilipili tu), umemaliza kazi!
 
Samaki aina ya mbasa na mayai yake,ndizi za kuchoma na maparachichi.(hiyo ni full breakfast)
 
Back
Top Bottom