Tuache utani TTCL hawako serious kwenye biashara ya internet

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
45,963
2,000
TTCL sihami na mitandao mingine internet hawanipati tena. Tangu nipate hiki kidubwasha maisha yamekuwa rahisi sana kuanzia nyumbani hadi ofisini!

IMG_20211006_103849.jpg
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
9,059
2,000
Kwa kweli mimi nimeinua mikono kwa internet ya TTCL. Ni internet ya hovyo sijawahi kuona.

Kuna mtu aliwahi kuandika humu kwamba mshikaji wake anaishi Tabata, anatumia mtandao wa TTCL, akilalia ubavu wa kulia anapata mtandao ila akibadilisha akalala ubavu aa kushoto ama akalala chali hakuna mtandao watu tukafikiri utani, mimi sasa nimeamini.

January mwaka huu nilipewa simu ya ofisi na line TTCL ili kurahisisha shughuli za ofisi, kila mwezi wanaweka salio kubwa tu la kufanyia mawasiliano.

Toka nimeanza kutumia hii laini hasa upande wa internet ni majanga, na mbaya zaidi ofisi zetu ziko mjini city centre lakini TTCL internet yake ni hovyo sijawahi kuona. Unaweza kukaa nusu saa au zaidi haipo kabisa, ila ikija dakika 2 inakuja kwa spidi kali sana kisha inatoweka nusu saa tena.

Muda mwingi mtandao wa TTCL haupatikani. Wakati mwingine natumia simu yangu nyingine kuweka hotpot kuunganisha na hii simu yenye laini ya TTCL ili niwe hewani niendelee kufanya mambo yangu wakati TTCL nina ma GB ya kutosha mengi sana.

TTCL wakileta ile option ya kuhamisha salio la kawaida kwenda mtandao mwingine, hela itakua ikiingia tu naihamishia mtandao mwingine, huu labda voice calls tu ila internet intakufedhehesha tu.

TTCL kuweni serious na business.
Nilitaka nikasajili laini yao sasa umenikatisha tamaa mazima
 

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
3,852
2,000
Kwa kweli mimi nimeinua mikono kwa internet ya TTCL. Ni internet ya hovyo sijawahi kuona.

Kuna mtu aliwahi kuandika humu kwamba mshikaji wake anaishi Tabata, anatumia mtandao wa TTCL, akilalia ubavu wa kulia anapata mtandao ila akibadilisha akalala ubavu aa kushoto ama akalala chali hakuna mtandao watu tukafikiri utani, mimi sasa nimeamini.

January mwaka huu nilipewa simu ya ofisi na line TTCL ili kurahisisha shughuli za ofisi, kila mwezi wanaweka salio kubwa tu la kufanyia mawasiliano.

Toka nimeanza kutumia hii laini hasa upande wa internet ni majanga, na mbaya zaidi ofisi zetu ziko mjini city centre lakini TTCL internet yake ni hovyo sijawahi kuona. Unaweza kukaa nusu saa au zaidi haipo kabisa, ila ikija dakika 2 inakuja kwa spidi kali sana kisha inatoweka nusu saa tena.

Muda mwingi mtandao wa TTCL haupatikani. Wakati mwingine natumia simu yangu nyingine kuweka hotpot kuunganisha na hii simu yenye laini ya TTCL ili niwe hewani niendelee kufanya mambo yangu wakati TTCL nina ma GB ya kutosha mengi sana.

TTCL wakileta ile option ya kuhamisha salio la kawaida kwenda mtandao mwingine, hela itakua ikiingia tu naihamishia mtandao mwingine, huu labda voice calls tu ila internet intakufedhehesha tu.

TTCL kuweni serious na business.
Hii ndio sababu,TTCL kumejaa vilaza watupu

Screenshot_20211006-090005.png
 

Msweet

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
2,377
2,000
Pole sana kwa changamoto hizo.
Tunaomba namba yako inbox na serial namba za vocha ulizokwangua vibaya ili tufuatilie na kutatua tafadhali.
Tunaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza
Haisaidii. Nilishatoa serial number mara kadhaa. Sikupata msaada wowote. Hili tatizo linamalizwa lini?? Mpaka nawaza kuondoa kabisa katika mtandao ta TTCL.
 

Kanungila Karim

JF-Expert Member
Apr 29, 2016
18,353
2,000
Haisaidii. Nilishatoa serial number mara kadhaa. Sikupata msaada wowote. Hili tatizo linamalizwa lini?? Mpaka nawaza kuondoa kabisa katika mtandao ta TTCL.
Tuma namba wewe kama hutaki nipe vocha hiyo niende ofisini kwao nikamalizane nao
 

Johnny Impact

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,864
2,000
Angalia Halotel imekuja juzi tu lkn leo hii, asilimia kubwa ya watanzania wanazo laini za Halotel. Mm mwenyewe ninayo
TTCL ni shirika la kwanza kuanzishwa lkn lipo lipo. Si lifutwe tu.
Ohoo! Dogo, tuombe radhi tafadhali! Tutatema laana sasa hivi!!
 

Mparee2

JF-Expert Member
Sep 2, 2012
1,313
2,000
Kwa kweli mimi nimeinua mikono kwa internet ya TTCL. Ni internet ya hovyo sijawahi kuona.

Kuna mtu aliwahi kuandika humu kwamba mshikaji wake anaishi Tabata, anatumia mtandao wa TTCL, akilalia ubavu wa kulia anapata mtandao ila akibadilisha akalala ubavu aa kushoto ama akalala chali hakuna mtandao watu tukafikiri utani, mimi sasa nimeamini.

January mwaka huu nilipewa simu ya ofisi na line TTCL ili kurahisisha shughuli za ofisi, kila mwezi wanaweka salio kubwa tu la kufanyia mawasiliano.

Toka nimeanza kutumia hii laini hasa upande wa internet ni majanga, na mbaya zaidi ofisi zetu ziko mjini city centre lakini TTCL internet yake ni hovyo sijawahi kuona. Unaweza kukaa nusu saa au zaidi haipo kabisa, ila ikija dakika 2 inakuja kwa spidi kali sana kisha inatoweka nusu saa tena.

Muda mwingi mtandao wa TTCL haupatikani. Wakati mwingine natumia simu yangu nyingine kuweka hotpot kuunganisha na hii simu yenye laini ya TTCL ili niwe hewani niendelee kufanya mambo yangu wakati TTCL nina ma GB ya kutosha mengi sana.

TTCL wakileta ile option ya kuhamisha salio la kawaida kwenda mtandao mwingine, hela itakua ikiingia tu naihamishia mtandao mwingine, huu labda voice calls tu ila internet intakufedhehesha tu.

TTCL kuweni serious na business.
Halafu unaambiwa wao ndio wanawauzia wengine Internet kutoka mkongo wa taifa
Yaani unauza maji halafu kwako una bomba haitoi maji? watu si watafikiri ni hujuma?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom