Tuache utani jamani, where is Nchimbi?

Tuache utani jamani, where is Nchimbi?

Jumbe alinyang'anywa ndege ya serikali akaenda Kigamboni Mjimwema, lakini pia alienda Migombani Zanzibar kuonana na wake zake.

Zaidi, hata kama kinachoyokea ni kile kile, what is your point? Kwamba ni sawa tu kitokee kwa sababu kilikwishatokea?
Issue cha ajabu nini kwa Nchimbi ikiwa tunaona ilikuwa sawa tu kwa Junbe!
 
Issue cha ajabu nini kwa Nchimbi ikiwa tunaona ilikuwa sawa tu kwa Junbe!
Kwanza, ume assume kuwa tuliona sawa tu kwa Jumbe. Mimi hakuna nliposema ilikuwa sawa tu kwa Jumbe.

Kulitakiwa kuwe na mazungumzo ya kitaifa kuhusu muungano na mfumo wake. Mambo mengi kuhusu Muungano, muundo wake, katiba etc, Watanzania waliambiwa tu, hawakushirikishwa kupanga.

Pili, inawezekana kwa Jumbe watu walikuwa hawajaijua vizuri habari, wengi walikuwa hawajazaliwa, nchi haikuwa na watu wengi kama sasa, uwazi ulikuwa mdogo, mitandao haikuwapo.

Sasa unalinganishaje ujinga kwenye jambo lililotokea enzi hizo na leo karibi kila kitu kipo mtandaoni?
 
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Wewe binafsi umefanya jitihada gani za kumtafuta? Mfano, umeenda kwake hayupo?
 
Kwani Dr. Nchimbi hana ndugu na jamaa zake wapaze sauti tuwasikie?

Kujigeuza wasemaji wa familia sio sawa.
Tuanze nawewe kwanza, tuchukulie wewe ndie mjomba wake na nchimbi na watu wanasema mjomba ni mama....

Sasa tuambie mjomba ake nchimbi apo kijijini ulipo ungefanyaje ili sisi tujue mpwa wako hajulikani alipo?
 
Kwanza, ume assume kuwa tuliona sawa tu kwa Jumbe. Mimi hakuna nliposema ilikuwa sawa tu kwa Jumbe.

Kulitakiwa kuwe na mazungumzo ya kitaifa kuhusu muungano na mfumo wake. Mambo mengi kuhusu Muungano, muundo wake, katiba etc, Watanzania waliambiwa tu, hawakushirikishwa kupanga.

Pili, inawezekana kwa Jumbe watu walikuwa hawajaijua vizuri habari, wengi walikuwa hawajazaliwa, nchi haikuwa na watu wengi kama sasa, uwazi ulikuwa mdogo, mitandao haikuwapo.

Sasa unalinganishaje ujinga kwenye jambo lililotokea enzi hizo na leo karibi kila kitu kipo mtandaoni?
Hakuna tofauti.
Subirini tu baada ya mwaka atatokea hadharani. Kwa sasa yuko salama na ndo mana huwezi kusikia wanafamilia wake wakipiga mikelele kama nyie
 
Hakuna tofauti.
Subirini tu baada ya mwaka atatokea hadharani. Kwa sasa yuko salama na ndo mana huwezi kusikia wanafamilia wake wakipiga mikelele kama nyie
Mtu akiua leo tukubali tu kwa sababu mwingine aliua mwaka juzi bila kuhukumiwa?

Tuseme "Hakuna tofauti"?

You are not making sense.
 
Mkuu wewe ni mtu mwerevu, ni lini ulisikia familia yake haijui chochote?

Nafasi ya Vice President analindwa mpaka kifo chake na PSU wa usalama wa Taifa.

Hata kama hayuko nyumbani serikali ina safe house zake za VIP kama yupo huko kwa sababu na muda maalum.

Usalama wake ni wa asilimia 100 kwa 100 kama hana access na internet ni kwa sababu maalum na muda maalum tu hakuna shaka juu ya hilo.

Msifananishe Polepole na Nchimbi, Balozi hana ulinzi wa serikali, lakini Majaliwa analindwa, Lowasa alihamia Chadema lakini alikuwa analindwa na bodygurd wa PSU Usalama wa Taifa, sasa mnategemea nchimbi ni wa kupotezwa na wahuni watekaji?
Hakuna kitu kama hicho, muulizeni Jaji Lubuva ndio atawasimulia vizuri system ya nchi hii ilivyo, wakati akiwa Mwenyekiti wa Nec anaujuwa mziki wake kwanza alihamishwa nyumbani.
Lowassa hakufukuzwa. Alijiuzulu akakubaliwa kujiuzulu. Nchimbi alijiuzulu lakini bado akaja kufukuzwa kazi mpaka chama. Sasa, mpaka hapo bado ana haki ya kulindwa na kulipwa 80% ya mshahara kama wastaaafu wengine?
 
Lowassa hakufukuzwa. Alijiuzulu akakubaliwa kujiuzulu. Nchimbi alijiuzulu lakini bado akaja kufukuzwa kazi mpaka chama. Sasa, mpaka hapo bado ana haki ya kulindwa na kulipwa 80% ya mshahara kama wastaaafu wengine?
Mkuu,

Mpaka sasa hivi haijulikani kwa uhakika kwamba Nchimbi alijiuzulu.

Tumeona barua tu inayodaiwa kuwa Nchimbi aliandika lakini hatujahakikisha kwamba kaiandika yeye na kajiuzulu au kashatazamishwa mashariki.
 
Kama mauaji ya mwanzo tuliona sawa tu tukapiga kimya, tusihumu wakiua tena
Nimekujibu hapo juu kwamba ya mwanzo hatukuona sawa.

Hiyo ni hoja yako unayoilazimisha tu.

Lakini pia, hata kama watu waliona jambo baya ni sawa kwa ujinga wao wa zamani, wanaruhusiwa kujifunza na kuliona baya na kuliacha.

Vinginevyo wewe ungekuwa unalamba makamasi mpaka leo kwa sababu tu ulivyokuwa mdogo ulilamba makamasi.
 
Alifanya kosa la Kipumbavu sana na la Kiufundi mno kuanzisha Vita akiwa ndani ya Mfumo ambao si tu Unamjua bali Unammudu pia. Naomba niishie hapa tafadhali.
Madaraka yanapumbaza. Sidhani kama alitarajia pigo walilompatia. Nadhani alihisi wasingekua na ujasiri wa kumfanyia walichomfanyia kwa nafasi yake. Kosa lilelile alilolifanya Polepole.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom