Tuache utani jamani, where is Nchimbi?

Tuache utani jamani, where is Nchimbi?

Kwa mkatoliki ni lazima kwenda kushiriki misa...labda kwa mgonjwa mahututi ndo anaweza kupata ekarist akiwa nyumbani..
Sasa anasalia nyumbani kama misa au anaomba tuu mwenyewe
Kwa watu wanaoijua Bible, God is omnipresent yupo popote, hivyo wanaweza kusali popote, ile amri ya kuhudhuria misa ni amri tuu ya kanisa, sio amri ya Mungu
P
 
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Wastaafu waandamizi wote wanalindwa na Usalama wa Taifa.

Dr Nchimbi yuko salama, mlisikia familia yake ikilalamika?
 
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Wanasema tumelianzisha wote tumalize wote, who are you! Where are you going?
 
Yeye ni mkatoliki safi anajua sheria za kanisa...hivyo hawezi kusema anasali popote..
Sema labda anaumwa
Anaweza pia kuwa kwenye Sabbatical leave.

Hakuna baya lolote la kumpata Dr Nchimbi, analindwa na vyombo vya serikli PSU.

Tatizo Wabongo sasa hivi ujuwaji ni mwingi, Dr Nchimbi siyo Humphrey Polepole, kila mbongo sasa hivi ni mwanasheria anachambuwa kesi ya Lisu, kila mbongo sasa hivi ni mchambuzi wa mpira na mchambuzi wa siasa za Kimataifa, ili mradi ni vurugu mechi tu.
 
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?

Mimi ninavyofahamu kwa nafasi ya VP ni kubwa sana nchini, na VP akijiuzulu ni lazima awekwe chini ya Uangalizi kwa kipindi cha miezi 6 ili kuona kama dhamira yake ilikuwa nzuri au haikuwa nzuri kwa Taifa letu.

Katika uangalizi huo ni pamoja na kutoonekana public. Hadi Mamlaka zijiridhishe kwanza Kwamba hana madhara.

Kuhusu kifo cha Mpishi wake, hilo Mimi sijui.
 
Yeye ni mkatoliki safi anajua sheria za kanisa...hivyo hawezi kusema anasali popote..
Sema labda anaumwa
Haumwi, ni mzima bukheri wa Afya, lakini kwa mapito yale, hata Wakatoliki wenyewe huwa wanafanya, inaitwa yuko kwenye solitude.
P
 
Ukimya wa familia yake unatia shaka kwamba hakuna hata mmoja anaeweza kusema lolote au ndo michezo yao ya kiccm baadae Imma anaibuka shujaa anasamehewa na chama 2030 bendera mabegani wapinzani chali
 
Anaweza pia kuwa kwenye Sabbatical leave.

Hakuna baya lolote la kumpata Dr Nchimbi, analindwa na vyombo vya serikli PSU.

Tatizo Wabongo sasa hivi ujuwaji ni mwingi, Dr Nchimbi siyo Humphrey Polepole, kila mbongo sasa hivi ni mwanasheria anachambuwa kesi ya Lisu, kila mbongo sasa hivi ni mchambuzi wa mpira na mchambuzi wa siasa za Kimataifa, ili mradi ni vurugu mechi tu.
Sauwaa
 
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Nchimbi ni jembe sana yule jamaa.

Namkubali sana ikimpendeza Mungu aje kuwa rais wetu siku moja
 
Kwa mkatoliki ni lazima kwenda kushiriki misa...labda kwa mgonjwa mahututi ndo anaweza kupata ekarist akiwa nyumbani..
Sasa anasalia nyumbani kama misa au anaomba tuu mwenyewe
Akati hatuumwi wala nini tunalala mpaka tunakuja kushtukia misa ya pili imeisha imebaki misa ya watoto
 
Nimeelezwa yuko kwake, ni yeye mwenyewe ameamua kutulia kimya, ndio maana there is no complain from ndugu zake, jamaa na marafiki.

Voices From Within: Nimeelezwa M/Rais Mstaafu Bal Dr. Nchimbi Yuko Salama Kwake. Ni Yeye Mwenyewe Ameamua Kutulia Kimya, Hashikiliwi, Hajazuiliwa!"

p
Hivi anajua kuwa ni yeye ndiye anayefaa kuwa kiongozi wa taifa hili.

Anajua kuwa ni chini ya uongozi wake tu Tanzania itaweza pata katiba mpya inayokubalika na wadau wote.

Hivi anajua kuwa yeye akiwa kiongozi vurugu zote tunazoziona za kisiasa sambamba na utekaji na uhuni mwingine vitakoma

Au hajitambui huyo mwenzetu

Hivi wanaume huwa wanasusa? Nielekezeni ndugu zangu labda sijajua nini maana ya kuwa mwananume
 
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?

Screenshot_20260902-120602~2.png
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom