Mzee wa Udambwi
Member
- Feb 26, 2026
- 64
- 175
Swali la kujiuliza ni kwanini familia yake ipo kimya?
Wajua lkn ilikuwaje au umedandia tu!?Ni lazima kilichompata Jumbe kimpate Nchimbi pia?
Samia analipa kisasi?
Au
Makosa yao yanafanana?
Sheikh Aboud Jumbe Mwinyi watu wamemtembelea Mjimwema Kigamboni, kaandika mpaka kitabu.Hebu tukumbushe kwanza ni lini uliwahi kuambiwa alikokuwa Abood Jumbe mara baada ya kufukuzwa Umakamu wa kwanza wa Rais wa JMT na Rais wa Zanzbar. Au ulikuwa bado mtoto?
John Nchimbi ni kachero tena ni mCCM.Makachero hupenda kujifichaficha.Atakuwa kwenye moja ya makalvati hapo mtaani kwenu.Chekicheki utampata.Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Nimewaza hivyo piaKama wa nyumbani kwake wako kimya kiasi hiki ina maana yuko salama huko aliko.
Tofauti na hivyo tungesikia malalamiko I kama ilivyo kwa ndugu zake Polepole.
Ukistaafu ukaamua kutulia nyumbani inamaana hata kushirikiana na jamii inayokuzunguuka kama utamaduni wetu. Mfano, misiba, sherehe n.k napo unakuwa umestaaafu.....Basi utakuwa unamatatizo......Nimeelezwa yuko kwake, ni yeye mwenyewe ameamua kutulia kimya, ndio maana there is no complain from ndugu zake, jamaa na marafiki.
Voices From Within: Nimeelezwa M/Rais Mstaafu Bal Dr. Nchimbi Yuko Salama Kwake. Ni Yeye Mwenyewe Ameamua Kutulia Kimya, Hashikiliwi, Hajazuiliwa!"
p
Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Ukiwa Mzanzibari ni lazima ukose akili?Wajua lkn ilikuwaje au umedandia tu!?
Hivi hakuwa na mke, ndugu wa karibu kama kaka au dada, na hata marafiki wa karibu kabisa ambao wangejuwa chochote juu yake?Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Anayetaka kujuwa aanzie hapa.Kaamua kuacha kwenda kanisani j/pili kama ilivyokuwa mazoea/kawaida kwake?
Pathetic.Nimeelezwa yuko kwake, ni yeye mwenyewe ameamua kutulia kimya, ndio maana there is no complain from ndugu zake, jamaa na marafiki.
Voices From Within: Nimeelezwa M/Rais Mstaafu Bal Dr. Nchimbi Yuko Salama Kwake. Ni Yeye Mwenyewe Ameamua Kutulia Kimya, Hashikiliwi, Hajazuiliwa!"
p
Drama yote inaishia deski la Dr Samia Suluhu.Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Ok, Lete na habari za Polepole "Sound from within!".Nimeelezwa yuko kwake, ni yeye mwenyewe ameamua kutulia kimya, ndio maana there is no complain from ndugu zake, jamaa na marafiki.
Voices From Within: Nimeelezwa M/Rais Mstaafu Bal Dr. Nchimbi Yuko Salama Kwake. Ni Yeye Mwenyewe Ameamua Kutulia Kimya, Hashikiliwi, Hajazuiliwa!"
p
Kwani wanachama wenzake wanasema yuko?Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Nchimbi mwenyewe hakuwa serious wakati wanapotea wengine mnataka nani awe serious kwakeHii ni hadi atakapoi petea Nani hii,ndiyo Watanzania watakuwea serious
Okay, kwa hiyo hata kusali, anasalia hapo hapo kwake??Nimeelezwa yuko kwake, ni yeye mwenyewe ameamua kutulia kimya, ndio maana there is no complain from ndugu zake, jamaa na marafiki.
Voices From Within: Nimeelezwa M/Rais Mstaafu Bal Dr. Nchimbi Yuko Salama Kwake. Ni Yeye Mwenyewe Ameamua Kutulia Kimya, Hashikiliwi, Hajazuiliwa!"
p
Aliyekuwa makamu wa Rais au aliyekuwa makamu haramu wa Rais?Hivi hivi, kimasikhara aliyekuwa katibu mkuu na makamu wa rais haonekani, haijulikani yuko wapi. Hii inakuwaje?. Maisha yanawezaji kuwa normal wakati hali ni abnormal?.
Taifa lina haki ya kuelezwa Nchimbi yuko wapi?
Anasalia nyumbani.
P