min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,263
- 177,480
Shindii naacha kukutania tena ,shikamoo dadaš„²Haiwezekani hata kwa bahati mbaya. Mie chuo nimehitimu 1999.
Shindii naacha kukutania tena ,shikamoo dadaš„²Haiwezekani hata kwa bahati mbaya. Mie chuo nimehitimu 1999.
Marahabaaa mwanangu, hujambo?Shindii naacha kukutania tena ,shikamoo dadaš„²
KaoneMarahabaaa mwanangu, hujambo?
unabisha sasa ulikuwepo?2004 hukuwepo bwashee?š¤£š¤£
Sikuwepo bwasheeunabisha sasa ulikuwepo?
Shindii karibu tutafune dagaa š
Tiodii, tiodiii, tiodiii nimekuita mara tatu. Mimi wa afu mbili?
Safi tuu, nice day.Umeamkaje kijana!
Hakuna mtoto wa miaka 45!!! DunianiKuna watoto wana miaka 45 na hawajahama kwa wazazi wao bado.
Matusi anaweza kutukana mtu wa umri wowote tu!!Wala sijasema msiwepo. jamii forums ni jukwaa la kila mtu. Nimetoa tu angalizo. Tuwe tunajibizana kwa hoja. Inafurahisha na kupendeza nikijibizana na mjumbe mwenzangu kwa hoja hata kama tuna tofauti ya umri! Na siyo nitukane tu kwa sababu sina uwezo wa kujenga/kumjibu mtu kwa hoja.
Umri wa member wa Jamii forum ndo unaleta mvuto wa hii forum,, sio hoja tena???Ndo maana Jf imekosa mvuto .kwamba 2004 unaanzs shule..Mbwilage be!
au cio fokas fokas fokasJikite kwenye mada mkuu
šš
Nyie ndo watu mmefanya watoto wa 2000 Wawe wa hovyo! Afu mnakuja Tena kuwalaumu, 80s and ealy 90s they can't be parentsAll in all, huo mwaka 2004/2005 ndiyo miaka miwili ambayo niliishi maisha ya raha sana. Kwanza nilikuwa meneja wa Bar na lodge ya familia.
Nilikuwa nalipa mishahara (posho), na kubadilisha wahudumu kila baada ya mwezi mmoja! Na kila intake nilihakikisha nachagua kisu kikali kwa ajili ya meneja! (Sijui hata hawa mameneja wa siku hizi bado wanaendeleza huu upuuzi!!)
Hakika namshukuru Mungu mpaka sasa nipo salama.
ephen_ usisome tafadhali huu upuuzi wangu nilio ufanya miaka zaidi ya 20 iliyopita. Hivi sasa nimeokoka.