Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,155
- 101,110
We hayaa🤭Elimu haina mwisho 😅😅
We hayaa🤭Elimu haina mwisho 😅😅
Mwenyewe hii sikuwahi iona😅Mbona hata Mimi sijui! nikajua anazungumzia tsunami la Japan!
Hata syo kweli! Shida yenu kubwa nyinyi watoto mliojaa humu jukwaani, ni uwezo wenu mdogo wa kujenga hoja/uwezo wa kumjibu tu kwa hoja.Tatizo watu wazima wanapenda kuact kama vile peke yao ndio wapo smart. Kumbe la hasha. Even fools get old
Ndio ujue humu ni baba zako na mama zako watupu😅Kwenye huu uzi kila mtu ni mkubwa 😃!
Halafu wana jimwambafai kwenye sredi 😀😆Duh huku tupo na madogo mno😅
Tulia mzee umri ni namba tuAchilia madogo! Mpaka watoto na wajukuu zetu tupo nao humu. Ila adabu ndiyo hawana. Akianza kukutukana mtu mzima tena bila ya sababu za msingi, utatamani upate access ya kupata taarifa zake ili umtafute na kumpiga risasi ya kichwa.
Jf kuwa mdogo ni dhambi kubwa😅😅Halafu wana jimwambafai kwenye sredi 😀😆
Itaua Urusi ndo mitaa yenu watu wa vitengo 😁Poleni sana.
2004 nilikua tayari nipo kitengoni, nilikua nchi mojawapo ya ulaya kwa kazi maalum.
Nakukumbuka vizuri sana mrembo 😄Mimi WA 70 kama lile dingi lilinitukana nikalipotezea Kumbe Lina umri sawa na Baba yangu halafu akili za kitoto😎😎😎😎
Dah .. inawezena kipindi hicho hizo tv channels zilikuwa za moto sana kwenye habari za kimataifa..Miaka miwili baada ya kumaliza elimu ya msingi, muda haungoji aisee!
Mwaka huo nilikuwa morogoro nilifuatia kwa ukamilifu kabisa, Bbc Cnn ndio ilikua tv pendwa za ulaya zilizo tupa update zote za tsunami.
Eva 2004 ulikua wapItaua Urusi ndo mitaa yenu watu wa vitengo 😁
Nshakula mishahara kadhaa 😎Eva 2004 ulikua wap
Nimesoma dada mkubwa itakuwa wewe ni 80- 87😅Soma comment no 49
Sio kweli, kawadanganye wanao sinzia😅Nshakula mishahara kadhaa 😎
Wala sijasema msiwepo. jamii forums ni jukwaa la kila mtu. Nimetoa tu angalizo. Tuwe tunajibizana kwa hoja. Inafurahisha na kupendeza nikijibizana na mjumbe mwenzangu kwa hoja hata kama tuna tofauti ya umri! Na siyo nitukane tu kwa sababu sina uwezo wa kujenga/kumjibu mtu kwa hoja.Kwahyo mlitaka wawepo wazee tu?!
Hivi mtu miaka 28 Ni mtoto huyo!
Kweli 70s and 80s they can't be parents ndo walio haribu watoto wa 2000
Yes! With logic and critical reasoning.Jamii forum is where we dare to talk openly!
Ishi humoNimesoma dada mkubwa itakuwa wewe ni 80- 87😅