Vishu Mtata
JF-Expert Member
- Dec 15, 2019
- 21,577
- 46,730
Wapi nimeandika ni mtoto?Sawa mzee?? Yaan miaka 28 Ni mtoto hyo
Wapi nimeandika ni mtoto?Sawa mzee?? Yaan miaka 28 Ni mtoto hyo
Aaaah thubutuuuu!Mimi mkubwa si ajabu we ni classmate wangu
najua hutoamini ila wewe ni rika langu kutoka aloooooh!Aaaah thubutuuuu!
Si kweli, nakataaaaaaaa.najua hutoamini ila wewe ni rika langu kutoka aloooooh!
El Ninyo alikua hajazaliwa kabisa huyuDuh huku tupo na madogo mno😅
Shindii kumbe 😅Si kweli, nakataaaaaaaa.
Si kweli🤣🤣Shindii kumbe 😅
Nimekushtukia unatuchota😅Si kweli🤣🤣
We inaonekana hiyo 2004 hata kiunoni kwa dingi yako hukuwepo. 😁😁Kwahyo mlitaka wawepo wazee tu?!
Hivi mtu miaka 28 Ni mtoto huyo!
Kweli 70s and 80s they can't be parents ndo walio haribu watoto wa 2000
Kataa hivyo hivyoSi kweli, nakataaaaaaaa.
Hachomoki 30 huyu 😅Kataa hivyo hivyo
Huyo n mwalimu wa field namjuaHachomoki 30 huyu 😅
Shaurilo shindii!Nimekushtukia unatuchota😅
Yewoooomi! Mazereu haya🙆♂️🙆♂️🙆♂️Hachomoki 30 huyu 😅
Hii yewooooom , umenikumbusha mbali🤣Yewoooomi! Mazereu haya🙆♂️🙆♂️🙆♂️
🤣🤣🤣 wapi huko?Hii yewooooom , umenikumbusha mbali🤣
Nilikuwa darasa la nne.Mimi nakumbuka ndio mwaka uliofuata yaani 2005 naanza darasa la Kwanza rasmi.. ndio nakumbuka home kulikuwa na redio ya cassette tunasikiliza kanda ya Ray c na kibao chake cha "Na wewe Milele" pamoja na kanda ya Toni Braxton. Hakika tukio hilo la Tsunami limeniletea Nostalgic feelingsView attachment 3447714
View attachment 3447711
View attachment 3447712
Kijijini 😅🤣🤣🤣 wapi huko?
leo dada shikamoo da mkubwa😊Nilikuwa sista duu mmoja.... Hapo nina mambo mengi ni full kusafiri huku napambania kumfanya modelling.
Nakumbuka nilifanikiwa kutoka kwenye gazeti la bang ile page ya katikati!!!!!!
Nakumbuka Kuna sehemu flani hivi masista duu wa miaka hiyo tulikuwa tunaenda kula burger...
Basi wakaka wote wa mujini na wadada ndio ilikuwa makutano junction...