Tsunami ya mwaka 2004 unakumbuka nini na ulikuwa wapi?

Tsunami ya mwaka 2004 unakumbuka nini na ulikuwa wapi?

Wala sijasema msiwepo. jamii forums ni jukwaa la kila mtu. Nimetoa tu angalizo. Tuwe tunajibizana kwa hoja. Inafurahisha na kupendeza nikijibizana na mjumbe mwenzangu kwa hoja hata kama tuna tofauti ya umri! Na siyo nitukane tu kwa sababu sina uwezo wa kujenga/kumjibu mtu kwa hoja.
Mkuu madogo itakua wanakupandisha sukari sana😅
 
2020 kuna mkali mmoja nilifanya nae mchongo mmoja, ikabidi tuonane mpaka nikatetemeka alivyo mtu mzima , now hata akini reply kitu sijibu naishia kucheka au kulike tu😅
Id yako ya zamani nk ipi? Maana umejoin 22
 
Back
Top Bottom