Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kukubali hiyo hadith ni mwanzo mzuri sana, inamaana umekubali pia mudi kaingilia katoto, sasa Moyo wako uta judge na utafikia maamuzi , kama mshika imani yako katembea na katoto je up sehemu sahihi,
Pata nondo za kutosha APA hutaweza kutete ujinga wa mudi tena

Unachekesha sana.

Kwa sababu ushajitambua kama wewe mjinga kama mwenzako mgen aka lukwangul.

Umejitahidi sana kuleta hadithi ambazo sio sahih, umeulizwa ulete maana ya neno hadithi umeshindwa, umetaja hadithi umeulizwa kwa mujibu wa akaunti fulani umeshindwa kujibu. Halafu mwishoni ukaja na hadithi ukeka neno Sahih, kumbe unajua kuwa kuna hadithi sahih na zisizo sahih lakini wewe unaleta hadithi tu na kuijengea hoja, ikivunjwa huna pa kueka sura.

Mungu wako alimpa Mimba mtoto wa miaka 13 akazaliwa yeye, sasa afadhali mimi namfuata mtu alieozeshwa na hakuna mtu katika jamii yake aliona kuwa sio sawa. Wewe mwenzangu unamuabudu Mungu aliemtia mimba katoto cha miaka 13 na huku Bibilia ikionesha kuwa ni mwanaharmu?

Ikiwa dini yako inakwambia mitume yako walikuwa wakiingiliana na watoto wao wa kuwazaa iweje ulalamike mtume kumuoa Aisha? 😀 😀 😀
 
Unachekesha sana.

Kwa sababu ushajitambua kama wewe mjinga kama mwenzako mgen aka lukwangul.

Umejitahidi sana kuleta hadithi ambazo sio sahih, umeulizwa ulete maana ya neno hadithi umeshindwa, umetaja hadithi umeulizwa kwa mujibu wa akaunti fulani umeshindwa kujibu. Halafu mwishoni ukaja na hadithi ukeka neno Sahih, kumbe unajua kuwa kuna hadithi sahih na zisizo sahih lakini wewe unaleta hadithi tu na kuijengea hoja, ikivunjwa huna pa kueka sura.

Mungu wako alimpa Mimba mtoto wa miaka 13 akazaliwa yeye, sasa afadhali mimi namfuata mtu alieozeshwa na hakuna mtu katika jamii yake aliona kuwa sio sawa. Wewe mwenzangu unamuabudu Mungu aliemtia mimba katoto cha miaka 13 na huku Bibilia ikionesha kuwa ni mwanaharmu?

Ikiwa dini yako inakwambia mitume yako walikuwa wakiingiliana na watoto wao wa kuwazaa iweje ulalamike mtume kumuoa Aisha? 😀 😀 😀
Nimesha kwambia na narudia tena hakuna maali popote kwenye biblia kumetaja umri wa maria , na maria hakuna maali popote inaonesha alikuwa anacheza na mwanasesere , biblia inaonesha wazi kwamba aliweza mpaka kuongea na malaika kumhoji na kumwambia inawezakanaje wakati yy ni bikra , mudi kakuta jamii imepitoka kwa kuoa vitoto na yy kaungana nao, mpaka mudi mwanamke kapita tu Shep ya haja anatamani ,
 
Nimesha kwambia na narudia tena hakuna maali popote kwenye biblia kumetaja umri wa maria , na maria hakuna maali popote inaonesha alikuwa anacheza na mwanasesere , biblia inaonesha wazi kwamba aliweza mpaka kuongea na malaika kumhoji na kumwambia inawezakanaje wakati yy ni bikra , mudi kakuta jamii imepitoka kwa kuoa vitoto na yy kaungana nao, mpaka mudi mwanamke kapita tu Shep ya haja anatamani ,
Kwenye Quran huwezi kuona sehemu ambayo inasema Aisha kaolewa na miaka sita
 
Unachekesha sana.

Kwa sababu ushajitambua kama wewe mjinga kama mwenzako mgen aka lukwangul.

Umejitahidi sana kuleta hadithi ambazo sio sahih, umeulizwa ulete maana ya neno hadithi umeshindwa, umetaja hadithi umeulizwa kwa mujibu wa akaunti fulani umeshindwa kujibu. Halafu mwishoni ukaja na hadithi ukeka neno Sahih, kumbe unajua kuwa kuna hadithi sahih na zisizo sahih lakini wewe unaleta hadithi tu na kuijengea hoja, ikivunjwa huna pa kueka sura.

Mungu wako alimpa Mimba mtoto wa miaka 13 akazaliwa yeye, sasa afadhali mimi namfuata mtu alieozeshwa na hakuna mtu katika jamii yake aliona kuwa sio sawa. Wewe mwenzangu unamuabudu Mungu aliemtia mimba katoto cha miaka 13 na huku Bibilia ikionesha kuwa ni mwanaharmu?

Ikiwa dini yako inakwambia mitume yako walikuwa wakiingiliana na watoto wao wa kuwazaa iweje ulalamike mtume kumuoa Aisha?

HAYO ULIYO ANDIKA NI SABABU ILIYO MFANYA allah AWAAGIZE MUIAMINI BIBLIA TAKATIFU?? [emoji23][emoji23]
😀 😀 😀

ugeni WANGU HUMU sio hoja! au umemaanisha nini ewe Mfuasi wa Mirza ghulam Ahmed [emoji44][emoji23][emoji23]

Unae chekesha ww tena NI kafir mbaya AMBAYE mungu WAKO amemtakasa MUNGU WANGU na kusema NI MTAKATIFU wewe UNAMBISHIA [emoji12]

Hakuna mto wenye maji matamu na machungu pamoja! Stori NI stori TU, AIDHA uzikubali zooote ima uzikatae zooote!
 
ugeni WANGU HUMU sio hoja! au umemaanisha nini ewe Mfuasi wa Mirza ghulam Ahmed [emoji44][emoji23][emoji23]

Unae chekesha ww tena NI kafir mbaya AMBAYE mungu WAKO amemtakasa MUNGU WANGU na kusema NI MTAKATIFU wewe UNAMBISHIA [emoji12]

Hakuna mto wenye maji matamu na machungu pamoja! Stori NI stori TU, AIDHA uzikubali zooote ima uzikatae zooote!
Mjinga unasemaje? Kumbe unamkubali na kumuamini Mungu wangu sasa kwanini unamuamini Mungu mtu?

Kafiri ni yule ambae anaabudu kiumbe na hii definition ina kufit wewe maana unamuabudu kiumbe aliesulubiwa msalabani 😀 😀 😀

Kwanza Mirza Ghulam unamjua au unamsikia tu? Maana isijekuwa kama kawaida yako ukisikia watu wanataja neno fulani basi ndo ukaona utumie ili uonekane unajua jambo 😀 😛 😛

Sasa mjinga kanuni yako tuitumie kwenye Bibilia, kitabu kilichojaa uongo. Dunia hii hii tuishio ina maji matamu na machungu basi.

Mjinga upoooooo? 😀 😀 😀
 
Mjinga unasemaje? Kumbe unamkubali na kumuamini Mungu wangu sasa kwanini unamuamini Mungu mtu?

Kafiri ni yule ambae anaabudu kiumbe na hii definition ina kufit wewe maana unamuabudu kiumbe aliesulubiwa msalabani 😀 😀 😀

Kwanza Mirza Ghulam unamjua au unamsikia tu? Maana isijekuwa kama kawaida yako ukisikia watu wanataja neno fulani basi ndo ukaona utumie ili uonekane unajua jambo 😀 [emoji14] [emoji14]

Sasa mjinga kanuni yako tuitumie kwenye Bibilia, kitabu kilichojaa uongo. Dunia hii hii tuishio ina maji matamu na machungu basi.

Mjinga upoooooo? 😀 😀 😀
Hicho ulicho andika walahi Daawa imepenya [emoji106][emoji122][emoji122][emoji122][emoji381][emoji382] subiri uponyaji Mkuu [emoji23][emoji23]
 
Hicho ulicho andika walahi Daawa imepenya [emoji106][emoji122][emoji122][emoji122][emoji381][emoji382] subiri uponyaji Mkuu [emoji23][emoji23]
Mjinga akijiona ana akili bana basi watu huwa wanacheka tu 😀 😀 😀
 
Mpk sas ushindi ni wa mashekh na maostadhati maana naona wanauendesha mjadala kwa hoja ipasavyo


Note:mim ni rustafarian
 
Ni Mjinga tu ndie atakaeacha kumfuata Muhammad s.a.w na akaenda kumuabudu mungu anachomwa misumari 😀
NI zwazwa wahed anae pigania jehannam [emoji12] au UNAONA maskhara KAULI ya allah aliposema Amesha wahukumia finnar jehannam halidina fiha abadan tutubwi [emoji91]allah HANA MASKHARA NA MTOTO WA MTU[emoji44] hadi allah mwenyewe kaingiza guu lake [emoji44][emoji23][emoji23] tuwekee Ushahidi allah kama aliutoa huo mguu [emoji23][emoji23] afu Kumbe allah Ana mguu [emoji44] halafu mnasemaga hafanani na chochote! Toka NDANI ya box upate hewa safi chilubi [emoji23][emoji23]YESU ANAKUPENDA bro!
IMG_20190724_205141_442.jpeg
IMG_20190603_141813_555.jpeg
 
NI zwazwa wahed anae pigania jehannam [emoji12] au UNAONA maskhara KAULI ya allah aliposema Amesha wahukumia finnar jehannam halidina fiha abadan tutubwi [emoji91]allah HANA MASKHARA NA MTOTO WA MTU[emoji44] hadi allah mwenyewe kaingiza guu lake [emoji44][emoji23][emoji23] tuwekee Ushahidi allah kama aliutoa huo mguu [emoji23][emoji23] afu Kumbe allah Ana mguu [emoji44] halafu mnasemaga hafanani na chochote! Toka NDANI ya box upate hewa safi chilubi [emoji23][emoji23]YESU ANAKUPENDA bro!View attachment 1163517View attachment 1163535
Mjinga unajaribu kuonesha nini kwenye hizi aya? Hizi sio makpracha ya bibilia. Ukiwa mjinga huwezi ata kuzisoma na kuzielewa.... Leo umeenda tena kutiwa ujinga? 😀 😀 😀

Lete ushahidi kama Mungu ametia mguu wake kwenye Jehannam 😀
 
Mjinga unajaribu kuonesha nini kwenye hizi aya? Hizi sio makpracha ya bibilia. Ukiwa mjinga huwezi ata kuzisoma na kuzielewa.... Leo umeenda tena kutiwa ujinga? 😀 😀 😀

Lete ushahidi kama Mungu ametia mguu wake kwenye Jehannam 😀

UNAONA uzwazwa ulio nao hata hujui kwamba mtarajiwa jehannam [emoji12] Ushahidi huo hapo[emoji116]
IMG_20190729_081418_572.jpeg
 

Attachments

  • IMG_20190729_081323_970.jpeg
    IMG_20190729_081323_970.jpeg
    24.8 KB · Views: 12
Embu jibu kwa hoja , msaidie mwenzako kachemka vibaya
Kuna mahala umekuja na hoja ama kujibu hoja? Mpaka saiv hujaja kutwambia ile hadithi yako ulioileta ni kwa mujibu wa akaunti ya nani? 😀
 
UNAONA uzwazwa ulio nao hata hujui kwamba mtarajiwa jehannam [emoji12] Ushahidi huo hapo[emoji116]View attachment 1166023
Maskini kanisa kweli linakuzidisha ujinga na linakuona kama mbwa kwa kukuita kwa kengele. 😀 😀 😀

Wewe umesema hadithi ni za paukwa pakawa uzushi, leo hii unaamini hadithi 😀 😀 😀 😀 Mpumbav.u wahed! Hebu jitambue kwanza wewe kafiri 😀 😀 😀 unasimama wapi hujui!!! Njoo msikitini tukuite kwa heshima na tukutoe ujinga.

Halafu ulivozidishwa ujinga kanisani jana unakuja na hadithi inayosema "Ataingiza" na sio "Kaingiza" Sijui kama unajielewa au umepuliziwa dawa za mbu kanisani ukaambiwa hewa ya bwana?
 
Back
Top Bottom