Time ya post hapa jamvini


Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
499
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 499 180
Mods tunaomba mrekebishe server time naona inasoma masaa matano mbele kwa mfano mie nipo tanzania na time ya post hii ni 21:57 lakini utaona 02:57 wakati mwanzo ilikuwa inatoa exactly time
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
499
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 499 180
Ok naona sasa ipo fresh mwanzo ilikuwa inatuchanganya
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
499
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 499 180
Tatizo liejurudia tena MODS kuna nini tena huko??
 
MR. DRY

MR. DRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
639
Likes
14
Points
35
MR. DRY

MR. DRY

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
639 14 35
Mkuu ndo unakosea, i think pindi unapofanya setting kuna kuwa na option ya time.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
no comments
 

Forum statistics

Threads 1,215,058
Members 463,005
Posts 28,534,008