The Worst Thing You've Ever Done For Love?

lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Tulizana na Mangi a.k.a mchaga wako wewe mwanamke ,kama ndiyo worst thing to him maana yake hawezi kurudia tena na utashangaa atakapokushindisha na chips yai tu.
Nimeuliza tu wajameni!!!!!!!!!!!! I have lots of friends who could use LITTLE FINANCING IN THIS DIFFICULT ECONOMY!!!!!!! LOL!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,030
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,030 0
Nimeuliza tu wajameni!!!!!!!!!!!! I have lots of friends who could use LITTLE FINANCING IN THIS DIFFICULT ECONOMY!!!!!!! LOL!
Good ,nilitaka kukudedicatea TUPENDANE by Kilimanjaro band. . .
Haya, ameshajibu ipo wazi ,wasogeze dili hilo Mashostito aseeeh!
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,696
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,696 1,195
believing everything he said tho not doing everything he asked
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,696
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,696 1,195
iko wazi,sikuamin yaliyonikuta,mbaya zaidi ndoa yake ilidumu miezi 6 ikavunjika akataka aje tena kwangu nilikataaa sikupenda niwe last option
nije hizo dola bado zipoooooooooooooooooooooooooo
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 0
hiyo pesa nilikuwa napewa mimi na mama harafu natumia tena yeye alikuwa anatumia zaidi kwa kisingizio cha matumiz ya binti ni makubwa kuliko mvulana,kuoa isingewezekana kipind icho
LOL eti girls wana higher expenses than guys?! hakuweza kuja na more convincing reason na wewe ukampa bila uchungu, come on. kakuchuna tuu huyo kama wafanyavyo mademu wa bongo movies. pole kaka ulikuwa unalipa K for $2,500/month
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
LOL eti girls wana higher expenses than guys?! hakuweza kuja na more convincing reason na wewe ukampa bila uchungu, come on. kakuchuna tuu huyo kama wafanyavyo mademu wa bongo movies. pole kaka ulikuwa unalipa K for $2,500/month
mkuu mimi uwa si mchoyo kwa pesa ata rafiki zangu wanajua ilo,nimesema nilikuwa natumia naye na nilikuwa kama mzaz,nilikuwa naona kawaida kipind icho sababu ya kupenda sana,na kweli kwake ilikuwa gharama alipenda saluni mara kwa mara,shopping alipenda sana na mimi napenda sana shopping,tulitumia wote hiyo yote sababu ya love,ayo ndio matatizo ya kupenda sana kumchukulia mchumba kama mke.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,215
Points
1,195
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,215 1,195
...........khaaaaaaaaa ulikuwa na moyo......
i was so stupid... by that time sikujua kama anaa mtu baada ya muda ndo nikaja gundua kuja kushtuka kudai kadi nakuta account inaniangalia...
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,071
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,071 1,500
mmh, mlisoma India yunivasiti?
 
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,054
Points
2,000
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,054 2,000
Ulivokuwa chuo $2500 so now we are talking of about $5000 month!!!!!!!!!! OKAY!!!!!!! Sasa nafasi iko wazi au imekabwa?
Unataka kuchukua chance hiyo nn? Kumbuka anatoa kwa dolari huyo
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
31,303
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
31,303 2,000
Hebu tuweke kando fix.
Zamani maisha yalikuwa mepesi sana kuliko siku hzi nashindwa amini mtu kutumia $2500 kwa mwezi tena chuo hadi leo sijaona nchi ya matumizi kiasi hicho kwa mwanafunzi.
Anyway kawaida ya watz kujipeleka mbele
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
The worst thing?? I fought with all my family and eloped with her

I have never forgave myself for that when the love bubble bursted......ni miaka imepita ila mpaka leo sijarecover...cheerz to the B*tch who screwed my life. DOUBLE SHOTS TO EVERYONE
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,175
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,175 2,000
Usijali kaka yangu utampata wakwako tu hata $1 hutotumia
mie mwenzako niliiuguza mtu hawezi kula,kunywa namvalisha pampers,namnawisha mavi,naangalia mipira ya mikojo isimwagike yeye analala mimi nakesha kumlinda
alivyotoka hospital akaja kutembelewa na rafiki yake wa kike ambae alikuja na rafiki yake aakachukua contacts na kuanza mawasiliano
kesho yake akaanza visa na kuniacha kweupe kwa matus,kejel na dharau
hospital nilichange dollar 100 kwa ajili ya kumpa mtu anitengenezee passport nikatumia kwa matumizi yake
matokeo yake ile dili ya kwenda out of country nikaikosa
hayo ndo mapenzi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,696
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,696 2,000
Hahaha, usingekuwa last option, call it emergency option. Angekaa na wewe tena, akipata wa maana anasepa na akitendwa anarudi. Hiyo nadhani ndo tungeiita worst moment. Pole weeh.
iko wazi,sikuamin yaliyonikuta,mbaya zaidi ndoa yake ilidumu miezi 6 ikavunjika akataka aje tena kwangu nilikataaa sikupenda niwe last option
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,696
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,696 2,000
Mind you alikuwa anatumiwa na familia. Wakati bursary money kwa sasa ni $800 kwa mwezi. Kama anatoka such a rich familia sasa mbona haiumi. Si kama kumnunulia gf chipsi vumbi tu?
Hebu tuweke kando fix.
Zamani maisha yalikuwa mepesi sana kuliko siku hzi nashindwa amini mtu kutumia $2500 kwa mwezi tena chuo hadi leo sijaona nchi ya matumizi kiasi hicho kwa mwanafunzi.
Anyway kawaida ya watz kujipeleka mbele
 
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
900
Points
195
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
900 195
Galfrend wangu ali-cheat na Frend wangu nikajua then kwa hasira nikapitia wadogo zake wawili,mamake mdogo na rafiki yake.Alijua na mpaka leo ameshaolewa ila huwa anasema alipata bahati ya kumwona shetani in me.Natamani kufuta hii scene kwenye maisha yangu but siwezi.
 

Forum statistics

Threads 1,325,292
Members 509,060
Posts 32,187,911
Top