The Worst Thing You've Ever Done For Love?


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
mimi wakati niko chuo nilikuwa natumia pocket money yangu kumuhudumia yeye kama vile mi mzaz,tulikuwa tunatumia $ 2500 kwa mwezi wote sawa sawa,lakin tulivyomaliza chuo akaolewa
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 0
LOL. unatoa $2,500/month kwa demu. why didn't u get married or atleast use legal binding?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mimi bwana NIKUMDANGANYA MY MUM NAENDA KUSOMA KWA RAFIKI YANGU USIKU, ANANIKODIA TAX NISIPATE MATATIZO NJIANI YA KUNIPELEKA NA KUNIFUATA, ANANIPA NA HELA YA JUICE, KOO LISITUKAUKE, ANAKAA MACHO HADI SAA 9 USIKU NIKIRUDI, ANANICHEMSHIA GLASS YA MILO, NA KUNIPA POLE KIBAO NA PONGEZI AFU TUNAENDA ZETU KULALA!!!!! KUMBE NILIKUWA KWA MY LOVE TUNACHEKI MOVIE NA KUPIGA MIKISS USIKU KUCHA!!!!!!!!!!!!!

Iko siku nitamuomba msamaha!!!!!!!!!! SEMA MITUSI YAKE ATAYOITOA NDO NITAKOMA!!!!!!! (Au nitauchuna tu, what you dont know cant KILL you)
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,215
Points
1,195
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,215 1,195
kumpa atm card yangu bf wakati tukiwa chuo ili angalau asitaabike kumbe anatumia pesa zangu na mwingine lol....
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
LOL. unatoa $2,500/month kwa demu. why didn't u get married or atleast use legal binding?
hiyo pesa nilikuwa napewa mimi na mama harafu natumia tena yeye alikuwa anatumia zaidi kwa kisingizio cha matumiz ya binti ni makubwa kuliko mvulana,kuoa isingewezekana kipind icho
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Pole aseee
mimi wakati niko chuo nilikuwa natumia pocket money yangu kumuhudumia yeye kama vile mi mzaz,tulikuwa tunatumia $ 2500 kwa mwezi wote sawa sawa,lakin tulivyomaliza chuo akaolewa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,388
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,388 2,000
mimi wakati niko chuo nilikuwa natumia pocket money yangu kumuhudumia yeye kama vile mi mzaz,tulikuwa tunatumia $ 2500 kwa mwezi wote sawa sawa,lakin tulivyomaliza chuo akaolewa
You big dummy!

Why in the name of hell did you do that? She must have got pussy whipped or something.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
hiyo pesa nilikuwa napewa mimi na mama harafu natumia tena yeye alikuwa anatumia zaidi kwa kisingizio cha matumiz ya binti ni makubwa kuliko mvulana,kuoa isingewezekana kipind icho
kama ulikua nauwezo wa ku-spend 2500$ per month ina maana wewe si mtu wa shida, sasa nashindwa kuelewa kwa nini unasema ni worst moment, au ilikuwa hela ya shamba la urithi...???
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
mimi wakati niko chuo nilikuwa natumia pocket money yangu kumuhudumia yeye kama vile mi mzaz,tulikuwa tunatumia $ 2500 kwa mwezi wote sawa sawa,lakin tulivyomaliza chuo akaolewa
Ulivokuwa chuo $2500 so now we are talking of about $5000 month!!!!!!!!!! OKAY!!!!!!! Sasa nafasi iko wazi au imekabwa?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
kama ulikua nauwezo wa ku-spend 2500$ per month ina maana wewe si mtu wa shida, sasa nashindwa kuelewa kwa nini unasema ni worst moment, au ilikuwa hela ya shamba la urithi...???
ni worst moment sababu tulivyomaliza tu chuo akaolewa,hivo nikajutia lakin kwa vile nilipenda basi tu
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
Ulivokuwa chuo $2500 so now we are talking of about $5000 month!!!!!!!!!! OKAY!!!!!!! Sasa nafasi iko wazi au imekabwa?
Si unaona analia na machungu anakumbuka nyuma...
So hiyo nafasi ipo wazi tu...
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Ulivokuwa chuo $2500 so now we are talking of about $5000 month!!!!!!!!!! OKAY!!!!!!! Sasa nafasi iko wazi au imekabwa?
Tulizana na Mangi a.k.a mchaga wako wewe mwanamke ,kama ndiyo worst thing to him maana yake hawezi kurudia tena na utashangaa atakapokushindisha na chips yai tu.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Ulivokuwa chuo $2500 so now we are talking of about $5000 month!!!!!!!!!! OKAY!!!!!!! Sasa nafasi iko wazi au imekabwa?
iko wazi,sikuamin yaliyonikuta,mbaya zaidi ndoa yake ilidumu miezi 6 ikavunjika akataka aje tena kwangu nilikataaa sikupenda niwe last option
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
mapenzi sio faranga mkuu na hicho ndio kiliku-cost

mimi uwa siyo mchoyo,nilijua atakuwa wife tukimaliza chuo,mbaya zaidi ndoa yake ilidumu miez 6 tu akata kuja kwangu tena nikachomoa nilikataa kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,284,334
Members 494,038
Posts 30,821,457
Top