Thanks Arushaone kwa kunipigania.


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,222
Likes
12,453
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,222 12,453 280
Sina Cha Kuelezea, kwa maana ulinipigania mpaka mwisho Arushaone na sijui hata kwa nini tuliachana.

Bishanga, upo?
Miss uuu...!!!
 
Last edited by a moderator:
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,450
Likes
12,033
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,450 12,033 280
Sina Cha Kuelezea, kwa maana ulinipigania mpaka mwisho Arushaone na sijui hata kwa nini tuliachana.

Bishanga, upo?
Miss uuu...!!!
Najikia kuua ua! !
Mkuu Bishanga nahitaji busara zako kabla sijafanya kitu kibaya sana hapa!!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,222
Likes
12,453
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,222 12,453 280
Najikia kuua ua! !
Mkuu Bishanga nahitaji busara zako kabla sijafanya kitu kibaya sana hapa!!
Wewe si uliniacha.
Utajijuuu..
 
Last edited by a moderator:
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
Sasa nimegundua kwanini Arushaone alikuwa anachezesha mguu wakati anatangaziwa kumwagwa na mpenzi wangu mpya Mamndenyi, kumbe alikuwa anampigania binamu nyama ya hamu Madame B.
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
ha ha ha hongera shem halafu dada Madame B kila cku nakuambiaga Arushaone iko penda sana veve ila veve hapana 2lia.
Sasa umeona kwenye matataizo utamjua mume wa kweli.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,222
Likes
12,453
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,222 12,453 280
ha ha ha hongera shem halafu dada Madame B kila cku nakuambiaga Arushaone iko penda sana veve ila veve hapana 2lia.
Sasa umeona kwenye matataizo utamjua mume wa kweli.
Kwa kweli mdogo wangu amu nimeamini Arushaone ana mapenzi ya dhati kwangu.
Nampenda sana kwa kweli.
Amenipigania kiuhakika.
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,819
Likes
410
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,819 410 180
Karibu tena mpendwa Madame B.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,696