Tegeta Escrow Account Corruption Scandal: Confidential files you need to read

Tegeta Escrow Account Corruption Scandal: Confidential files you need to read

..ni kwasababu bajeti yetu inategemea wafadhili.

..serikali inawasikiliza zaidi wafadhili wanachosema kuliko chombo/taasisi/mtu yeyote.

..sasa kwanini serikali yetu inategemea wafadhili?

..jibu ni miradi ya kifisadi na kihuni-huni kama IPTL, Richmond, Dowans, Symbion, PAP, na mingine mingi.

cc mapyululu

IPTL siyo mradi wa kihuni, kumbuka Richmond hata umeme hawakuwahi kuzarisha,hyo mitambo yenyewe tu ishu!! Symbioni price yao per unit ni kubwa sana ukilinganisha na IPTL. Dowans ndugu yangu Dah! 500MW zipo njiani zinaingia kwenye gridi ya Taifa kutoka IPTL/PAP.
 
huku ni kujidharirisha kwa hali ya juu.

Yaani watanzania hivi sasa masuala yetu ya msingi ya kitaifa mpaka tukashitaki wa wakoloni?. Ndah mbaya sana hii.

Hivi kule marekani na nchi nyingine tunazokimbilia kujipendekeza kama kafulila anavyofanya wao wanashitaki kwa nani kwenye maswala yao yenye changamoto kama hizi?. Unafikiri wao hawana changamoto kama za ufisadi na matatizo mengine?. Mbona hawaji kwetu kushtaki?.

Kwanini tumeamua kujivua nguo kiasi hiki jamani?. Huku ni kuudharirisha utanzania.

Kiingereza chenyewe broken. Bola angeandika ki-uvinza tu tujue moja.

Shame on you uliyeandika barua hii.

kafulila amejidhalilisha sana kwa watanzania, sitaki kuamini hata kidogo
 
IPTL siyo mradi wa kihuni, kumbuka Richmond hata umeme hawakuwahi kuzarisha,hyo mitambo yenyewe tu ishu!! Symbioni price yao per unit ni kubwa sana ukilinganisha na IPTL. Dowans ndugu yangu Dah! 500MW zipo njiani zinaingia kwenye gridi ya Taifa kutoka IPTL/PAP.

Kafulila hana uzalendo hata chembe,ametumika muda mrefu sana kwa mabeberu, kwa ujila wa kipuuzi
 
kafulila yuko hapo kulinda maslahi ya kina mkono,mengi na rostam tu,na sio watanzania,sababu hakuna kampuni inayosaidia watanzania kama PAP/IPTL kwenye unafuu wa gharama za umeme na misaada mbalimbali tofauti na hao symbion anaowatetea

ni hatari kuwa na viongozi wenye tamaa, kama kafulila,wataendelea kutuvurugia amani ya nchi yetu kila kukicha
 
Mkuu huku siyo kupigana hata kidogo, huku ni kujidhalilisha!! haya mambo ndio yanayopelekea wakina David Cameron watuambie tuoane ili watupe misaada. Kwahyo wao ndio nani mpaka Kafulila akaipake nchi matope kwao?? Haya mambo ndio anayoyakataa Comrade MUGABE. Akitoka hapo anaanza kujitamba kwenye magazeti ya udaku eti oooh! hili sakata limeandikwa hata kwenye magazeti ya Sweden na jarida la African Confidential la Uingereza sasa ndio nini. Tunatambua kuwa nchi yetu bado changa ndio na tunategemea misaada lakini hawa mabeberu nao wanainterest zao, sio kila kitu wanachofanya ni kwania njema, hata hilo sikio lakumsikiliza Kafulila leo hawampi kwania njema hata kidogo. Mabeberu siku zote toka dunia imeanza wanaangalia maslahi yao wao. Kwapamoja tujenge Taifa letu kwa maslahi ya kwetu, tuache kutumika. Kwawasio fahamu Kafulila anapigania interest zake binafsi Standard Chartered wapo nyuma ya Kafulila, they are furiojus sababu ya kupigwa benchi na PAP, jamaa walikuwa wanataka IPTL waichukue.
Mnataka kupata pa kusemea tu,lakini hayo mambo ndiyo yamejaa kwa viongozi wetu wa Afrika. Wewe fikiria nchi yetu inategemea misaada.....nyie mnajua ni njia ipi huwa wanaipata viongozi wenu?. Lazima uzalilishwe kwanza ndiyo upewe maana huna sauti yoyote. Ni mambo ya ajabu kwa viongozi wetu wengi.......ndiko Taifa lilikofika kwa sasa. R.I.P Nyerere nakukumbuka sana Mzee ulikuwa tofauti sana. Nyerere alisema afadhali kuwa na utajiri wa akili kuliko wa mali afu UKAWA huna akili.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
huku ni kujidharirisha kwa hali ya juu.

yaani watanzania hivi sasa masuala yetu ya msingi ya kitaifa mpaka tukashitaki wa wakoloni?. ndah mbaya sana hii.

hivi kule marekani na nchi nyingine tunazokimbilia kujipendekeza kama kafulila anavyofanya wao wanashitaki kwa nani kwenye maswala yao yenye changamoto kama hizi?. unafikiri wao hawana changamoto kama za ufisadi na matatizo mengine?. mbona hawaji kwetu kushtaki?.

kwanini tumeamua kujivua nguo kiasi hiki jamani?. huku ni kuudharirisha utanzania.

kiingereza chenyewe Broken. bola angeandika KI-UVINZA TU tujue moja.

shame on you uliyeandika barua hii.

Pamoja na lugha gongana kwa saaaana lakini amefanya vizuri sana kwasababu hawezi kupeleka mashtaka kwenye serikali yetu ambayo ndio wezi. Wao hawapeleki mashtaka nje kwa sababu serikali zao ni makini. BTW wewe ambaye hata kiswahili kinakushinda kuandika na yeye ni nani mbumbumbu?
 
IPTL siyo mradi wa kihuni, kumbuka Richmond hata umeme hawakuwahi kuzarisha,hyo mitambo yenyewe tu ishu!! Symbioni price yao per unit ni kubwa sana ukilinganisha na IPTL. Dowans ndugu yangu Dah! 500MW zipo njiani zinaingia kwenye gridi ya Taifa kutoka IPTL/PAP.

..ni mradi wa kihuni na ndiyo chanzo cha Tanesco kuwa na matatizo ya fedha.

..mimi siungi mkono kabisa haya makampuni binafsi ya kufua umeme halafu yaiuzie Tanesco.

..msimamo wangu ni kwamba Tanesco wawe na monopoly ktk sekta ya umeme.
 
Kwani barua za JK zimekamatwa ngapi? Unaweza ukakuta ni worse kuliko hii ya kafulila
 
Kweli kiingereza changu kibovu...na heading imenichanganya...kumbe si Kafulila aliyeandika barua hii....sasa huyo KIDUMLA mwandishi wa barua ni nani...nikisha mjua ndipo natakaporudi kwenye mada.
 
Huyu jamaa ni zwzwa kweli amekula fedha ya mafisadi sasa. Anahagaika kutafuta kick nchi za nje kuhalarisha uninga wake huu. Kweli Tanzania ni nchi ya ajabu sana
 
kajidhalilisha wapi mbona nyie Watanzania mnadharauliwa kitambo tu,hapo anajaribu kueleza kinachofanya mdharauliwe
 
Mnataka kupata pa kusemea tu,lakini hayo mambo ndiyo yamejaa kwa viongozi wetu wa Afrika. Wewe fikiria nchi yetu inategemea misaada.....nyie mnajua ni njia ipi huwa wanaipata viongozi wenu?. Lazima uzalilishwe kwanza ndiyo upewe maana huna sauti yoyote. Ni mambo ya ajabu kwa viongozi wetu wengi.......ndiko Taifa lilikofika kwa sasa. R.I.P Nyerere nakukumbuka sana Mzee ulikuwa tofauti sana. Nyerere alisema afadhali kuwa na utajiri wa akili kuliko wa mali afu UKAWA huna akili.
Nyerere angerudi leo aone jinsi hawa mafisadi wa ccm wameiba pesa zetu hakika hakuna kiongozi wa ccm ambaye msafi wote ni wachafu na wezi wa rasimali za wananchi
 
Mzee Mwanakijiji umekamata kwenyewe.Nadhani Mh.km amerudi ktk hii safu basi hii aiwekee note,ni extract muhimu.Serikali hadi leo bado wapo wanjisuasua kwa copywrites za wasanii tuu hawajui hata ktk patent kunaweza watoa wabongo kibao,kwani mtu km analowazo jipya na zuri akilewekewa patent analiuza au kukopea nalo na kuweza fanya kazi kwa kipindi fulani ambacho atakuwa amerudisha gharama zake na ndio sasa fungulia mbwa ianze ili kuleta upinzani.
Lakini leo hii hata jamaa wa chai maharage enzi zile,au chakula cha waathirika Arusha,Au mchoraji wa leo anaweza fikisha proposal yake bank leo ya kuomba mkopo kwa ajili ya wazo lake kesho akakuta hilo wazo limeshafanyiwa kazi na tajiri moja nguvu za kutisha.
Mzee mwanakijiji hii itapiga bao si utalii peke yake bali kila sector.Patakuwepo mfumuko wa mawazo na ubunifu wa kila nyanja ambao utaleta mafanikio makubwa.Mtaji wa kila raia utakuwa akili yake,na mafanikio ya makampuni yatakuwa mitaji yao.

Mkuu kwan iptl unaufisadi gani labda utuelezee kwa mfano
 
huku ni kujidharirisha kwa hali ya juu.

yaani watanzania hivi sasa masuala yetu ya msingi ya kitaifa mpaka tukashitaki wa wakoloni?. ndah mbaya sana hii.

hivi kule marekani na nchi nyingine tunazokimbilia kujipendekeza kama kafulila anavyofanya wao wanashitaki kwa nani kwenye maswala yao yenye changamoto kama hizi?. unafikiri wao hawana changamoto kama za ufisadi na matatizo mengine?. mbona hawaji kwetu kushtaki?.

kwanini tumeamua kujivua nguo kiasi hiki jamani?. huku ni kuudharirisha utanzania.

kiingereza chenyewe Broken. bola angeandika KI-UVINZA TU tujue moja.

shame on you uliyeandika barua hii.

Kwa taarifa yako hata JK hakupenda kuanzisha mchakato wa katiba, ila kutokana na msukumo wa hao unaowashangaa aliamua kukubali mbinyo huo na kama u mfatiliaji utagundua katiba haikuwepo ktk ilani ya chama anachokiongoza. We tulia utakaposikia JK kasema mawaziri wajiuzulu ndo utajua kwa nini bajeti yetu inawategemea wao
 
lazima hizi fedha ziwatokee magamba makalioni. magamba wamezoea kuchota fedha za umma kila uchaguzi mkuu ukaribiapo. safari hii hizi fedha lazima mzinye kama sio kuzitapika.
 
Back
Top Bottom