Sikonge
JF-Expert Member
- Jan 19, 2008
- 11,635
- 6,236
Mijitu mingine bana, eti Helcopiter inapita juu ya mji wa Dar kubeba takataka kwenda kutupa Dampo.
Ingawa kuna ukweli fulani kwani Faili la Slaa limejaa UCHAFU wa CCM ambao kampeni zikianza.......
Wananchi wote (Dampo) wataupokea UCHAFU wenu CCM na kufahamu MNAKULA NINI......
Na hapo ndipo kutakuja KULIA na KUSAGA MENO.
Yaani Wananchi wa Tanzania unawaita DAMPO?
Watoto wa kike mnawapanda nyie (Ruge et el) na kusema "mimba ni kiherehere chao."
Huku mkiwaambia "mkitaka kula kidogo chips, mkubali kuliwa....." (Mr Sugu kawafichua)
Wafanyakazi wala hamuhitaji kura zao.
Foleni za Dar ndiyo maendeleo hayo
Na baadaye hapahapo mnasema "hamfahamu kwa nini Watanzania ni masikini."
Ingawa kuna ukweli fulani kwani Faili la Slaa limejaa UCHAFU wa CCM ambao kampeni zikianza.......
Wananchi wote (Dampo) wataupokea UCHAFU wenu CCM na kufahamu MNAKULA NINI......
Na hapo ndipo kutakuja KULIA na KUSAGA MENO.
Yaani Wananchi wa Tanzania unawaita DAMPO?
Watoto wa kike mnawapanda nyie (Ruge et el) na kusema "mimba ni kiherehere chao."
Huku mkiwaambia "mkitaka kula kidogo chips, mkubali kuliwa....." (Mr Sugu kawafichua)
Wafanyakazi wala hamuhitaji kura zao.
Foleni za Dar ndiyo maendeleo hayo
Na baadaye hapahapo mnasema "hamfahamu kwa nini Watanzania ni masikini."
