Tattoos, zinataka kuvunja ndoa msaada jamani


Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Wadau wa JF.
Kuna jirani yangu ni mdogo kiumri kamaliza chuo mwaka juzi, na mwaka huu kafunga ndoa.

Kaniomba ushauri kuhusu ndoa yake ndio kwanza ina miezi saba tu, tatizo liliopo huyo kijana ananiambia huyu mke wake alikuwa anasoma chuo pale IFM, alikuwa anafuatilia toka mwaka wa kwanza.

Kila hakimuomba wawe wapenzi yule mwanamke anamwambia hawezi kuingia kwenye mahusiano na mwanaume yoyote mpaka siku atakapofunga ndoa.
Kijana akashwawishika na yale maneno ya yule mwanamke, jirani akatangaza uchumba, mwanamke akakubali, wakawa wachumba mwanamake akamwambia mwanaume tendo la ndoa watafanya siku ya harusi mwanaume, akakubali sababu na mapenzi ya kweli.

Siku ikafika wakafunga ndoa wakawa mume na mke, jirani ananiambia mke wake kachora Tattos kwenye mapaja yake, Tatoo moja kachora alama ya Moyo, paja la pili kaandika I love you Kevin.
Nimemuliza kwa nini ulijichora hivi ananijibu mbona vitu vya kawaida usijali mpenzi, nilichorwa na rafiki yangu wa kike wakati tupo chuo.
Jirani anasema kinachomuuma zaidi ni hayo maneno I Love you Kevin, sio jina lake.
Wadau tumsaidiaje jirani yangu nawakilisha
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Ampeleke kwa wataalam wanaojua kufuta, zikafutwe!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,763
Likes
46,161
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,763 46,161 280
I think tattoos are hideous.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kaazi kweli kweli! haya kwanza mpe pole jamaa sana,na kama anampenda kweli mkewe na Tattoos sio sababu kubwa yamsingi kumuacha au kugombana,ampeleke wakatoe,na huyu mdada nae anamapenzi yakizamani mambo yakuandika majina ya B/F kwenye mwili tangu enzi ya kina Amita Bacchan na Hemamalini bado tuu anayo,wanaume wenyewe wako wapi kwanza wakujihashua kiasi hicho.......
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hivi kuna watu bado wanauziwa mbuzi kwenye gunia mpaka leo????

Mpe pole ila kama hapendi atafute njia ya kuiondoa
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 395 80
Kama ni tatoo za kuchora kwa kuchoma pini, kuna namna pekee ya kutoa ambayo ni very crude!! na inamuharibu ngozi ya hilo eneo muhimu ktk mahamasa ya mambo yetu. Njia hiyo ni ya kukwangua hilo eneo kwa kutumia surgical blade ili kuondoa hiyo ngozi iliyochukua hiyo stain. Of course atakwanguliwa under local analgesia!!. Hii huwa wanafanyiwa vijana wenye tattoos wanaotaka kwenda jeshini!! Ningekuwa TZ ningekusaidia!!
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Afute maisha yaendelee kama kawaida,,ila amuonye asije akamruhusu Kelvin ku disturb ndoa,,amuamini tu maana ni kama kosa la kwanza,kama mamii hana mahusiano mengine nje kwa sasa haina mbaya.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
kwani alimuambia hajawahi kupenda ama hajawahi kushiriki tendo la ndoa? aliwahi kumpenda huyo kelvin, innocently akaji-tattoo jinale then akagundua kimeo. washirikiane kuondoa ghost ya kelvin huku wakiendelea kupendana nadhani.
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,393
Likes
779
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,393 779 280
hii ndio shida ya mbuzi wa kwenye gunia. Na dada alikuwa mjanja kukataa kabla ya ndoa maana ingemnyima ndoa..

Angalizo: kagueni mizigo yenu kabla ya kuchukua
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,763
Likes
46,161
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,763 46,161 280
kwani alimuambia hajawahi kupenda ama hajawahi kushiriki tendo la ndoa? aliwahi kumpenda huyo kelvin, innocently akaji-tattoo jinale then akagundua kimeo. washirikiane kuondoa ghost ya kelvin huku wakiendelea kupendana nadhani.
Yeah...that Kevin Ambrose is something else!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Sehemu gani Dar, wanafuta Tattoos?
 
A

ammah

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
211
Likes
7
Points
35
A

ammah

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
211 7 35
i guess huyo mtu nae ana matatizo.. Inawezekanaje siku zote hata hilo paja hajawahi kuliona. Kwel watu tunatofautiana.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,763
Likes
46,161
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,763 46,161 280
meona eeh? i also tattoed him on me,know! he's holy crap!
You tatted up his name too? Damn girl...he must have been tearing that thing up like there was no tomorrow....yeah....that thing that Lauryn Hill sung about. Memba that song?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
i guess huyo mtu nae ana matatizo.. Inawezekanaje siku zote hata hilo paja hajawahi kuliona. Kwel watu tunatofautiana.
Mkuu, kwani mtu huwezi kufunga ndoa kabla amjafanya tendo la ndoa?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
nah nah! got same formulae like that gal, u dont see nothing till u marry me.bt he lured me into this commitiment to make u jelous. lucky me,i had it laser removed!
You tatted up his name too? Damn girl...he must have been tearing that thing up like there was no tomorrow....yeah....that thing that Lauryn Hill sung about. Memba that song?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Kama ni tatoo za kuchora kwa kuchoma pini, kuna namna pekee ya kutoa ambayo ni very crude!! na inamuharibu ngozi ya hilo eneo muhimu ktk mahamasa ya mambo yetu. Njia hiyo ni ya kukwangua hilo eneo kwa kutumia surgical blade ili kuondoa hiyo ngozi iliyochukua hiyo stain. Of course atakwanguliwa under local analgesia!!. Hii huwa wanafanyiwa vijana wenye tattoos wanaotaka kwenda jeshini!! Ningekuwa TZ ningekusaidia!!
Mkuu, kuna specialist wa skin surgery au clinic yoyote unayoijua nimuuelekeze aende akafute jina ilo la Kevin
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,277
Likes
245
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,277 245 160
huyo rafiki yako nae f.a.l.a atazionaje hizo makitu baada ya kuoa??? inamaana hakuwahi kumsalula wakati wa ugirlfriend?? nyie ndo mnaooa kwa fasheni au kuigiliza....tena bora hata ungesema dem wa chuo kingine lakini IFM?? chunguza fresh lazma "kelvin" atakua kibopa wa BOT.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
kwanza nampa pole sana huyo ndugu
kama wadau walivyoshauri, ajaribu kutafuta wataalam ili wafute hizo tatooo
lakini asimlazimishe bali amwelimishe na amwambie ukweli namna anavyojisikia anapoziona hasa hiyo ya i love you kelvin
inaweza kuchukua muda kuelewa lakini avumilie tu mpaka pale somo litakapomkolea wife wake
pia mwambie ajitahidi wife wake asijue kuwa amemtangaza kwamba kachora totoo maana atajisikia vibaya sana
nadhani wale waliomsaidia kuzichora watakuwa na ujuzi pia wa kuzifuta
la endelea kufanya utafiti ili kumsaidia
 

Forum statistics

Threads 1,235,594
Members 474,671
Posts 29,228,068