Tatoo za mbunge huyu mhhhhh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatoo za mbunge huyu mhhhhh!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIMBURU, Jul 14, 2011.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Wakuu hivi tatoo za namna hii zinaruhusiwa bungeni?
     

    Attached Files:

  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni hina........akioga mara tano ishaondoka....katoka harusini huyo
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Hizo sio tatoo mpendwa, wenyewe huku pwani tunaita heena. Tofauti na tatoo hena zinatoka baada ya muda fulani wakati tatoo ni permanent. Ila unapoint hapo kwenye aina ya mapambo kwa waheshimiwa wabunge, maana sidhani kama bungeni ni mahala muafaka kwa mapambo hayo.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    hina tu hiyo inawezekana kafunga ndoa siku za karibuni.
     
  5. M

    Marcossy A.M Verified User

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Suupwika .. mi ndo nawasilisha eti! Vijana wa zenji waajiriwe jeshini kwa usawa… si tulimpiga mtu kule mpaka kakimbia nchi…
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    $hehe huyu bado mwali kaolewa juzi juzi tu, na imani za kiislamu siunajua lazima mwanamke aonekane alivyo au lazima arembwe kwa kupakwa hina, so sidhani kama mama kakosea.
     
  7. L

    Losemo Senior Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafyta kanuni za bunge nione kama zinaruhusiwa hizo
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu zitafute kanuni hata mimi nafuatilia kanuni nione kama zinaruhusu.....
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Hinna na Wanja, yes ni temporary tatoo, sio permanent. Na haipakwi harusini au ukiwa unafunga ndoa tu, hinna hupakwa kwa raha zake mpakaji na aliekusudiwa kupakiwa na sherehe au hafla iliyokusudiwa kupakiwa hiyo hinna, ni mapambo (makeup) ya mwilini kama mapambo mengine.

    Mijitu ya bara utaijuwa tu humu jinsi inavyochangia kuhusu huo wanja na hinna, hata wanja na hinna hawajui matumizi yake, halafu mkiambiwa ustaarabu wenu mliletewa kutoka pwani mnalalamika! Na bado hamjastaarabika kisawasawa, njooni pwani mjifue. Huu ni ustaarabu na urembesho wa enzi na enzi kwa watu wa pwani.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ikiwa kanuni za bunge zitakataza wanja na hinna basi zikataze rangi za mdomo na mi eye-shadows pia.
     
  11. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hina/Tatoo yote mamoja, michoro hiyo mjengoni ni sawa? mwongozo plz
     
  12. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh kaazi kweli kweli, haya bwana heri yenu nyie "wastaarabu wa pwani"
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,412
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hina, Tatoo n.k. ni vitu vile vile (michoro kwenye mwili)! Hoja ni kwamba zinaruhusiwa? Hata kama nyingine zinakaa siku 2, mwezi au hata miaka!!
     
  14. p

    princes Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa watanzania( BARA) hii ni Culture Shock,ila kwa watu wa pwani ni hali ya urembo na wanawake wa pwani hufanya hivi hasa kumvutia mumewe.
    ina maana ile mida ya jioni ni ya kimahaba zaidi kwa mume na mke.
    Ila kwa proffessionals and discent woman of this age it doesnt look woooooow.Plz wait after Bunge time.Imekaa kiswahiliiiiii sana japo ni tamu.
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,663
    Likes Received: 2,106
    Trophy Points: 280
    Urembo ukizidi unageuka kuwa uchafu
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wee kaa kimya huna asili ya wanja wala hinna.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,053
    Likes Received: 18,570
    Trophy Points: 280
    hina hio?
    sio piko?????
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hina nzuri sana kwa siye watu wa pwani ni chachu ya mambo flani kunako bedi
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anafukiza majini jamna lolote la maana
     
  20. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye muda wa kufanya mambo kama haya anapata wapi muda wa kuwasikiliza wale anaowawakilisha bungeni.
     
Loading...