Tanzia: Mama yangu mzazi ameaga dunia

Tanzia: Mama yangu mzazi ameaga dunia

pole sana kaka kwa kufikwa na hayo mazito. Mungu akutie nguvu, ila kaka kwa tamaduni zetu za africa kidogo nashangaa uko online unafanya nini muda huu mtu uliyefiwa na mzazi. kwangu mimi naona ajabu.
Unashangaa kwasababu hamsomi vizuri threads za watu!
Jamaa kasema asubuhi hii yuko safarini kwenda Mkoa, kwahiyo asiperuzi hata JF, hata kama anasafiri kwa masaa 8 jamani?...mbona kwenu uchagani kwenye msiba zinashushwa kreti 50 za bia na watu wanatamani msiba usiishe!
Acheni mambo ya ajabu!
 
Pole sana mkuuu,, najua unachopitia...

Pumzika kwa amani mama yetu
 
Mkuu ijoz ukisoma biblia nzima kutoka mwanzo mpaka ufunuo ni mtu mmoja tu ndie aliesema "msikate tamaa msiwaze sana mimi ni baba ya yatima na wajane" si mwingine ni mungu wetu alie hai;watasema mengi msiban wataongea mengi jf;hata marafiki zako wengine hutowaona wakati huu wa msiba bali mshike mungu wa nazareti yeye ndie babako na ndie kila kitu maishan mwako;almjua mama na baba kabla awajazaliwa leo amewapumzisha anaju yuko na wewe anachoitaji iman yako kwake usitegemee bindamu hata kidogo naongea kumaanisha wapo watakutia moyo watasema wanabeba mizigo ya maden ya shule nk hakika utowaona baada ya msiba unabaki na mungu tu
 
Pole sana ijozi Mungu akutie anguvu na pumziko la milele ampatie Mama yetu amina

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Pole sana ijoz.tuko pamoja katika maombi
 
Last edited by a moderator:
Pole mkuu. Innalillâhi wainnaa ilaih rajiuun.
 
Pole kwa msiba mungu ni mwaminifu atakupa nguvu yeye ni baba wa yatima

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Pole sana ijoz kwa msiba huu mzito..Mungu akusaidie na akupe faraje..R.I.P mama,mbele yako nyuma yetu
 
Last edited by a moderator:
Pole sana ijoz kwa msiba ulio kufika, najua upo katika kipindi kigumu sana ila Mungu akutie nguvu katika kipindi chote hiki cha majonzi.

Mungu ailaze roho ya mama yetu mpendwa mahali pema peponi.
AMEN.
 
Unashangaa kwasababu hamsomi vizuri threads za watu!
Jamaa kasema asubuhi hii yuko safarini kwenda Mkoa, kwahiyo asiperuzi hata JF, hata kama anasafiri kwa masaa 8 jamani?...mbona kwenu uchagani kwenye msiba zinashushwa kreti 50 za bia na watu wanatamani msiba usiishe!
Acheni mambo ya ajabu!

MKUU PK TUWASAMEHE MAANA AWAJUI WALITENDAALO TUZIDI KUMWOMBEA MKUU NAJUA UCHUNGU ANAOUSIKIA LAKINI NA IMAN YETU TWAMINI MUNGU ATTAMPITISHA KWA HILI;;huyu n mjaluo mkuu na msiba wao wanakodisha jamaa lakimbili kwa siku kucheza ngoma lakini msiban wanakosa pesa ya maji ya kunywa so unaweza ona unamuuelimisha mtu gan na ndioo maana baibo inasema watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa na ufahamu
 
Ple sana mkuu. Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu
 
Mungu akupe matumaini, faraji na ujasiri katika wakati huu mgumu. R.I.P mama yetu..
 
ijoz

Pole sana Best wetu! Hakika ni wakati mgumu sana katika kipindi hiki ila jipe moyo kwani hakika tu MUNGU aliye hai na hata sasa!

Mwenyenzi MUNGU Baba wetu mwenye mamlaka Mbinguni na Duniani tunakuomba umpe Mama yetu pumziko la milele shambani mwako Bwana wetu! Amen!

Nyani Ngabu
Kwa kweli sijaipenda post yako No 3 na sikutegemea kauli kama hii toka kwa member kama wewe!

Angalia kauli yako!

Pombe la jana hilo kaamka nalo
 
Last edited by a moderator:
Poleni sana wafiwa. Mungu awape frja ya kweli katika kipindi hiki kigumu cha majonzi
 
Plz don' worry my dear! believe me ur mummy our mumy is safe now, she has just changed the venue and now she is looking us from above. Angels are close to her and they are taking great care of her.
 
Back
Top Bottom