TANZIA: Bwana ametwaa - Jina lake lihimidiwe

TANZIA: Bwana ametwaa - Jina lake lihimidiwe

Mungu awabariki watu wa Mungu.....bado tunasubir watu wa Dar!!!!
 
Pole sana bibie, mungu akupe nguvu kama nick name yako.
RIP baba yetu mpendwa!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Wana MMU nahitaji maombi yenu nipo safarini muda huu naelekea morogoro maeneo ya nanenane......nimefiwa na dada yangu kipenzi,Amefariki leo mchana na alikwenda kwa dada mkubwa huko morogoro likizo ya kikazi juz!!!!!!

BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA.....JINA LAKE LIHIMIDIWE.

ASANTENI
Our prayers with you and the whole family, keep to Jesus all the time
 
Poleni sana na Mungu akutangulie, tumia muda mwingi zaidi kumshukuru Mungu kwa kukupa dada uliyeweza kuishia nae miaka yote mlioishi pamoja

Kifo na ukumbusho tu wa sisi ni nani
 
Ahimidiwe Mungu na Baba wa Bwana wetu Yesu Kristo, Baba wa huruma na Mungu wa faraja yote. Yeye atufarijiye katika taabu zetu zote, ili tuweze kuwafariji wale walio katika taabu yo yote kwa faraja ambayo sisi wenyewe tumepokea kutoka kwa Mungu.
Bwana akufariji pamoja na familia yote.
 
Back
Top Bottom