TANZIA: Bwana ametwaa - Jina lake lihimidiwe

TANZIA: Bwana ametwaa - Jina lake lihimidiwe

Pole sana Miss strong, lakini yote ni kazi ya mungu, na kila nafsi itaonja mauti. Ametangulia na sisi wengine tunafuata. Wape Pole na wanafamilia wote
 
Pole sana na poleni wote kwa msiba.
Hakika sote ndo safari yetu na haina pingamizi.
Mungu awape nguvu. And u miss strong u have to act as your name.
 
Last edited by a moderator:
Pole sana miss strong! japokuwa wana jf tumetawanyika ktk maeneo tofautitofauti,ni imani yangu kuwa maombi yetu yapo pamoja kumuombea marehemu alale pema peponi na pia kuiombea familia ktk kipindi hiki kigumu cha msiba!
 
Kama lilivyo jina lako miss strong Mungu akuimarishe na akupoozee uchungu ulionao! Wakati ukitafakari haya usisahau mauti ndiyo ndia pekee itakayotuondoa katika ulimwengu huu wa dhiki! Mwenzetu katangulia,nasi siku yetu ii karibu! Bwana airehemu nafsi yake!
 
Last edited by a moderator:
Pole sana mdogo wangu miss strong.
Faraja ya Bwana, Upendo wake ukuangaze katika kipindi hiki kigumu.
 
Last edited by a moderator:
Pole kwa msiba, Mungu awe nanyi katika kipindi hiki kigumu
RIP Dada yetu, umetangulia tuko nyuma yako
 
Jipe nguvu Dada, kwani MUNGU alimpenda DADA YETU kuliko sisi JINA LA BWANA LIHIMIDIWE
 
Wana MMU nahitaji maombi yenu nipo safarini muda huu naelekea morogoro maeneo ya nanenane......nimefiwa na dada yangu kipenzi,Amefariki leo mchana na alikwenda kwa dada mkubwa huko morogoro likizo ya kikazi juz!!!!!!

BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA.....JINA LAKE LIHIMIDIWE.

ASANTENI


Pole sana na Mungu azidi kuwapa nguvu muendelee kuwa strong katika kipindi hiki kigumu kwenu.
 
Back
Top Bottom