Tanga: BAKWATA yagonga Mwamba Idd yafanyika leo

Tanga: BAKWATA yagonga Mwamba Idd yafanyika leo

hawa ni answar sunna, ni kawaida yao kutangulia kula iddi kabla ya wenzao wa bakwata. Hawa answar sunna ndio wako sahihi katika muandamo wa mwezi. Leo mwezi uko juu na unaonekana na kila mtu
Hawa hawaangalii mwandamo wa mwezi bali wanasikilizia kama Saudi Arabia mwezi umeandama au la.
 
Niko kazini apa kimwili tuu ila akili inawaza EID.
Tanga wamefanya ile roho na mwili vinapenda yaani wamesikilizia nafsi bila unafiki
 
Chadema na wewe Erythrocyte sio kila jambo ni la kukimbilia ushabiki maandazi wa kisiasa kama unavyofanya!

Waache wenye Dini zao waendelee na mambo yao,wewe endelea kulamba miguu ya Mwenyekiti!

Erythrocyte Wacha kuuleta Ujinga wako mpaka kwenye madhehebu ya imani za watu.
Uislamu uachwe kama dhehebu lenye waumini wake,ambao wanaijua wenyewe misingi ya dini yao.

Kulingana na mapokeo yao kulingana na mafundisho waliyopokea kutoka katika Quran takatifu.

Ujuaji ukizididi huwa unaharibu hata yale machache mazuri unayokuwa uliyatenda awali.
 
Tangu nikiwa sijaanza shule ya msingi Bakwata nilikua najua ni Hospital.

Baada ya kutoka Mkoa na kwenda Dar, nikiwa mkubwa ndio nikajua kuwa kumbe Bakwata ni msikiti wa dini ya kiislamu.
 
Kabla ya utandawazi haujaenea mambo haya hayakuwepo, waislam wote waliswali pamoja bila kujali madhehebu yao. Lakini sasa wengine ni wafuasi wa Saudi Arabia na wengine ni wafuasi wa Iran hivyo imekuwa fujo tupu!
Hili suala kwa hapa tz lilianza miaka ya 80 katikati,na Hawa wanaofungua na kufungua kufuata mwezi kuandama popote watakua wengi zaidi miaka 20 ijayo
 
Waswali sunna hao,wana kiherehere
Uislam haujaja kutenganishwa na mipaka ya sykes-picot. Mtume amekataza muislam kujinasibu kwa utaifa na ukabila. Leo hii kama muislam wa saudi Arabia ametoa taarifa ya kuaminika kuwa mwezi umeonekana kwanini wewe ukatae kauli yake? Mtume mwenyewe alishawahi kugungua swaum mchana mara baada ya msafara wa maswahaba uliotoka syria kuingia madinah na kumtaarifu kuwa njiani waliuona mwezi na hivyo ni Eid...Mtume alipothibitisha taarifa hizo akawaamuru waislam wote wa Madinah wasiendelee na swaum badala yake wafungulie na kesho yake waliswali swalatul-eid
 
Tangu nikiwa sijaanza shule ya msingi Bakwata nilikua najua ni Hospital.

Baada ya kutoka Mkoa na kwenda Dar, nikiwa mkubwa ndio nikajua kuwa kumbe Bakwata ni msikiti wa dini ya kiislamu.
Umekua mwili tu,kichwani hakuna kitu...ukubwa wote huo bado hujajua bakwata ni nini!!
 
Naona jinsi gani waislamu wenyewe wanazodoana mara njaa mara wana penda kula [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mambo ya kuletewa yatawashinda tu. Na bila shaka hao ni answari maana hata hapa nilipo leo wanafanya sherehe wenye dini ya haki naona dini yenu inajikanganya yenyewe kwa waarabu watu wanaupiga kwa nyie wamatumbi subirini shehe mkuu aseme asiposema mtajuta kuzaliwa[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tangu nikiwa sijaanza shule ya msingi Bakwata nilikua najua ni Hospital.

Baada ya kutoka Mkoa na kwenda Dar, nikiwa mkubwa ndio nikajua kuwa kumbe Bakwata ni msikiti wa dini ya kiislamu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Uislam haujaja kutenganishwa na mipaka ya sykes-picot. Mtume amekataza muislam kujinasibu kwa utaifa na ukabila. Leo hii kama muislam wa saudi Arabia ametoa taarifa ya kuaminika kuwa mwezi umeonekana kwanini wewe ukatae kauli yake? Mtume mwenyewe alishawahi kugungua swaum mchana mara baada ya msafara wa maswahaba uliotoka syria kuingia madinah na kumtaarifu kuwa njiani waliuona mwezi na hivyo ni Eid...Mtume alipothibitisha taarifa hizo akawaamuru waislam wote wa Madinah wasiendelee na swaum badala yake wafungulie na kesho yake waliswali swalatul-eid

Leo tarehe moja kiarabu, mwezi ulikua mfupi wa kiarabu mambo ya Bakwata ni ujinga tu, sheikh ponda kaswali eid leo hii
 
Back
Top Bottom