Nyonzo bin mvule
JF-Expert Member
- Sep 19, 2020
- 2,464
- 7,080
Cha unafiki,,, pambana na chadema yako huku wala hakukuhusu,,,,
Cha unafiki,,, pambana na chadema yako huku wala hakukuhusu,,,,
Sasa mimi au Gazeti la Mwananchi ?Cha unafiki,,, pambana na chadema yako huku wala hakukuhusu,,,,
Islamophobia inakutesa pambana na chadema yako mbwa weweSasa mimi au Gazeti la Mwananchi ?
Swali hilo ungeuliza kwa wakristo pia kwanini wanasheherekea Christmas siku tofauti.Tarehe 25 Desemba na tarehe 6 Januari kwa Orthodox Christians.Sabato wanasali Jumamosi na wakristo wengine Jumapili?Toa boriti kabla hujaona ubanzi.Sijui kwanini wanashindwa kuwa na umoja japo kwenye hili tu la Eid ikaswaliwa kwa pamoja.
We Jamaa una Matatizo mengiHii dini idhibitiwe, inaleta vurugu
Matusi na uchawi ndio tegemeo kuu la masikiniIslamophobia inakutesa pambana na chadema yako mbwa wewe
HayaWe endelea na siasa Mambo ya kiroho hayahitaji wauni
Wewe kwani tajiri?Ungekuwa tajiri ungejulikana Nchi hii.Una vipesa vya kubadili mboga ambazo wengi wanazo. Kuwa janitor wa hoteli ya Sugu ndio unajiita tajiri wakati hata Sugu sio tajiri?Wacha ushamba wa KyelaMatusi na uchawi ndio tegemeo kuu la masikini
Kufuata Mkumbo kutakuponza , usiige kila uongo utadhalilika na kudhalilisha Wazazi wakoWewe kwani tajiri?Ungekuwa tajiri ungejulikana Nchi hii.Una vipesa vya kubadili mboga ambazo wengi wanazo. Kuwa janitor wa hoteli ya Sugu ndio unajiita tajiri wakati hata Sugu sio tajiri?Wacha ushamba wa Kyela
Peleka ujinga huko.Wazazi wangu unawajua wewe?Huna hadhi hata ya kuwataja.Wewe zumbukuku unidhalilishe mimi?Kufuata Mkumbo kutakuponza , usiige kila uongo utadhalilika na kudhalilisha Wazazi wako
Hawa wamefunga siku 29 tu badala ya 30Answar hata bukoba kote wameswali Eid leo, wewe endelea kuwasikiliza bakwata wako, uganda, kenya, rwanda wameswali leo eid
nakuonya kwa mara ya mwisho ukitaka kuiona JF chungu endelea kutukana .Peleka ujinga huko.Wazazi wangu unawajua wewe?Huna hadhi hata ya kuwataja.Wewe zumbukuku unidhalilishe mimi?
Wewe zumbukuku tu.Hiyo kwako ni sifa kwa hoja zako za kijinga.Bring it on.Vitisho mbuzi.nakuonya kwa mara ya mwisho ukitaka kuiona JF chungu endelea kutukana .
Chuki yako na wanaokutuma kunitukana bila sababu zozote haiwezi kuvumiliwa hapa JF , mkishindwa hoja nyamazeni , Sheria za JF zinakataza kabisa matusi .
EndeleaWewe zumbukuku tu.Hiyo kwako ni sifa kwa hoja zako za kijinga.Bring it on.Vitisho mbuzi.
Roho mbaya na ubaguzi ndio tabia yako mbwa wewe,, pambana na chadema yako mambo ya uislam hayakusu shenzi weweMatusi na uchawi ndio tegemeo kuu la masikini