TANESCO wabwagwa na Dowans mahakamani

TANESCO wabwagwa na Dowans mahakamani

Lazmas

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Posts
561
Reaction score
111
Wanajamii, machungu zaidi Tanesco kwani Mahakama ya rufaa imetupilia mbali pingamizi la Tanesco. Hii ina maana kuwa Tanesco lazima walipe bil 104 na ushehe!
 
Duh,ndio maana walipandisha bei za umeme,leo nimenunua umeme kwa tsh 277.7 per unit
 
Huo ndio utawala wa MAFISADI unavyoweza ukatutemea mate usoni sisi walipakodi wa nchi hii; DOWANS eti kushinda kesi chini ya serikali hii ya wamiliki wake wanaoitafuna taifa bila huruma - my foot!!!!!!!!!!!!
 
Wanajamii, machungu zaidi Tanesco kwani Mahakama ya rufaa imetupilia mbali pingamizi la Tanesco. Hii ina maana kuwa Tanesco lazima walipe bil 104 na ushehe!

Tutaona nguvu ya umma Vs Mahakama nani atashinda? Kiukweli hii kitu sitaki kuisikia.
 
Yote haya chanzo chake 6,Mwakyembe na JK mwenyewe.Nawachukia hao
 
Poleni watanzania ili tusilipe hilo deni tuwape chadema nafasi waongoze nchi.
 
Kwani Dowans wameshinda leo kesi? Wameshinda toka mahakama ya kimataifa ya biashara. Makanjanja wa sheria ndio walikuwa wanachelewesha malipo kwa Dowans kwa kujidai kuweka pingamizi.

1) Kesi wameshinda.

2) Sasa hivi watalipwa zaidi ya walivyoshinda mwanzo, kwani kuna interests zinaongezeka.

3) Kuna uwezekano mkubwa sasa wa waliopeleka pingamizi kutakiwa walipe gharama za kesi.

4) Mitambo inalipiwa bila kutumika ipasavyo.

5) Mitambo imeuzwa kwa symbion, faida nyingine kwa Dowans.

6) Mitambo inatumika hapa hapa kinyume na alivyotaka Mwakyembe.

7) Mwakyembe laana ya uongo na mateso aliyowaingiza Watanzania kwa uchu wake sasa inamwandama na inamtesa. Anasingizia kawekewa sumu.

Mtu kama Mwakyembe kwa kuzuwa mambo kama haya ambayo yanawaathiri watu wengi. Laana yake huwa hafi hupesi na atateseka maisha yake, atatamani kufa asipate. Hiyo inayomsibu ni laana ya kuwaongezea mzigo Watanzania.

Sitta nae angoje asilimia zake za hiyo laana.
 
Hongereni Dowans.Sasa tusubirieni wananchi mtusikie tutakavyotoa hukumu yetu na sisi...
 
TANESCO wameshida pingamizi Lao la kukata rufaaa! Maana yake wanaweza pinga hukumu ya dowans. Mbona mnamislead?
 
Sipo tayari hata tone kuona utawala wa MAFISADI ukitamalaki kwa visingizio vya aina hii kwa kupenyezewa 'uhalali' wowote ule kwa kupitishwa kwenye mahakama zetu zilizojaa walarushwa na kuelekezwa kwa rimoti kama ma-robot toka Ikulu Magogoni.

Nasema sipo tayari hata kidogo kuona ushindi wa MAFISADI dhidi ya umma wa nchi hii ... tutaonana wabaya kwa mtu yeyote kutamani kuhalalisha kampuni ya kitapeli kuchota rasilmali zetu za taifa ili ionekane Dr Mwakyembe naye kashindwa na tume yake yote kule bungeni.

Dr Kikwete, hili la DOWANS hapana!!!!!!!!!!!!!!!


Tutaona nguvu ya umma Vs Mahakama nani atashinda? Kiukweli hii kitu sitaki kuisikia.
 
Hongereni Dowans.Sasa tusubirieni wananchi mtusikie tutakavyotoa hukumu yetu na sisi...

Wewe unaijuwa hukumu kuliko wanasheria wa mahakama ya biashara ya dunia?

Tayari Mwakyembe kisha anza kutumikia hukumu kwa kuwadhulumu Watanzania. Dhuilma huanza kulipwa duniani.
 
TANESCO na DOWANS/RICHMOND ni kitu kimoja.
Mwanasheria wa Tanesco anaishauri shirika kuvunja mkataba, alaf huyo huyo ndo anaitetea kwenye kesi na huyohuyo anaweka pingamizi kortini.
This is well orchestrated theft bila guns
 
Sipo tayari hata tone kuona utawala wa MAFISADI ukitamalaki kwa visingizio vya aina hii kwa kupenyezewa 'uhalali' wowote ule kwa kupitishwa kwenye mahakama zetu zilizojaa walarushwa na kuelekezwa kwa rimoti kama ma-robot toka Ikulu Magogoni.

Nasema sipo tayari hata kidogo kuona ushindi wa MAFISADI dhidi ya umma wa nchi hii ... tutaonana wabaya kwa mtu yeyote kutamani kuhalalisha kampuni ya kitapeli kuchota rasilmali zetu za taifa ili ionekane Dr Mwakyembe naye kashindwa na tume yake yote kule bungeni.

Dr Kikwete, hili la DOWANS hapana!!!!!!!!!!!!!!!

Kikwete utamuonea bure. Hukumu ilitolewa na Mahakama ya Kimataifan hizi zinazoongelewa sasa ni pingamizi tu za malipo.
 
TANESCO na DOWANS/RICHMOND ni kitu kimoja.
Mwanasheria wa Tanesco anaishauri shirika kuvunja mkataba, alaf huyo huyo ndo anaitetea kwenye kesi na huyohuyo anaweka pingamizi kortini.
This is well orchestrated theft bila guns

Sio kweli.
 
Sheria hivi zinamapungufu au? ndio maana sikusomea Sheria nigegeuka Amitha katika Andha Kanoon! huyu Mwizi wetu atakuwa ni kiongozi mkuu... Haiwezekani kitu kama hiki nchi ya Sheria hii... Kampuni feki kushinda kesi... Hatuna Mkuu wa Nchi..

Nchi inahitaji Ukombozi hii Amkeni Watanzania..

CCM Niliyokuwa naifahamu ni ile ya Piga piga Wezi nawadhurumaji ah ah CCM shika hatamu
 
Kikwete utamuonea bure. Hukumu ilitolewa na Mahakama ya Kimataifan hizi zinazoongelewa sasa ni pingamizi tu za malipo.

DOWANS yake mahakama yake uonevu unatoka wapi?
 
TANESCO wameshida pingamizi Lao la kukata rufaaa! Maana yake wanaweza pinga hukumu ya dowans. Mbona mnamislead?

Mkuu, wewe source yako ni ipi? Wewe ndo unapotosha ukweli. Mi source yangu ni TBC saa mbili usiku wa leo.
 
Kwani Dowans wameshinda leo kesi? Wameshinda toka mahakama ya kimataifa ya biashara. Makanjanja wa sheria ndio walikuwa wanachelewesha malipo kwa Dowans kwa kujidai kuweka pingamizi.

1) Kesi wameshinda.

2) Sasa hivi watalipwa zaidi ya walivyoshinda mwanzo, kwani kuna interests zinaongezeka.

3) Kuna uwezekano mkubwa sasa wa waliopeleka pingamizi kutakiwa walipe gharama za kesi.

4) Mitambo inalipiwa bila kutumika ipasavyo.

5) Mitambo imeuzwa kwa symbion, faida nyingine kwa Dowans.

6) Mitambo inatumika hapa hapa kinyume na alivyotaka Mwakyembe.

7) Mwakyembe laana ya uongo na mateso aliyowaingiza Watanzania kwa uchu wake sasa inamwandama na inamtesa. Anasingizia kawekewa sumu.

Mtu kama Mwakyembe kwa kuzuwa mambo kama haya ambayo yanawaathiri watu wengi. Laana yake huwa hafi hupesi na atateseka maisha yake, atatamani kufa asipate. Hiyo inayomsibu ni laana ya kuwaongezea mzigo Watanzania.

Sitta nae angoje asilimia zake za hiyo laana.
Badala ya kumlaumu Mwakyembe mbona lawama hizo huzielekezi kwa Kikwete na Rostum ambao ndio benefactors wa hiyo Dowans? Richmond, kama alivyosema Lowassa kwenye kikao cha NEC Dodoma na Kikwete hakusuta, ilikuwa ya maslahi kwa Kikwete. Kama walivyotufisidi kwenye EPA, ndivyo hivyo hivyo mafisadi hawa walivyotufisidi kwenye Richmond/Dowans/Symbion. Hivi itakuwaje kama tukikataa kulipa?
 
Back
Top Bottom