Sigma
JF-Expert Member
- Feb 26, 2011
- 5,007
- 1,259
Huwa siangalii TBC! Nilichoandika kimesemwa na ITV Gondwe msomaji
Nyani na kima
Huwa siangalii TBC! Nilichoandika kimesemwa na ITV Gondwe msomaji
Wewe Rev ndie umeelewa vizuri, wengine wamekurupuka tu. Tanesco ndio wameshinda Ombi lao la kukata rufaa. Mijitu mingine inayofikiri kwa kutumia vitobo inamkurupukia Mwakyembe na Sitta as if wao ndio walotuingiza mkenge wa mkataba bomu ambao washiriki wakuu ni Mamvi kwa maelekezo ya baba Mwanahasha.TANESCO wameshida pingamizi Lao la kukata rufaaa! Maana yake wanaweza pinga hukumu ya dowans. Mbona mnamislead?
Ukweli ni kwamba Dowans/ Richmond/ Symbion/ Kikwete/ Rostum ni kitu kimoja.Sio kweli.
Utamtetea Kikwete mpaka liyamba lakini ukweli unabaki pale pale kwamba Kikwete ni fisadi na ndiye aliyeshikilia Richmond iingie Bongo kwa maslahi yake binafsi.Kikwete utamuonea bure. Hukumu ilitolewa na Mahakama ya Kimataifan hizi zinazoongelewa sasa ni pingamizi tu za malipo.
Mimi nimesikiliza ITV, Tanesco imeshinda.Mkuu, wewe source yako ni ipi? Wewe ndo unapotosha ukweli. Mi source yangu ni TBC saa mbili usiku wa leo.
Wewe Rev ndie umeelewa vizuri, wengine wamekurupuka tu. Tanesco ndio wameshinda Ombi lao la kukata rufaa. Mijitu mingine inayofikiri kwa kutumia vitobo inamkurupukia Mwakyembe na Sitta as if wao ndio walotuingiza mkenge wa mkataba bomu ambao washiriki wakuu ni Mamvi kwa maelekezo ya baba Mwanahasha.
TANESCO wameshida pingamizi Lao la kukata rufaaa! Maana yake wanaweza pinga hukumu ya dowans. Dowans iliyokuwa ikitetewa na wakili Kennedy Fungamtama alishikwa na butwaa baada ya hukumu kusomwa. Kuna uwezekano mkubwa sana Dowans wasilipwe. Huu ni ushindi kwa watanzania
Source ITV saa 2 usiku
ushaanza na rev unategemea nini zaidi ya mstari live
mpwa upo
Habari hii ni nzuri machoni pa watanzania wapenda haki, halafu kuna mzushi kasema eti Dowans wameshinda kwenye thread moja humu. Nashukuru Rev kwa kunyoosha.
TBC1 wameongea hili kinyume sijui which is which.