Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Tahadhari: Utapeli huu saluni za kiume bongo haukubaliki

Mara nyingi nikienda saloon nakua straight kua nataka kunyoa tu na hata huduma ya kuosha sina muda nayo kabisa ikitokea siku nahitaji na huduma tofauti nawaambia na nauliza na bei kabisa nakumbuka Moro nilienda harusini kuna dada wa saloon akajiongezea kazi hakika sikumlipa nikasepa.
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
Umenichekesha sana leo!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mi nina mambo mawili tu....nipake after shave then mafuta ya nywele halafu nasepa
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
Mkuu naona jinsia yako inabadirika kila uchao. Mara hii umesahau kuwa juzi ulikuwa mwanamke Msaada wa ushauri na matibabu
 
Kwa kifupi ni WIZI na UTAPELI, wakamatwe wafungwe tu
 
Kwa vinyozi hawa hawa wa kisasa ambao mnaita Barber shop ...popote pale Tanzania kunya kichwa yaani kipara cha wembe na ndevu ni buku tano ...hiyo ndio rate yangu popote pale ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
 
kuna saluni 1 msasani nimeingia kunyoa, wakati naendelea kunyoa wakaja wadada wa3, kinyozi akaninong'oneza chagua wa kukusafisha mba, nikamwambia lilie tinginya leusi, nikasia ANNa andaa maji moto na dawa ya mmba, kinyozi alivyomaliza akaniambia ingia chumba kile, kuingia nikamkuta yule dada kavaa taiti tu kashika taulo akaniambia kaa, nikaambiwa vua shati nikavua, akaniambia kwanini usifanye scrub kabisa nikajikuta nasema haya, wakati anaendelea kunifanyia scrub akawa ananipapasa shingoni na na kifuani, nikaanza kusikia nyege balaa dushe likavimba nikakaa kimya, kumbe yeye ananiangalia kwenye kioo, akaniuliza vipi umebanwa sana nikamwambia sana, akaniambia ngoja nikusaidie akanishusha suruali mi nimeshangaa tu, mara dushe likaanzakupakwa mafuta mpaka mapajani, raha niliyosikia, akaitia mdomoni huku anatumia na mkono mara nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu, wakachukua 12700 zote wakawa wananidai, wakaniitia police nafikiri ni police wanayemjua, kuja akaniambia unataka starehe wakati huna pesa, police ilipelekwa na deni nililipa, nakumbuka siku ile nilipanda daladala mpaka mabibo huku sina nauli, konda akanikoromea akanisamehe, Aiseee hizo saloon ni hatari kama hamjapatana malipo, sikuile nilidhalilika sana
[emoji13] [emoji13] Aisee nimecheka sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tatizo wana maneno matam kweli,,

"kaka una m'ba wengi" nawajibu ntafanya siku nyingine

"kaka tufanye scrub" nawajibu nyumbani nna kopo kubwa la scrub ila sipendagi tu

Mimi NKIINGIA NI KONYOA NA KUOSHA NYWELE KWA SABUNI TU, BAAASS 2000/=

n0 r0se with0ut th0rn
 
Back
Top Bottom