Kichwa Kichafu
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 44,984
- 189,583
Hapo ndipo wanaharibu mkuu.Wapo wajinga wanaoviendekeza mkuu.. si kwa mbwembwe zile
Hapo ndipo wanaharibu mkuu.Wapo wajinga wanaoviendekeza mkuu.. si kwa mbwembwe zile
Huwa wanatoa huduma huku wamelegeza macho dizaini ya makontena ya makinikia"Kumbuka wanararua wengi hapo[emoji23] [emoji23]
Ndio mitego yao bado mavazi mzee massage hiyo ndio inakuja kuua kabisaHuwa wanatoa huduma huku wamelegeza macho dizaini ya makontena ya makinikia"
😀😀😀Hapo ndio nachokaga kabisa yani.... unakuta anakusugua masikio huku ana hema kimahaba..... ptyuu
Daaaàah huchomokNdio mitego yao bado mavazi mzee massage hiyo ndio inakuja kuua kabisa
Hii sehemu imenichekesha sana mkuu...nikasia anasema usinikojolee mdomoni, kilichofuata nilisikia ****** nini ni nilikwambia usinikojolee mdomoni, nikatolewa ndani ya kile chumba hata scrub haijaisha, sijaoshwa kichwa, yule dada aanidai elfu 50 kwa kumchafua mdomoni, kinyozi anadaielfu 15, mfukoni nina 12700 tu
duu una mkwara 😀😀😀HILI JAMBO NI KWELI KABISA, KUNA MOJA IPO MAENEO YA MLIMANI CITY WALIMFANYIA HIVYO MDOGO WANGU ALIKUWA AMETOKA KIJIJINI NIKAENDA PALE NIKATAKA KUMTOA MTU ROHO, SHUKURANI KWA KIONGOZI WAKE AMBAYE ALIRUDISHA HELA NA KUOMBA MSAMAHA LA SIVYO LEO NINGEKUWA GEREZANI KIFUNGO CHA MAISHA AU KUSUBIRI KUNYONGWA MAANA NINGEFANYA TUKIO AMBALO DUNIA NZIMA INGESHANGAA...SASA WEWE MWENYEWE JIULIZE NI TUKIO GANI. NYINGINE MBILI ZIPO PALE SINZA-MORI ZINA WANAWAKE SAMAHANI NAOMBA NITUMIE JINA LA MALAYA...WALITAKA KUNILETEA ZA KULETA NIKAWAAMBIA WAIONE HII SURA HIVIHIVI WASITAKE KUTENGENEZA VIFO VYA SIMULIZI...
Nokia83 hujawahi patana na hili janga
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji122]Mimi ndio kiboko yao ntachezea maziwa yao na wataishia kuniosha kidevu tuu hata lotion hamna kupaka, wapuuzi sana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji122]
Hakuna namna
Sent from my Siemens kidole juu using JamiiForum mobile app.
umeongea point sana AIBU ndio inawaponza wengi.... pia utaratibu wa kuuliza bei....BINAFSI NILIWAHI KUKUTANA NA HILO JAMBO MWAKA 2008 KWENYE SALON MOJA HV PALE MBEZI TANGIBOVU, BAS WAMENINYOA, NILIFUATANA NA WADOGO ZANGU, KUMBE WAKAT NANYOLEWA WALE WADOGO ZANGU WA KIUME WAKAWA WANASAFISHWA KUCHA NA MIGUU BILA MI KUJUA.. BASI IMEKUJA BILI ATI NILIPE ELFU 30. NIKAWAKATALIA NIKAWAAMBIA SIJAWAPA RUHUSA YA KUWASAFISHA MIGUU.. NILIKOMAA MZEE KIPIND HKO NPO SEKONDARI.. NIKAWAAMBIA SILIPI.. MKITAKA HATA POLISI TWENDENI... SIKUWA NA AIBU (MAANA WENG WANAIBIWA KWA AIBU ZAO).. WALINIMAIND LAKN NILIWALIPA BUKU 5 YA KUNYOA NKASEPA..
NB:AIBU NDO INAWAPONZA WANAUME WA DSM KWA HOFU YA KUDHARAULIKA, SASA KUNYOA UNALIPAJE ELFU 80 LABDA? KAMA HUJUI BEI ULIZA.. NA UWE NA UAMUZ WA VITU UNAVYOVITAKA NDYO VFANYIKE.. HATA UNAPOKWENDA MGAHAWAN ULIZA BEI NDIYO UAGZE MSOSI.
Tchao
Nipo doria humu.... Popo hulaliii???Popo hulaliii
Lol.... kwa pamoja tunaweza kukemea hili.Huu ni wizi wa mchana kweupe.
Mambo gani hayo ya kubabatizana
Lol... labda wakati wa kuoga hua unanawa uso sasa wao wanataka kukuosha uso.Mimi nikienda huwa naweka wazi kuwa nataka kunyoa tu.
Hayo matakataka mengine siyataki.
Kunyoa tu, basi. Kama kuosha uso na hayo maushuzi mengine ntafanya mwenyewe nyumbani.
Eti kuosha uso....kwani wakati wa kuoga huwa nafanya nini?
FOH...
Nipo doria humu.... Popo hulaliii???
Sent from my Siemens kidole juu using JamiiForum mobile app.
Basi tuendelee na doria yetuuuuSawaa mimi pia