Tabora: Polisi kuanzisha msako wa wanaotaka kujinyonga na kisha kuwapeleka Mahakamani

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Oct 28, 2016
2,851
2,000
utaalamu umeongezeka
Screenshot_2020-01-03-11-50-06.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
13,148
2,000
Ha ha haaa hawa jamaa bhana...wanasema chochote tu hata kisichowezekana ili kumfurahisha mkuu! Sasa najiuliza huyu mnyakyusa mwenzangu atatumia ndumba ama tunguli za wapi kubaini mtu mwenye viashiria vya kujinyonga? And fine,akiisha kujiridhisha bila kuacha shaka kwamba mtu ana viashiria hivyo na akamtia kwenye mikono ya sheria ni sheria ipi atatumia kumhukumu? Na vipi victim akaweka pingamizi la hukumu husika ya kulazimishwa kuwa hai dhidi ya dhamira yake ya kujiua?
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
54,744
2,000
Ha ha haaa hawa jamaa bhana...wanasema chochote tu hata kisichowezekana ili kumfurahisha mkuu! Sasa najiuliza huyu mnyakyusa mwenzangu atatumia ndumba ama tunguli za wapi kubaini mtu mwenye viashiria vya kujinyonga? And fine,akiisha kujiridhisha bila kuacha shaka kwamba mtu ana viashiria hivyo na akamtia kwenye mikono ya sheria ni sheria ipi atatumia kumhukumu? Na vipi victim akaweka pingamizi la hukumu husika ya kulazimishwa kuwa hai dhidi ya dhamira yake ya kujiua?
Mimi nilisoma nikashindwa kuelewa, nikaona niliweke hapa maana inawezekana hii elimu yangu ya darasa la 7A haikunisaidia sana.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
182,522
2,000
Atashitakiwa kwa kusudio la kutaka kujidhuru.... shahidi jamhuri
Ha ha haaa hawa jamaa bhana...wanasema chochote tu hata kisichowezekana ili kumfurahisha mkuu! Sasa najiuliza huyu mnyakyusa mwenzangu atatumia ndumba ama tunguli za wapi kubaini mtu mwenye viashiria vya kujinyonga? And fine,akiisha kujiridhisha bila kuacha shaka kwamba mtu ana viashiria hivyo na akamtia kwenye mikono ya sheria ni sheria ipi atatumia kumhukumu? Na vipi victim akaweka pingamizi la hukumu husika ya kulazimishwa kuwa hai dhidi ya dhamira yake ya kujiua?

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom