Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Ukiona hivyo huna sauti kwakwe tena.

Jitahidi ukumbuke kwanini mwanzo alikuwa anakusikiliza sana lakini wakati huu hakusikilizi.

Sababu ipo mkuu.Tafuta hiyo sababu fasta muishi kama wanzo.

Mkuu wana mapungufu hawa viumbe lakini yanatofautiana.

"Huwenda ukakichukia kitu na hiko kitu kumbe kina baraka ndani yake"

KUWA NA SUBIRA KWANZA.
 
Ukiona hivyo huna sauti kwakwe tena.

Jitahidi ukumbuke kwanini mwanzo alikuwa anakusikiliza sana lakini wakati huu hakusikilizi.

Sababu ipo mkuu.Tafuta hiyo sababu fasta muishi kama wanzo.

Mkuu wana mapungufu hawa viumbe lakini yanatofautiana.

"Huwenda ukakichukia kitu na hiko kitu kumbe kina baraka ndani yake"

KUWA NA SUBIRA KWANZA.
Sawa mkuu ahsante kwa ushauri
 
Siku akianika we nenda kazianue alafu uzifiche zoteee hapo hata kuwa na chup ya kwanika tena.🤣🤣🤣🤣
Ila anazinguaaa hajui nawe ni mtaalam ndo maana unamshauri asizianike sehemu ya wazi hivyoooo??? Dadeki zake yan hakusikilizi uliyepo ndan anasikiliza hao wataalam wa njeeee.
Soon atakula kadi ya njanooo
 
Siku akianika we nenda kazianue alafu uzifiche zoteee hapo hata kuwa na chup ya kwanika tena.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ila anazinguaaa hajui nawe ni mtaalam ndo maana unamshauri asizianike sehemu ya wazi hivyoooo??? Dadeki zake yan hakusikilizi uliyepo ndan anasikiliza hao wataalam wa njeeee.
Soon atakula kadi ya njanooo
Mkuu hawa viumbe ni wabishi sana hasa ukiwaweka ndani, ntajaribu nione asipoacha napiga kadi tu sio kwa fedheha hii
 
Shidaa si mkeo shida ni ww kitu kidogo kama icho umemwambia anashindwa kukusikiliza vikubwa na vigumu atakusikiliza kweli siku ya kwanza kumwambia alafu akarudia ungechukua nyembe zichane zote au choma moto kesho mbona harudii
 
Wanamke wanao anika chupi nje ni wapumbavu hawana akili.

Huwa nadharau na napata na kinyaa mwanamke ambae nimeona nguo yake ya ndani kaanika nje moja kwa moja anakuwa hana akili na mazoea naye huwa sitaki.

Wanawake wa hivi hawana akili kabisa hata punje naweza sema hauna mwanamke umeoa bogus rudisha kwao hilo jinga
hapana wewe watu wapo tofauti wengine huanika chupi nje sababu wakianika ndani fungus zinawatesa sana hivyo kuanika nje ni lazima vinginevyo anapata infection
 
hapana wewe watu wapo tofauti wengine huanika chupi nje sababu wakianika ndani fungus zinawatesa sana hivyo kuanika nje ni lazima vinginevyo anapata infection
Hivyo ndivyo wazazi wako walikuwa wakifanya ?

Kazi ya pasi ni nini ?
 
Mambo haya yanategemea mazingira…
Mfano kama mtu ana kaa kwake au ana sehemu kusitiri nguo zake basi ni sawa kabisa!
Lakini kiafya kabisa nguo za ndani za mwanamke zinapaswa kuanikwa sehemu ambayo kuna mwanga au jua ili zikauke vizuri na kuuwawa kwa vijidudu hasa nguo za pamba!
Kwa hiyo kimsingi zinapaswa kuanikwa sehemu yenye mwanga mzuri au jua…
Lakini hili swala la afya linapaswa kueandana na mazingira na staha…
Sasa kama ni nyumba ya wapangaji wengi inapaswa kuwa sehemu ambayo watu wengine wasuone labda mwenza wako…na wengine wanawake wanao jielewa na wenye akili vizuri hufunika nguo zai za ndani na kitambaa au khanga laini ili kujisitiri na kusitiri utu wako!

Lakini wanawake wasasa wengi wanapotosha sana hii dhana ya kuanika kwenye mwanga au nje na wao wanakwenda kuanika kwenye kamba zote tena hadharani na unakuta kuna nafasi hata ya kusutiri hizo nguo lakini jambo hili halifanyiki kabisa…..

Wanawake wengi wa sasa tena wanaojifanya ni wakisasa wanafedhehesha sana na hawajui kuwa mtu kuona chupi yako ameona nusu ya uchi wako ambao anapaswa kuona mumeo tuu…….
Sasa kama huyo mkeo unaweza kumshauri tuu kuwa atafute khanga ambayo atakuwa anaitumia kuzifunika wakati wa kuanika hizo nguo!

Kama mke wako anajielewa kweli ni lazima atakuelewa na kukusikiliza vizuri kama mume na kinyume na hapo tumia mamlaka yako kama mume .

Wanawake wa aina ya mke wako ambaye hasikii ni aina ya wanawake wanafedhehesha sana…i can feel your pain…..pole sana lakini kwa sasa ni wakati wa kusimama kwenye nafasi yako.
 
Mkuu hata kama mpangaji nguo za ndani zisipo anikwa juani ni shida hasa kwa sisi wanawake.

Kwanza tunashauriwa kuvaa cotton, hivi unajua cotton isipo kaushwa na kua inakuwaje? Inaweza hata badirika weupe wa nguo hiyo. Muda huu nishaanika nje nazitoa nikitoka kibarua.
Nyeupe[emoji445]nyeupe kweli wewe wesafi,mimi mwanamke anaevaa kyupi nyeupe nadata balaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom