Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

89965001_2627493460910089_3391794153925902336_n.jpg

Sio poa, wife zako anatuzingua sie majirani, kamba zima kaweka vyupi.
Duh sasa kama ivo uyo mwenye mke si anadharirika kama hapo kuna mabachela
 
Nyeupe[emoji445]nyeupe kweli wewe wesafi,mimi mwanamke anaevaa kyupi nyeupe nadata balaaa
Chupi zinashawishi mkuu zinachora picha ya vitu vya ndani vya mwanamke kwa marijali wasiowahi kuona izo mambo lazima wataanza kumezea mate ila hawa viumbe wabishi sana mkuu
 
Muambie akianika azifunike na mtandio mwepesi. Nguo za ndani ni vizuri zikaukie juani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mvua ikinyesha jirani(kijidume kimebarehe juzi) kinaenda zianua tukirudi kazini kinagonga "shem niliona zinaloa nikazitoa izi hapa" hivi huwa hamuoni aibu?
 
Jitahidi kumjali kwa kumnunulia chupi mpya hizo unazolalamika zimechakaa na hutaki anaanike nje na bado anazivaa......

Angekuwa mkwe wangu kama chupi ni mpya hata getini anaweza kuanika....


Work hard to find your own privacy
 
Jitahidi kumjali kwa kumnunulia chupi mpya hizo unazolalamika zimechakaa na hutaki anaanike nje na bado anazivaa......

Angekuwa mkwe wangu kama chupi ni mpya hata getini anaweza kuanika....


Work hard to find your own privacy
Mkuu unamaanisha ninunue nyingi kiasi kwamba ikichafuka anatupa hafui au unamaanisha nn
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.
Tatizo liko hapo,kungekuwa na wapangaji wa kike usingelalamika,punguza wivu,usimchukulie usiriazi sana kiumbe anayeitwa mwanamke,utakufa mapema
 
Tatizo liko hapo,kungekuwa na wapangaji wa kike usingelalamika,punguza wivu,usimchukulie usiriazi sana kiumbe anayeitwa mwanamke,utakufa mapema
Kwaiyo wewe mkeo(kama wewe ni wa kiume lkn) hata akitembea na chupi tu mtaani huna shida eti mkuu
 
Mvua ikinyesha jirani(kijidume kimebarehe juzi) kinaenda zianua tukirudi kazini kinagonga "shem niliona zinaloa nikazitoa izi hapa" hivi huwa hamuoni aibu?
Mimi nikiona aibu wewe kuna faida yoyote unapata maishani mwako? Ukianika chupi zako ndani kwako wewe inatosha tusipangiane maisha tafadhali [emoji706][emoji706]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona safi tu,ungejua wafanyayo wake zenu usingehangaika na chupi
Mm kwangu hapana mkuu kwa yale naweza yakemea ntafanya wajibu wangu kwa ambayo siyaoni Mungu atanisaidia naamini
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.

atapigwa na tukio moja zito hatoamini.. hizi nyumba za kupanga sio kila mtu anakutakia mema,
 
Utavunja ndoa yako mwenyewe kwa ulimbukeni. Mambo yako ya ndani unayaanika hapa ili upate nini zaidi ya hasara mwanangu?
Nani anamjua huyu jamaa humu? Hiyo ndio maana ya fake id na definition ya "where we dare to talk openly"

Alafu kingine kama chupi zinaanikwa nje live na watu wanaona, basi mpaka hapo hakuna kilicho ndani tena.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom