Tabia na sifa za Paka ni za kushangaza

Tabia na sifa za Paka ni za kushangaza

Hawa paka ni waajabu sana, kuna vitu vingine ukijiuliza hupati jibu kabisa

Kwa mfano;
Maiti zao zinapotelea wapi?

Kingine wanapofanya mapenzi, kiuhalisia huwezi kuwaona wakifanya mapenzi hadharani, wanyama wengine kama mbwa, mbuzi, ng'ombe na wengineo angalau wengi wetu tumebahatika kushuhudia, ila kwa paka ni nadra sana.

Paka dume akimwaga mayai ukeni mwa paka jike, jike anagaragaza kabisa utafikiri kamwagiwa maji ya moto sehemu za siri huku akipiga kelele haieleweki kama anapata maumivu au la, hawa ndo paka ajabu sana.

Mimi huwa sipati picha kuhusu hawa paka, akijisaidia anafukia, wastaarabu sana

Najua wengine watashare vingi hapa...

Karibuni sana...
 
mimi nishawahi kuona wakigegedana more than one time tena mchana,ingawa nakili kuwa kweli paka ni mnyama mstaarabu ukilinganisha na wanyama wengine wanaofugwa na binadamu,mfano ukiwa umefuga paka na mbwa nyumbani kwako,paka nae huwa anajifanya kama binadamu mbele ya mbwa,yaani anamwona mbwa ni mbwa!
Hawanaga shida mbona
 
Duh kweli watu mmetoa michango za kufurahisha

Kali kuliko yote, nakumbuka kuna wakati bro wangu alimpiga sana paka kiasi kwamba anakuwa mbishi, akaamua kumchimbia shimo na kumzika mazima akiwa mzima, sasa kesho yake asubuhi kaonekana kibarazani akiwa mzima wa afya na macho yake ya kusinzia sinzia, bro mpaka leo anashindwa kuwaelewa paka!!
Haha,macho ya kimahaba
 
Yaan napenda sana Paka, Nampenda sana Paka wangu... ukiweza kuishi na huyu mnyama utaenjoy sana.
Ila ndio wana vituko hatari, hua 1.Ananiacha hoi ukimsema kwa jambo fulani ananuna siku nzima basi hali hata umuwekee nini hali ng'oo.

2.Anajua yeye ni sehemu ya familia na akija mgeni atamkarimu kama mwanafamilia.

3. Ana wivu balaa, akija mtoto akiona ninamjali sana yule kuliko yeye anaweza hata kumparua na kulia kila saa hakuishi.

4. Kuna siku anachagua chakula kama hataki dagaa ni hali mpk umpe samaki au nyama au kama kuna samaki halafu ukampa dagaa hali.

5. Akiumwa ana mlio wake anautoa unajua kua minyoo imepamba moto, na akiumwa hali mwenyewe mpk nimlishe tena mimi tu.

6. Siku akiamua kukaa na mimi room hata nimtoe vipi hatoki hasa akiona mgeni fulani fulani hivi (lol) ndio atakomaa rum hatoki mpk namuacha tu.

Ukitaka rafiki wa kweli basi ni Paka ila ukitaka Mlinzi basi ni Mbwa. The choice is yours.
 
Tokea mdogo ninaishi na paka.uzuri wa paka hana shobo wala kujipendekeza kama mbwa,akikufuata ujue eidha ana njaa au ana hamu ya kupetiwapetiwa.naweza safiri hata miezi sita na nkarudi nikamkuta yupo hai na afya tele,hana gharama za matunzo kama mijibwa.hanisahau hata tusipoonana mwaka.

Kuhusi kujamiiana paka jike hupata maumivu makubwa sababu mashine ya dume ina mechanism ambayo hukwangua uke kuondoa manii yoyote iliyowekwa na dume mwengine na kubakisha yakwake tu.
 
Paka Ana hisia Sana,hata Kama katenganishwa na ukuta mkubwa,akipita panya kwa nje lazima atahisi tu kupitia antenna zake,pia antena zake zinampa balance,ukizikata anapoteza balance ya kutembea,paka ni mjinga Sana,umleavyo ndivyo akuavyo,hulazimika kunya ndani pale ambapo hawezi kutoka nje,in most cases huwa anajisaidia nje,tena hapendi kuonwa,asili ya paka ni uwindaji,ukimpa chakula unafanya awe zezeta,MPE maziwa tu,.Sipendi tabia yake ya kukoroma koroma,pia kunyofoa godoro kwa kucha zake na kukufata kitandani,.Ni mnyama ambaye Ana kibamia
 
Back
Top Bottom